കത്രീന കൈഫ്, അനുഷ്ക ശർമ്മ എന്നിവരാണ് നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായി മാറിയത്

കത്രീന കൈഫ്, അനുഷ്ക ശർമ്മ എന്നിവരാണ് നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായി മാറിയത്
ചിത്രത്തിന്റെ ഉറവിടം: INSTAGRAM

കത്രീന കൈഫ്, അനുഷ്ക ശർമ്മ എന്നിവരെ മികച്ച സുഹൃത്താക്കാൻ ഇന്റർനെറ്റ് ഉപയോഗിക്കുന്നു

അനുഷ്ക ശർമയും കത്രീന കൈഫും പരസ്പരം ആശ്രിതത്വവും സുന്ദരവും പങ്കുവെക്കുന്നുവെന്നത് വ്യക്തമാണ്. രണ്ടുപേരും പരസ്പരം ചുറ്റിക്കറങ്ങിയപ്പോൾ കാമദ്രാരി വളരെ വ്യക്തമാണ്. വാസ്തവത്തിൽ, നിരവധി അഭിമുഖങ്ങളിൽ അനുഷ്ക ശർമ്മ കത്രീനയെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചു. ടൈഗർ സീന്ദ ഹൈ നടിക്ക് എത്രമാത്രം സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി. ഷാരൂഖ് ഖാൻ നായകനായ സീറോ എന്ന ചിത്രത്തിൽ രണ്ട് വനിതകളെ കാണാം. പ്രമോഷൻ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ അവരുടെ തോളിൽ വിശ്രമത്തിലാണ്. കാറ്റ്, അനുഷ്ക എന്നിവർ വിവിധ പരിപാടികളിൽ പങ്കെടുത്തു. നമ്മൾ മാത്രമല്ല, കത്രീനയും അനുഷ്ക്കയും ആ പെൺകുട്ടികളുടെ അടുത്ത പെൺകുട്ടികളാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

അടുത്തിടെ, കത്രീന കൈഫ് അനുഷ്ക ശർമയുമായി ഒരു മനോഹരമായ ചിത്രം പങ്കിട്ടു. പാരി നടിക്ക് ചുറ്റുമുള്ള കൈകളാൽ ചുറ്റിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. പെൺകുട്ടികൾ പരസ്പരം വളരെയധികം സുഖകരമാണ്. എന്നാൽ, അനുഷ്ക ശർമ്മ തന്റെ നിരവധി കഥാപാത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും അവരുടെ സ്റ്റാഗ്ഗ്രാം കഥയിൽ പങ്കുവെച്ചു.

‘ഇരട്ട സഹോദരിമാരെപ്പോലെ’ ഒപ്പം ‘മനോഹരമായി ഒരുമിച്ച്’ എന്ന ചിത്രം പോലെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ പകർത്താൻ തുടങ്ങി. അഴിയ ഭട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിന് പകരം അനുഷ്ക ശർമയുമായി പ്രണയത്തിലാണെന്ന് കത്രീന പറഞ്ഞു. രൺബീർ കപൂറുമായി പ്രണയത്തിലാണെന്ന വാർത്തയെത്തുടർന്നാണ് അലിയയും കാട്ടും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം തകരാറിലായത്.

കത്രീന കൈഫും വിവാഹവും കുട്ടികളുമൊക്കെ തുറക്കുന്നു: എന്റെ മനസ്സിൽ ആയിരുന്നു, പക്ഷെ പുറത്തു പോയില്ല

കത്രീനയും കത്രീനയും ഒരു നല്ല സമവാക്യം പങ്കുവെച്ചുവെന്നും അനുഷ്ക ശർമ്മ പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ സൌഹാർദ്ദപരമായതും നല്ലവണ്ണം സഹപാഠികളുമാണ്. കത്രീന എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട സഹ-നക്ഷത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. ”

സൽമാൻ ഖാനോട് അസുഖം ഉണ്ടായാൽ എന്താണുണ്ടാവുകയെന്ന് കത്രീന പറഞ്ഞു

ഈ അഭിമുഖങ്ങളും ചിത്രങ്ങളും എല്ലാം കൂടി നമ്മൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അനുഷ്ക ശർമയും കത്രീന കെയ്ഫും അടുത്ത ബി.എഫ് ജോഡിയായി ബി-ടൗണായി കാണാം.