രജനികാന്ത് അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 500 കോടി രൂപയാണ് ലഭിക്കുന്നത്

രജനികാന്ത് അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 500 കോടി രൂപയാണ് ലഭിക്കുന്നത്
ലോകവ്യാപകമായി 500 കോടി
നവംബർ 29 ന് രജനികാന്ത് അഭിനയിക്കുന്ന 2.0 ഹിറ്റ് ഡിസ്പ്ലേ.

രജനികാന്തിന്റെ പുതിയ റിലീസ് 2.0 ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വേഗത കുറയ്ക്കാൻ പോകുന്നില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു. നവംബർ 29 ന് തിയറ്ററുകളിലെത്തുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഏഴ് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ആഗോളതലത്തിൽ 500 കോടിയാണ് റിലീസ് ചെയ്തത്.

വാർത്തകൾ പങ്കുവെക്കുന്ന കരൺ ജോഹർ 2.0 യുടെ ഹിന്ദി പതിപ്പ് അവതരിപ്പിച്ചു, ട്വിറ്ററിൽ ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ഒരു ബോക്സ് ഓഫീസ് ഫിണോമെന !!!! ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 500 കോടി !!!!! ഈ സിനിമയുടെ ഹിന്ദി പതിപ്പുമായി ഒത്തുചേർന്ന് നമ്മൾ @ ഡർമ മൂവിയിൽ അഭിമാനിക്കുന്നു. @shankarshanmugh #RAJNISIR @ കക്ഷികൾ @LycaProductions ”

ചൈനയിലെ 2.0 ചിത്രത്തോടെയാണ് ബോക്സ് ഓഫീസ് നമ്പറുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത്.

ഒരു ബോക്സ് ഓഫീസ് PHENOMENA !!!! ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 500 കോടി !!!!! ഈ സിനിമയുടെ ഹിന്ദി പതിപ്പുമായി ഒത്തുചേർന്ന് നമ്മൾ @ ഡർമ മൂവിയിൽ അഭിമാനിക്കുന്നു. @ശന്കര്ശന്മുഘ് #രജ്നിസിര് @അക്ശയ്കുമര് @ല്യ്ചപ്രൊദുച്തിഒംസ് pic.twitter.com/JNJaeCaR1X

– കരൺ ജോഹർ (@ കാൺജാഹാർ) ഡിസംബർ 6, 2018

2019 മെയ് മാസത്തിൽ ചൈനയിൽ 56,000 സ്ക്രീനുകളും (47,000 3D സ്ക്രീനുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു) റിലീസ് ചെയ്യും.

ലൈക പ്രൊഡക്ഷന്റെ ഒരു പ്രസ്താവന വായിക്കുന്നു, “ലൈക പ്രൊഡക്ഷൻസ് പ്രൈവറ്റ്. ചൈനയിലെ ഏറ്റവും പ്രധാന ഉൽപ്പാദന-വിതരണ കമ്പനികളിലൊന്നായ HY Media- ൽ 2.0-ന് ചൈനയിലെ റിലീസിന് വേണ്ടി അഭിമാനിക്കുന്നു. ഇത് പാൻ ഏഷ്യ ഏഷ്യൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്ത്, ബോളിവുഡ് മെഗാസ്റ്റാർ അക്ഷയ് കുമാർ എന്നിവരാണ് .

സോണി , 20-ആം നൂറ്റാണ്ട് ഫോക്സ്, വാർണർ ബ്രോസ്, യൂണിവേഴ്സൽ, ഡിസ്നി തുടങ്ങിയ പ്രധാന ഹോളിവുഡ് സ്റ്റുഡിയോകളുമായി സഹകരിച്ച് ചൈനയിലെ പ്രമുഖ വിതരണക്കാർ എച്ച്ഐ മീഡിയ വിതരണം ചെയ്യുന്ന ഒരു കമ്പനിയാണ് വിതരണം ചെയ്യുന്നത്.

വായിച്ചു | 2.0 ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരണം ദിവസം 7: രജനീകാന്ത് അഭിനയിക്കുന്നതിൽ തടസ്സമില്ല

അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ തമിഴ് സിനിമയിലെ അരങ്ങേറ്റം എന്ന സിനിമയാണ് റിലീസ് ചെയ്തത്. യുഎസ് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ നേടിയ അഞ്ച് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമകളിൽ ഒന്നായി ഇത് മാറി. ആദ്യ ആഴ്ചയിൽ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുമാനമുള്ള ചിത്രമായി മാറി. ഫാന്റസിസ്റ്റിക് ബീറ്റ്സ് 2 എന്ന ചിത്രത്തെ മറികടന്ന് രണ്ടാം സ്ഥാനവും 51.40 മില്യൺ ഡോളറാണ് നേടിയത്.