ആപ്പിൾ ഐഫോൺ XR ന് ഒരു കേസ് റിലീസ് ചെയ്തു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ആപ്പിൾ ഐഫോൺ XR ന് ഒരു കേസ് റിലീസ് ചെയ്തു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

കമ്പനി അതിന്റെ സമയമെടുക്കും, എന്നാൽ ആപ്പിൾ ഇപ്പോൾ അവസാനം ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ വഴി ലഭ്യമായ ഐഫോൺ XR ആദ്യത്തെ ഔദ്യോഗിക കേസ് ഉണ്ടാക്കി. പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ റിലീസ് സമയത്ത് ആപ്പിന് കേസുകൾ ഏറെയുണ്ട്, ചില കാരണങ്ങളാൽ ഇത് XR ന് സംഭവിച്ചിട്ടില്ല.

വളരെ ആവേശഭരിതനല്ല, എങ്കിലും – ഇത് ഇപ്പോൾ ഒരു ഓപ്ഷൻ മാത്രമാണ്, വ്യക്തമായ ഒരു കേസ്. അതു വളരെ ചെറുതാണെങ്കിൽ, അതു ഡിട്രോയും ഗീതങ്ങൾ നേരെ സംരക്ഷിക്കുകയും സമയത്ത് XR ന്റെ ഡിസൈൻ കാണിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

ആപ്പിളിന്റെ വാക്കുകളിൽ, “നേർത്തതും പ്രകാശവും എളുപ്പവുമായ ഗ്രാഫ്” ആണ്, “ഒപ്റ്റിമൈലായി വ്യക്തമായ പോളികാർബണേറ്റ്, ഫ്ലെക്സിബിൾ ടിപിയു മെറ്റീരിയലുകളുടെ ഒരു കൂട്ടുകെട്ടിനൊപ്പം സൃഷ്ടിച്ചു, അതിനാൽ കേസ് എളുപ്പത്തിൽ ബട്ടണുകൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്”. ഇതിന് ഇന്റീരിയർ, എക്സ്റ്റീരിയർ എന്നിവയ്ക്ക് ഒരു സ്ക്രാച്ച് റെസിസ്റ്റന്റ് കോട്ടിംഗ് ഉണ്ട്. നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിച്ചതുപോലെ, വയർലെസ്സ് ചാർജ്ജിംഗ് ഒരു തടസ്സമൊന്നും കൂടാതെ അത് പ്രവർത്തിക്കും.

കേസ് യുഎസ്എക്ക് $ 39 ആണല്ലോ.

ഉറവിടം