മെസ്സിയിൽ വെച്ച് വെച്ച് പെലെയെ തോൽപ്പിക്കുന്നു: “അവൻ മാത്രമാണ് ഒരു കഴിവ് ഉള്ളത്” – ബാഴ്സ ബ്ലേഗ്രൻസ്

മെസ്സിയിൽ വെച്ച് വെച്ച് പെലെയെ തോൽപ്പിക്കുന്നു: “അവൻ മാത്രമാണ് ഒരു കഴിവ് ഉള്ളത്” – ബാഴ്സ ബ്ലേഗ്രൻസ്

അർജന്റീനയിലും ബാർസലോണ താരം ലയണൽ മെസ്സിയിലും ബ്രെയിലൻ ഐക്കൺ പീറ്റേൻ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഫോള ഡി എസ്പൗളുമായി ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ, മെസ്സി ഏറ്റവും മികച്ചയാളെന്ന് പറഞ്ഞവരെ താൻ എങ്ങനെ ചിന്തിച്ചുവെന്ന് പീലിനോട് ചോദിച്ചു. ഒന്നാമതായി, അദ്ദേഹം നയതന്ത്രജ്ഞനായിരുന്നു, അതിനെ “രുചിയുടെ കാര്യം” എന്ന് വിളിച്ചത്. എന്നാൽ അദ്ദേഹം താരതമ്യത്തെ ചോദ്യംചെയ്തുകൊണ്ട് ചോദിച്ചു: “പന്ത് അടങ്ങുന്ന, ഇടത് വള്ളത്തിൽ നിന്ന് ചിനപ്പുരയുടെ വലതു ഭാഗത്ത്, ഒരൊറ്റ ലെഗ്ലെറ്റ് മാത്രം വെടിവച്ച ഒരാൾ മാത്രമാണ് ഒരു കഴിവ് ഉള്ളത്, പന്ത് തലയിൽ തൊടുന്നില്ലേ? ”

അദ്ദേഹം ഇങ്ങനെ തുടരുന്നു: “നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ ഒരു താരതമ്യം ചെയ്യാം? പീലെയുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്താവുന്നതാണ്, അത് ഇടത് കൈ കൊണ്ട് വലിച്ചുപിടിച്ച് വലതു ഭാഗത്ത് എത്തും, സ്കോർ ഹെഡ്ഡറുകളും.

മെസ്സിക്ക് വിരുദ്ധമായി, തന്റെ നിരന്തരം എതിരാളിയായ ഡിയഗോ മറഡോണയെ പുകഴ്ത്താൻപോലും പോയി. “നിങ്ങൾ എന്നോടു ചോദിക്കും,” ബ്രസീലിയൻ പറഞ്ഞു, “[മറഡോണ] മെസ്സിയേക്കാൾ മികച്ചത്? അതെ, ഒരുപാട്. വളരെ നല്ലത്. ”

മെസ്സി താൻ തന്നെക്കാൾ മികച്ച കളിക്കാരനായി അംഗീകാരം നൽകിയിട്ടില്ലെങ്കിലും 2015 ൽ കൂടുതൽ ചാരിറ്റബിൾ ടൗണാണ് പീറ്റേൻ സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. “കഴിഞ്ഞ 10 വർഷത്തിനിടയിൽ എന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച കളിക്കാരനായ മെസ്സി ആയിരുന്നു, . ”