ആൻഡി സെർക്കിസ് മൗഗ്ലി അഭിമുഖം: സീസർ, ഗല്ലം, ബലൂ ആൻഡ് മോർ – / ഫിലിം

ആൻഡി സെർക്കിസ് മൗഗ്ലി അഭിമുഖം: സീസർ, ഗല്ലം, ബലൂ ആൻഡ് മോർ – / ഫിലിം

പോസ്റ്റ് ചെയ്തത് Thursday, December 6th, 2018

മോഗ്ലി ട്രെയിലർ

ഡിസ്നിയുടെ ലൈവ് ആക്ഷൻ ജംഗിൾ ബുക്ക് പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ, ആഡി സെർക്സിമാർ റുഡ്യാർഡ് കിപ്ലിംഗ് ക്ലാസിക്കിന്റെ മറ്റൊരു രൂപത്തിലേക്ക് നയിക്കുമെന്ന് നേരത്തെ അറിയിച്ചിരുന്നു. ഇപ്പോൾ മോഗ്ഗ്ലി: ലെജന്റ് ഓഫ് ദി ജംഗിൾ എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഈ ചിത്രം കിപ്ലിങ്ങിൽ ഒരു ഇരുണ്ട ചിത്രമായി മാറും. സെർജിസ്, ഗൗല്ലം, കിംഗ് കോങ്, പ്ലസ് ഓഫ് ദി എപിസ് ഫിലിംസ് എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം പരിചയസമ്പന്നനായ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിച്ചു. തിയേറ്ററിലും ട്രെയിലറുകളിലും തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയശേഷം വാർനർ ബ്രദേഴ്സിൽ നിന്നും മൊവേലി വാങ്ങാൻ നെറ്റ്ഫിക്സ് തീരുമാനിച്ചു.

കാട്ടിലെ മൃഗങ്ങൾ ഉയർത്തിയ മുഗൾ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് റോഹൻ ചന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ക്രിസ്റ്റ്യൻ ബെയ്ൽ, ബെനഡിക്ട് കുംബർബാച്ച്, കേറ്റ് ബ്ലാഞ്ചറ്റ്, നൊമി ഹാരിസ്, സെർസിസ് എന്നിവയും അതിലുമധികം ചിത്രങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു. ജംഗൽയുടെ ഇതിഹാസമായി മൗഗ്ലി ജീവജാലങ്ങളുടെയും മനുഷ്യരുടെയും ലോകങ്ങൾക്കിടയിൽ ചിതറിക്കിടക്കുന്നതിനെക്കാൾ കൂടുതൽ ഊന്നിപ്പറയുന്നുണ്ട്. ഒരു ഘട്ടത്തിൽ കാടിനു പുറകിലായിപ്പോകുമെന്ന ചിന്തയും .

മോഗ്ഗ്ലി : ലെജന്റ് ഓഫ് ദി ജംഗിൾ പ്രദർശനത്തിന് മുംബൈയിൽ നിന്ന് തിരിച്ചെത്തിയ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ലോസ് ഏഞ്ജലസിൽ സെർസിസ് അഭിനയിച്ചു . മോഗ്ലി ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത തിയറ്ററുകളിലും, ഡിസംബർ 7 ന് നെറ്റ്ഫ്രിപ്പിലും പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

അതിനാൽ നിങ്ങൾ ഈ ചിത്രം ആരംഭിച്ചു, മറ്റൊരു ദി ജങ്ങ്ഗിൽ ബുക്ക് എടുക്കുകയാണെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു.

ഇല്ല, ഞാൻ ശരിക്കും ചെയ്തില്ല. ആ ഘട്ടത്തിൽ ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ കമ്മീഷൻ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ മറ്റൊരു പതിപ്പും ഉണ്ടായില്ല.

എന്നിരുന്നാലും, ഹോളിവുഡ് സമാനമായ ചിത്രങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാൻ അസാധാരണമല്ല, പക്ഷേ അവർ സാധാരണയായി അഗ്നിപർവുകളെക്കുറിച്ചും അഗ്നിപർവ്വതങ്ങളെക്കുറിച്ചും സംസാരിക്കുന്നു. കാത്തിരിപ്പിന്റെ ഈ യാത്ര മുഴുവൻ ഉണ്ടായിരുന്നു, വാർണർ ബ്രദേഴ്സിന്റെ തീർത്തും ആവിർഭവിച്ചു, ഇപ്പോൾ നെറ്റ്ഫിക്സ് അതിനുള്ള ശരിയായ സ്ഥലമാണെന്ന് തോന്നുന്നു. മൗഗ്ലി അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുന്നതിനും വലത്തേയറ്റത്തെ കണ്ടെത്തുന്നതിനും കാത്തിരിക്കുന്ന ഈ യാത്ര നിങ്ങൾക്ക് എന്താണ് ലഭിച്ചത്?

പ്രകടനം കാപ്ച്വർ സാങ്കേതികവിദ്യയെ ഉപയോഗിക്കുകയും ആ ഷോട്ടുകൾ ജീവൻ ഉന്നയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതിനാലാണ് ഞങ്ങൾ ഇത് വളരെയധികം വികസിപ്പിച്ചതുകൊണ്ടാണ് എനിക്ക് കാത്തിരിക്കുന്നത്. യഥാർത്ഥത്തിൽ മൃഗങ്ങളുടെ മുഖം പിടിച്ചെടുക്കൽ വളരെക്കാലം എടുത്തിരുന്നു. സമയം. ഈ വർഷം ജൂലായിൽ മാത്രമേ സിനിമ അവസാനിപ്പിച്ചുള്ളൂ. അടിസ്ഥാനപരമായി, ഞാൻ ബോർഡിൽ വന്നപ്പോൾ മറ്റ് പതിപ്പുകളില്ല. ഡിസ്നി സന്നിധിയിലെത്തിയപ്പോഴാണ് നമ്മളെ ഈ മത്സരത്തിൽ കാണുന്നത്. അപ്പോൾ ഞങ്ങൾ പഞ്ച് വരെ അവരെ അടിക്കാൻ ശ്രമിക്കില്ലെന്ന് തീരുമാനിച്ചു, കാരണം ഞങ്ങൾ സമയം എടുക്കുകയും അതിന്റെ മുഖഛേദം ചെയ്യുന്ന ഭാഗം നടത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. അപ്പോൾ ഞാൻ ജോലി ചെയ്യുന്ന മറ്റ് പദ്ധതികളും ഒരേ സമയം പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു. എന്നെ കാത്തുനിൽക്കുന്ന ഒരു തോന്നൽപോലുമില്ല. പക്ഷേ, പിന്നീട് വാർനർ മുതൽ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വരെയുള്ള പരിവർത്തനം, അത് വളരെ വേഗത്തിലാണ് സംഭവിച്ചത്, കാരണം ഞങ്ങൾ ഒക്ടോബർ മാസത്തിൽ വാർണർമാരോടൊപ്പം പുറത്തിറക്കാൻ പോകുന്നു. പൂർത്തിയായ അവസാന ദിവസത്തിൽ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞങ്ങൾ വാർണർ ബ്രദേഴ്സിനൊപ്പം പ്രമോട്ട് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. ഞങ്ങൾ ലാസ് വെഗാസിലും CineEurope ൽ ബാർസിലോണിലും സിനിമാക്കോണിലേക്ക് പോയി. അപ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു കോൾ കിട്ടി, “നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് അത് നേടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അവർ മൂവി ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. “യഥാർത്ഥത്തിൽ, അവർക്ക് എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു ആഗോള സമീപനമുണ്ടായതിനാൽ ഇതാണ് മികച്ച കാര്യം. ഈ സിനിമ എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര ചിത്രമായിരുന്നു. ഒരു സാധാരണ നാലു പാശ്ചാത്യ സിനിമയല്ല ഇത്. യൂറോപ്യൻ ഫിലിം സെൻസിബിളിറ്റിയായിരുന്നു ചെറുതായിരുന്നത്. ഒരു ചെറുതായി ഉയർത്തിപ്പിടിച്ച ഒരു കഷണം. അതുകൊണ്ട് , ആനിമേഷൻ കഥാപാത്രമായ കണിശമായ കൃത്യതയോടെ സംസാരിക്കുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ലൈഫ് ഓഫ് പൈ . ഇപ്പോൾ, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രേക്ഷകരിലൊരാളായ മുംബൈയിലെ പ്രേക്ഷകരിലെത്തിക്കാനും 190 രാജ്യങ്ങളിൽ അത് പ്രദർശിപ്പിക്കാനും ഒരു തിയേറ്റർ ജീവിതത്തിന് കഴിയും. ഇത് നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

മോഗ്ലി എപ്പോഴെങ്കിലും 3D യിൽ ആയിരുന്നോ?

ഇത് 3D- ലും ആണ്. അടുത്ത രണ്ടാഴ്ചക്കുള്ളിൽ നിങ്ങൾ 3D- ൽ അരികിലിയിൽ കാണാം, യഥാർത്ഥത്തിൽ ഞാൻ 3D- നെക്കുറിച്ച് അഭിമാനിക്കുന്നു. ഇത് വളരെ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഞാൻ 3D യുടെ ഒരു വലിയ ആരാധകനല്ല, പക്ഷെ ഈ സിനിമയിൽ ഞാൻ അതിയായി സ്നേഹിക്കുന്നു, കാരണം ഞങ്ങൾ പ്രത്യേക രീതികളിൽ ഇത് നാടകീയമായി ഉപയോഗിക്കുന്നത് വരെ ഞങ്ങൾ അത് തികച്ചും യാഥാസ്ഥിതികമാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

മുമ്പ് ഒരു ജംഗിൾ ബുക്ക് അനുകൂലത്തിൽ ഞാൻ കണ്ടിട്ടുള്ളതിനേക്കാൾ ബലൂ എന്ന വ്യത്യസ്തമായ ആശയമുണ്ട്. ഞങ്ങൾ പാരമ്പര്യമായി അറിയപ്പെടുന്ന ഈ കളിക്കാരുമായ സ്ലാക്കറിനെ ഉണ്ടാക്കാൻ നിങ്ങളുടെ ആശയം എന്തായിരുന്നു?

അതെ, അത് പുസ്തകത്തിൽ നിന്നാണ്. കഠിനമായ സ്നേഹത്തിന്റെ ചിന്തയിൽ നിന്നാണ് ഇത് വരുന്നത്. കിപ്ലിംഗ് നിരവധി കോളുകൾ എഴുതി. കൊളോണിയൽ ബ്രിട്ടീഷ് സാമ്രാജ്യത്തിലെ തൊഴിലാളിവർഗ്ഗക്കാരെക്കുറിച്ച് അവർ ബാരാസ് ഓഫ് ദി ബാരക്ക് റൂം എന്നറിയപ്പെടുന്നു. അതിനാൽ ഞാൻ പ്രചോദനത്തിനും പുസ്തകത്തിൽ നിന്നും ആ ബാലുവിനെ ആകർഷിച്ചു. അവൻ ഒരു അധ്യാപകനാണ്. അവൻ കഠിനമായ ഒരു അധ്യാപകനാണ്. അവൻ അവനെ പിടികൂടുന്നു. അവൻ ഈ പുസ്തകത്തിൽ അയൺപാസ് എന്നു വിളിക്കുന്നു, അതിനാൽ അവർ ശ്രദ്ധിക്കാതെ വരുമ്പോൾ അവയെ തട്ടിപ്പറിക്കുന്നു. എല്ലാം സ്വന്തം നന്മക്ക് വേണ്ടിയാണ്. മോഗ്ലിക്ക് വേണ്ടി ഉള്ള സ്നേഹവും അവിടെയുണ്ട്. ഇത് വെറുതെ അല്ല. അവൻ തന്റെ നെഞ്ചോട് അടുപ്പിക്കുന്നു. അവന്റെ വികാരങ്ങൾ അവന്റെ നെഞ്ചോട് വളരെ അടുത്താണ്. അവൻ കൂടുതൽ ഗ്രാനൈറ്റ് അഭിമുഖീകരിക്കുകയും സെർജന്റ് പോലെയുള്ള വേഷം ധരിക്കുകയും ചെയ്തു.

പ്രകടനം കാപ്ച്ചറിന്റെ ഭാഗമായി അഭിനേതാക്കളും വളരുന്നതും അലറുന്നതും നടക്കുന്നുണ്ടോ?

അതേ അവർ ചെയ്യും. എല്ലാം. മറ്റ് മൃഗ ശബ്ദങ്ങളുമായി മിശ്രണം ചെയ്താലും, എല്ലാ ശ്വാസികളും, അത് അതിനെ സംബന്ധിച്ചുള്ള നിർണായക സംഗതിയാണ്. ഒരു നീണ്ട ഒരു ആംഗ്യത്തിലൂടെ സിനിമ കാണുന്നത് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ ഒരു കാര്യമാണ്. ഞാൻ ആനിമേറ്റുചെയ്ത മൂവുകളെ സ്നേഹിക്കുന്നു, എന്നെ തെറ്റിദ്ധരിക്കരുത്. ഒരു ബൂത്തിൽ നിങ്ങൾ നിൽക്കുന്നിടത്ത് ഞാൻ അത് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു, പക്ഷെ അഭിനേതാക്കൾ എല്ലാം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രകടന ക്യാപ്ചർ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിച്ച് കൂടുതൽ സജീവമായ, ഷൂട്ടിംഗ് ഷൂട്ടിംഗുമായി ഇത് ഏറെയാണ്. ശരീരത്തിന്റെ എല്ലാ ചലനങ്ങളും ശ്വാസം വിട്ട് അറിഞ്ഞുവരുന്നു. അതിനാൽ നിങ്ങൾ ഈ സാന്ദർഭിക ശ്വസനങ്ങളും സ്നോറുകളും ലഭിക്കുന്നു, ചെന്നുകൂട്ടികളും, അഭിനേതാക്കളും യഥാർത്ഥത്തിൽ ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങൾ. അവർ മുകളിൽ വെച്ചിരിക്കുന്ന ശബ്ദങ്ങൾ മാത്രമല്ല. അവർ യഥാർത്ഥത്തിൽ ആ മുഖച്ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്യുന്നു, അതിനാലാണ് ഞങ്ങൾ മുഖപ്രസരണം തികച്ചും ശരിയായി ലഭിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. മൃഗങ്ങളുടെ രൂപകൽപ്പന, മൃഗങ്ങളുടെ മുഖം അഭിനേതാക്കളുമായി യോജിപ്പിക്കും, അങ്ങനെ ആ ശബ്ദങ്ങൾ എല്ലാം ആ വ്യക്തിയുടേതാണ്.

നിങ്ങൾ ഒരു വേട്ടക്കാരനെന്നു കാണിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ ആത്യന്തികമായി മൗഗ്ലിയ്ക്ക് തന്റെ പുരുഷനെയും മൃഗങ്ങളെയും വേർതിരിക്കാനാവില്ലെന്ന് കാണിക്കേണ്ടതുണ്ടോ? ഇത് എല്ലായ്പ്പോഴും മനുഷ്യൻ Vs മൃഗം ആണ്.

അതെ, പ്രത്യേകിച്ച് ആ കഥയിൽ. അവൻ ഏതാണ്ട്, അവൻ ആ ഘട്ടത്തിൽ അവൻ [കാടുകളിൽ നിന്ന്] പോകുന്നു. അവൻ പറഞ്ഞു, “ഇതാണ് എൻറെ വീട് ഇപ്പോൾ.” ലോക്വുഡ് ഗ്രാമത്തിന്റെ ഉടമസ്ഥനെ വിശ്വസിക്കുന്നു. അവൻ തന്റെ സ്വന്തവായ്പ്പിനെ ഒറ്റിക്കൊടുക്കുമെന്ന് അവൻ തിരിച്ചറിയുന്നിടത്ത് അയാൾ എവിടെനിന്നോ അത്രമാത്രം സഞ്ചരിക്കുന്നു. മനുഷ്യന്റെ ലോകത്തെ മാത്രം, മൃഗങ്ങളുടെ ലോകം മാത്രമായിട്ടല്ല, അയാൾക്കാവില്ലെന്ന് മനസ്സിലാവുന്ന സിനിമയിലെ വലിയ തിരിവുകളാണ്. അവൻ എവിടെയോ തമ്മിൽ ആണ്.

മംഗ്ലിൻറെ അത്തരത്തിലുള്ള പ്രതിസന്ധിയുണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ ജംഗിൾ ബുക്കിനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് താല്പര്യമുണ്ടോ?

വളരെ വളരെ ശരി, അതെ. ഇത് പ്രധാന കാര്യമാണ്. ഞാൻ എന്റെ ജീവിതവും റുഡ്യാർഡ് കിപ്ലിങ്ങിന്റെ ജീവിതവും ഞാൻ പ്രകടിപ്പിച്ച ചില കഥാപാത്രങ്ങളും നോക്കുമ്പോൾ, എനിക്ക് മധ്യപൂർവദേശത്തെ ഒരു പിതാവ് ഉണ്ടായിരുന്നു. അവൻ ബാഗ്ദാദിൽ ആയിരുന്നു. അയാൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ അർമേനിയായിരുന്നു, പക്ഷേ ബാഗ്ദാദിൽ താമസമാക്കി. എന്റെ അമ്മയും മുതിർന്ന സഹോദരിമാരും അവിടെ വളർന്നു, ഞാൻ ജനിച്ചപ്പോൾ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി. ബാഗ്ദാദിലേക്ക് ഞാൻ പിന്നോട്ടു പോയി. ഒന്നാമതായി, ഒന്നോ രണ്ടോ ലോകത്തെക്കുറിച്ചല്ല ഈ അർത്ഥത്തിൽ എനിക്ക് തോന്നിയത്. ഞാൻ ഒരിക്കലും ബ്രിട്ടീഷുകാർക്ക് പൂർണ്ണമായി തോന്നിയില്ല. റുഡ്യാർഡ് കിപ്ലിങ്ങും ഇതേ അനുഭവമായിരുന്നു. അതിനാൽ ഈ പുസ്തകം എഴുതാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിൽ നിന്നും പ്രചോദനം ലഭിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. അദ്ദേഹം ഇന്ത്യയിൽ വളർന്നു. ഹിന്ദി ആദ്യഭാഷ ആയിരുന്നു. വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ, ഇംഗ്ലണ്ടിലേക്ക് തിരിച്ചയക്കപ്പെട്ടു, വളർന്ന് വളർന്ന് തനിക്കായി വളർന്നു, ബോർഡിംഗിൽ വളരെയേറെ ക്രൂരമായിത്തീർന്നിരുന്നു. അങ്ങനെ അദ്ദേഹം ഇൻഡ്യയോട് വാഞ്ഛിച്ചു. ഈ പുസ്തകത്തിൽ ലോകമില്ല എന്നതിന്റെ അർത്ഥം ഇതാണ്. എന്നാൽ, ഞാൻ വഴിയിൽ കളിച്ചുവന്ന ചില കഥാപാത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുമ്പോൾ, അവരിലൊരുവർ ഒരു വിദേശിയെന്ന ആശയം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു. ഗോളം, സീസർ, പ്രകടനം പിടിച്ചെടുക്കലിനെക്കുറിച്ചും മറ്റേതെങ്കിലും വിഷയത്തെക്കുറിച്ചും ഉള്ള എന്തോ ഒരു കാര്യം ഉണ്ട്, എന്തുകൊണ്ടാണ്, ഒരു വിധത്തിൽ, ഈ കഷണത്തിലുളള എല്ലാ സംഗമങ്ങളും ഞാൻ രസകരമാണെന്ന് ചിന്തിക്കുന്നു.

വായന തുടരുക ആൻഡി സെർകിസ് ഇന്റർവ്യൂ >>

പേജുകൾ: 1 2 അടുത്ത പേജ്

വെബിൽ നിന്നു വരുന്ന രസകരമായ പോസ്റ്റുകൾ