ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് 2019: ഐപിഎൽ 12 ലേലം: ടൈംസ് നൗ

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് 2019: ഐപിഎൽ 12 ലേലം: ടൈംസ് നൗ
ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ്

വരാനിരിക്കുന്ന ലേലത്തിൽ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് രണ്ട് സ്ഥാനങ്ങളിലാണ് ഉള്ളത് ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഐഎൻഎസ്

ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിലെ ഏറ്റവും ശക്തമായ ആക്രമണമാണ്. എം.എസ്. ധോനി, അമ്പാട്ടി റായുഡു, സുരേഷ് റെയ്ന, ഷെയ്ൻ വാട്സൺ എന്നിവരാണ്. കഴിഞ്ഞ സീസണിലെ കളിക്കാരെ ടീമിലുൾപ്പെടുത്തി ഒരു കളിക്കാരൻ മുപ്പത്തിയഞ്ചാം ഓവറിൽ മുതിർന്നിരുന്നു. പിന്നീട് ധോണിയുടെ തളിപ്പറമ്പിലെ നായകത്വത്തിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി.

ഫ്രാഞ്ചൈസികൾ ഒരിക്കൽ പതിവുപോലെ അവരുടെ കളിക്കാരല്ലാത്തപ്പോൾ കളിക്കാരെ കോർക് ഗ്രൂപ്പിലുള്ള വിശ്വാസം പ്രകടിപ്പിക്കാൻ സാധാരണ രീതികൾക്കെതിരായി പോയിട്ടുണ്ട്. ഐപിഎൽ 2019 ലേലത്തിൽ മൂന്ന് കളിക്കാർ മാത്രമേ കളിക്കാനാകൂ. ഇംഗ്ലീഷ് പേസർ മാർക് വുഡ്, കനിക്ക് സേത്ത്, ഷാതിസ് ശർമ എന്നിവരെ ഒഴിവാക്കി. 2018 ഡിസംബറിൽ ലേലത്തിന് വെച്ച് രണ്ടു ഇന്ത്യൻ ടീമുകൾക്ക് പെയ്ഡ് ബൗളർമാർ പന്തെറിയാൻ അവസരം ലഭിക്കും. മത്സരങ്ങൾ ബഹിഷ്കരിക്കണമെങ്കിൽ മൂന്ന് ഇന്ത്യൻ സ്പിന്നർമാരെ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്താം. ഐപിഎൽ 2019 ലേതിനേക്കാളും ഇന്ത്യൻ താരങ്ങൾ മാത്രമാണ് ഇപ്പോൾ ഉള്ളത്.

ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ്

ഈ താരങ്ങൾ: എം എസ് ധോണി, സുരേഷ് റെയ്ന, ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസ്, മുരളി വിജയ്, ഷെയ്ൻ വാട്സൺ, രവീന്ദ്ര ജഡേജ, മിച്ചൽ സംത്നെര്, ഡേവിഡ് വില്ലെയ്, ഡ്വെയ്ൻ ബ്രാവോ, ഹർഭജൻ സിംഗ്, ദീപക് ചഹർ, കെ.എം. ആസിഫ്, കോതത്തില് ന്ഗിദി, കേദാർ ജാദവ്, അമ്പാട്ടി റായുഡു, സാം ബില്ലിങ്ങ്സ്, ഇമ്രാൻ താഹിർ, ഷാർദൾ ഠാക്കൂർ, മോനു കുമാർ, ചൈതന്യ ബിഷ്ണോയ്. കർൺ ശർമ്മ, ധ്രുവ് ഷോറി, എൻ ജഗദീഷൻ.

റിലീസ് ചെയ്തത്: മാർക്ക് വുഡ്, കനിഷ്ക് സേത്ത്, ക്തിറ്റ്സി ശർമ്മ.

ട്രേഡ്: ഒന്നുമില്ല.

ശമ്പള പരിധിക്ക്: 8.40 കോടി.

സ്ലോട്ട്സ്: ഇന്ത്യൻ കളിക്കാർ – 2, വിദേശ താരങ്ങൾ – 0

ഐപിഎൽ 2019 ലെ പ്ലെയർ ലേലത്തിൽ മൂന്ന് ഇന്ത്യൻ പേസർമാർ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് ലക്ഷ്യം വയ്ക്കുന്നത്:

1) ജയദേവ് ഉനാദ്കാട്ട്

കഴിഞ്ഞ വർഷം രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിൽ നിന്ന് 11.50 കോടി രൂപ നേടിയിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, പേസർ പ്രതീക്ഷിച്ച കാത്തിരിപ്പിനിടയിൽ പരാജയപ്പെടുകയും സീസണിലുടനീളം സാധാരണ പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു. 15 കളികളിൽ 11 വിക്കറ്റുകൾ മാത്രമേ നേടാൻ കഴിയൂ. ഐപിഎൽ 2019 ലേലം വരെ അദ്ദേഹം ഫ്രാഞ്ചൈസി പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു. അടിസ്ഥാന വില 1.5 കോടി രൂപയായിരുന്നു. ഡിക്ലയർ ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ്, ബ്രേക്ക് ഡിക്ലയർ ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ്, ചെന്നൈയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കളിക്കാരൻ. ഐപിഎല്ലിൽ പുണെ സൂപ്പർജന്റ്സ് ഉയർത്തുന്നതിനായി 2016 ലെ ഐപിഎല്ലിൽ ഇടംകയ്യൻ സ്പിന്നർ എം.എസ്. ധോണിയും സ്റ്റംപിനു പിന്നിലുണ്ട്. ഐപിഎല്ലിൽ നിരവധി ബൌളർമാരുടെ ജീവിതം പുനരാരംഭിക്കുന്ന മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റനൊപ്പം പിച്ചിന്റെ പങ്കാളിത്തം പങ്കുവയ്ക്കാനുള്ള അവസരവും അദ്ദേഹം സ്വന്തമാക്കും. .

2) മോഹിത് ശർമ

ഐപിഎല്ലിൽ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനു വേണ്ടി എം.എസ്. ധോണിയുടെ ക്യാപ്റ്റൻ സ്ഥാനത്ത് മോഹിത് ശർമ ഉയർന്നു. ആദ്യ സീസണിൽ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനു വേണ്ടി 15 മത്സരങ്ങളിൽ 23 വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തി. സിംബാബ്വെയെതിരെ 2013 ഓഗസ്റ്റിൽ തന്റെ അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരങ്ങൾ അരങ്ങേറുകയും ചെയ്തു. എന്നാൽ, 26 ഏകദിന മത്സരങ്ങൾക്ക് മാത്രമാണ് ദേശീയ ടീമിൽ സ്ഥാനം ലഭിക്കാത്തത്. തന്റെ ബെൽറ്റിന്റെ കാര്യത്തിലുളള ഐപിഎൽ വിജയത്തിന് മുൻതൂക്കം നൽകിക്കൊണ്ടാണ് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനു വേണ്ടത്.

3) രജനീഷ് ഗുർബാനി

വിദർഭയിലെ പ്രകടനങ്ങൾകൊണ്ടുള്ള ഒരു പ്രകടനമാണ് അദ്ദേഹം 201-18 രഞ്ജി ട്രോഫി കരസ്ഥമാക്കിയത്. കഴിഞ്ഞ സീസണിലെ രഞ്ജി ട്രോഫിയിൽ ഡൽഹിക്ക് എതിരില്ലാത്ത ഹാട്രിക് എല്ലാ കോണുകളിൽനിന്നും പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റിയെങ്കിലും ഐപിഎൽ 2018 ലേലത്തിൽ വിറ്റുപോയി. എന്നിരുന്നാലും ഈ കഥ വ്യത്യസ്തമായിരിക്കാം, ഐപിഎൽ പോലെ ദീപക് ചഹർ, ശരദുൾ ഠാക്കൂർ, കെ.എം. ആസിഫ് എന്നിവരുടെ ഗംഭീരമായ ചില അവസരങ്ങൾ വെച്ച് സി.ബി.കെ.