മോട്ടോറോള വൺ പവർ. ഫ്ളിപ്കാർട്ട് ബിഗ് ഷോപ്പിംഗ് ദിവസം വിൽക്കുന്ന സമയത്ത് 1,149: ഓഫർ എങ്ങനെ പ്രയോജനപ്പെടുത്താം – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ

മോട്ടോറോള വൺ പവർ. ഫ്ളിപ്കാർട്ട് ബിഗ് ഷോപ്പിംഗ് ദിവസം വിൽക്കുന്ന സമയത്ത് 1,149: ഓഫർ എങ്ങനെ പ്രയോജനപ്പെടുത്താം – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ
മോട്ടോറോള വൺ പവർ

മോട്ടോറോള വൺ പവർ ഇന്ത്യയിൽ ആരംഭിച്ചു. 15,999

ഇന്ത്യയിലെ മോട്ടോറോള വൺ പവർ വില വെട്ടിക്കുറച്ചു. 14,999 ഫ്ളിപ്കാർട്ട് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ബിഗ് ഷോപ്പിംഗ് ഡേയ്സ് വിൽപ്പനയിൽ ഒരു ഫ്ളാറ്റ്. 3 ദിവസത്തെ വില്പന സമയത്ത് 1,000 കിഴിവ് കിഴിവ്. മോട്ടറോള വൺ പവർ ഇന്ത്യയിൽ ആരംഭിച്ചു. ഈ വർഷം ആദ്യം 15,999 രൂപയാണ് ലഭിച്ചത്. സ്മാർട്ട്ഫോൺ നോൺ കോസ്റ്റ് ഇഎംഐ ഓപ്ഷൻ, എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫർ, തൽക്ഷണ കിഴിവ് ഓഫർ എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള ഹോസ്റ്റുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. ഫ്ളിപ്കാർട്ട് ബിഗ് ഷോപ്പിംഗ് ദിനത്തിൽ വിൽക്കുന്നത് എച്ച് ഡി എഫ് സി ബാങ്ക് കാർഡുടമകൾക്ക് 10 ശതമാനം ഇളവ് ലഭിക്കും.

മോട്ടോറോള വൺ പവർ ഹൈലൈറ്റുകളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുമ്പോൾ മോട്ടറോളയിൽ ഡിസ്പ്ലേ നോക്കിക്കുള്ളിൽ നിന്ന് സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആദ്യമാണ്. 6.2 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + ഡിസ്പ്ലെ, സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 636 പ്രോസസർ, ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇത് 5000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. 16 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസർ, 5 മെഗാപിക്സെൽ സെക്കൻഡറി സെൻസർ, 12 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫ് ക്യാമറ എന്നിവയും ഇതിലുണ്ട്.