ദീപിക പദുകോൺ ബ്രിട്ടനിൽ നടത്തിയ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ഏഷ്യൻ വനിതയാണ്. പ്രിയങ്ക ചോപ്ര രണ്ടാമൻ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ദീപിക പദുകോൺ ബ്രിട്ടനിൽ നടത്തിയ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ഏഷ്യൻ വനിതയാണ്. പ്രിയങ്ക ചോപ്ര രണ്ടാമൻ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ബോളിവുഡ് താരം ദീപിക പദുകോൺ ബുധനാഴ്ച പുറത്തിറക്കിയ ’50 സെക്സിയസ്റ്റ് ഏഷ്യൻ വുമൺസ്’ ലിസ്റ്റിൽ ഒന്നാമതായി. യുട്യൂബ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഈസ്റ്റേൺ ഐയുടെ വാർഷിക റിപ്പോർട്ട് തയ്യാറാക്കിയ പട്ടികയിൽ ഭാഗമായി ലോകത്തെ എല്ലാ മത്സരങ്ങളും പദ്മവത്, ബജ്രായോ മസ്താനി തുടങ്ങിയ ഒട്ടേറെ ബോക്സോഫീസിൽ കിരീടം നേടിയിരുന്നു . 32 വർഷം പഴക്കമുള്ള സ്വപ്നം രൺവീർ സിംഗ് വിവാഹം ചെയ്തതും, കാൻ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ ചുവന്ന പരവതാനി വിസ്മയകരവുമായ ഒരു വർഷം.

“ബോളിവുഡിലെ വിവാദപൂരിത രാജ്ഞിയും, അതിശയിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സുന്ദര നക്ഷത്രം മാത്രമല്ല, ദീപിക പദുക്കോണിന്റെ പ്രത്യേകത എന്താണെന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് അവളുടെ ഹൃദയം എത്രമാത്രം വലുതാണെന്നതും അവളുടെ ശ്രദ്ധേയമായ വളർച്ചയിൽ അവൾ എത്രമാത്രം നിലകൊള്ളുന്നുവെന്നും”, വാർഷികത്തിനു പിന്നിലുള്ള വിനോദ എഡിറ്റർ അസ്ജദ് നസീർ പറയുന്നു. ഇപ്പോൾ 15 വർഷത്തിനിടയിലുള്ള പട്ടികയിൽ.

മാനസികാരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് അവബോധം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിലൂടെ ദീപികയുടെ വിനയം പ്രചോദനാത്മകമാണ്. നിങ്ങളുടെ സ്വഭാവം, നിങ്ങളുടെ അകത്തെ ലൈറ്റ് ഷൈൻ പുതിയ സെക്സി ആണെന്ന് എല്ലാവർക്കുമറിയുന്നു.

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ മികച്ച രണ്ടാമത്തെ നടൻ പ്രിയങ്ക ചോപ്രയാണ് രാജസ്ഥാനിലെ ഗോൾഡൻ ഗ്ലോബൽ അംബാസിഡർ. നിക്കോളജിക്കൽ ഹിറ്റ് അംബാസിഡർ സുനിൽ ജോസഫിനൊപ്പമാണ് സുന്ദരിയായത്.

തുടർച്ചയായി മൂന്നാമത്തെ വർഷത്തെ പട്ടികയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലൈംഗികതയുള്ള ടി.വി. താരമെന്ന പദവി ടെലിവിഷൻ താരം നിയാ ശർമ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി. “ഇപ്പോൾ എന്റെ ആവേശം മറച്ചുവയ്ക്കാനാഗ്രഹിക്കുന്ന പോലെ, എനിക്ക് സഹായിക്കാൻ കഴിയില്ല, മറിച്ച് സുന്ദരമായി പുഞ്ചിരി വിടാം, അത് ശരിക്കും ഭയങ്കരമാണ്,” ശർമ പറഞ്ഞു.

പാക്കിസ്ഥാനി നടി മഹിരാഖാൻ നാലാം സ്ഥാനത്ത് എത്തി, പാകിസ്താനിൽ ലൈംഗിക ചൂഷണത്തിനായി ശക്തമായ ഒരു പ്രതീകമായി കരുതിയിരുന്നു.

“ഈ ലിസ്റ്റിന്റെ ഭാഗമായി എനിക്ക് വീണ്ടും അംഗീകാരമുണ്ട്. എന്റെ ആരാധകർ എന്റെ ശക്തിയാണ് അതിനാൽ അവർക്ക് നന്ദി. ഞാൻ വ്യക്തിപരമായി സെക്സി ഒരു സെക്സി എത്രയോ ആണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. തുടക്കം മുതൽ തന്നെ എനിയ്ക്ക് എത്രമാത്രം ആവേശം പകർന്നുവെന്നത് തുടരുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, “അവർ പറഞ്ഞു. സോനം കപൂർ (7), ഹിന ഖാൻ (8), കത്രീന കൈഫ് (9), നിട്ടി ടെയ്ലർ (10) എന്നിവരാണ് പട്ടികയിൽ ഇടംപിടിച്ചത്. പട്ടികയിൽ ഏറ്റവും ഉയർന്ന സ്ഥാനത്ത് ആസിങ് സിംഗ് (18) ആണ്. പട്ടികയിൽ ഏറ്റവും ഇളയവനായ 20 വയസുള്ള ടെലിവിഷൻ താരം ശിവഗിണ്ടി ജോഷി (5) ആണ്.

പാകിസ്താനിലെ സർഗ്ഗാത്മക അതിർത്തികളെ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നതിനും സ്ത്രീകൾക്ക് ശാക്തീകരണമുണ്ടാക്കുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട സാമൂഹിക പ്രശ്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് പതിവായി സംസാരിക്കുന്നതിനും വേണ്ടി 2018 ൽ രണ്ട് എഡിറ്റർമാരുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകളിൽ ഒരാളാണ് സനാം സഈദ് (19). രണ്ടാമത്തെ എഡിറ്ററുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്, പട്ടികയിലെ ഏറ്റവും പഴയത് 51 വയസ്സുള്ള മാധുരി ദീക്ഷിത് (45) ആണ്. ജെർഫർ വിംഗെത് (13), എറിക ഫെർണാണ്ടസ് (15), സുബ്രഹി ചന്ദ്ന (16), ഗൗഹാർ ഖാൻ (17), അനുഷ്ക ഷെട്ടി (22), അർമീന റാണാ ഖാൻ (24), ഹെൽലി ഷാ (11) , അമിഷ ഷെട്ടി (31), ജമീല ജാമിൽ (34), ജസ്മിൻ വാലിയ (38), മെഹ്വിഷ് ഹയാത് (40), ഇക്റാ അസീസ് (46), ജക്വിലിൻ ഫെർണാണ്ടസ് (47) എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്.

സോഷ്യല് മീഡിയ, പോളണ്ടിംഗ് പരമ്പരകളിലൂടെ സമാഹരിക്കുന്ന ’50 സെക്സിയസ്റ്റ് ഏഷ്യന് വനിത’ ലിസ്റ്റില് അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങും.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഡിസംബർ 06, 2018 09:24 IST