പ്രിയങ്ക ചോപ്രയുടെ മരുമകൾ നിക്ക് ജോനസിനെ അച്ഛൻ മധു ഭർത്താവിനോട് പറഞ്ഞു.

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയുടെ മരുമകൾ നിക്ക് ജോനസിനെ അച്ഛൻ മധു ഭർത്താവിനോട് പറഞ്ഞു.

ജോധ്പൂരിലെ ഉമദ് ഭവൻ പാലസിൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനസും ചേർന്ന് കെട്ടിയിട്ടുണ്ട്. ദൽഹിയിലെ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയുമായി കൂടിക്കാഴ്ചയിൽ അഞ്ചു ദിവസം നീണ്ട സ്വപ്നങ്ങളടങ്ങിയ വിവാഹവും വിവാഹ സൽക്കാരം. മണവാട്ടിയുടെ മകൾ ഡോക്ടർ മധു ചോപ്ര തന്റെ മകൾ ഡച്ചുകാരുടെ കൈകളിലെത്തി. ഡച്ചുകാരുടെ സംസ്കാരത്തിന് അനുസൃതമായി ഡിസംബർ 1 ന് നടന്ന ക്രിസ്തീയ ചടങ്ങിൽ തന്റെ രാജകുമാരിയോടൊപ്പം കൈകോർത്തു. 75 അടി നീളമുള്ള മറവിൽ ഒരു രാൾഫ് ലറൺ ഗൗൺ ആയിട്ടാണ് പ്രിയാങ്കയെ കണ്ടുമുട്ടിയത്. ആരാധകരെ വിസ്മയത്തോടെ അവശേഷിപ്പിച്ചാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച നടന്നത്. അമ്മയുടെ മകളേ ചിത്രത്തിനു വേണ്ടി ആകാശത്ത് നീല മുട്ടി നീളം നീണ്ട വേഷത്തിൽ നടക്കുന്നു.

ഡിഎൻഎയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ , അഹങ്കാരിയായ അമ്മയും നിർമ്മാതാവും പറഞ്ഞു, “എല്ലാവർക്കുമായി ഇത് വൈകാരിക നിമിഷം ആയിരുന്നു. ഞാൻ പ്രിയങ്കയെ ഒരു മണവാട്ടിയായി ധരിച്ചത് കണ്ടപ്പോൾ ഞാൻ കണ്ണുനീർ വീണാണ്. ഇന്ന് എൻറെ ജീവിതത്തിൽ ഞാൻ കാത്തിരുന്നു. “കത്തോലിക്കാ കല്യാണത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച അവൾ പറഞ്ഞു,” ഞാൻ വാക്കുകളുടെ നഷ്ടത്തിലാണ്. ഞാൻ പ്രിയങ്കയെ കണ്ടപ്പോൾ എനിക്ക് വികാരങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. വെളുത്ത ഗൗൺ വളരെ മനോഹരമായിരുന്നു. എന്റെ കുഞ്ഞ് ഒരു രാജകുമാരിയെപ്പോലെയാണ്. ”

ഡിസംബർ 2 നാണ് ക്വസ്റ്റിക്കോ സ്റ്റാഫ് ഹിന്ദു വിവാഹത്തിന് മുൻപുള്ള നിലപാട് കെട്ടിടിച്ചത്. കുണ്ടനും വജ്ര ആഭരണവും ചേർന്ന ചുവന്ന സബാഷാച്ചി ലെഹംഗ വസ്ത്രത്തിൽ ധരിച്ചിരുന്ന സമയത്ത് നിക്ക് വെളുത്ത സബാഷാച്ചി ഷേർവണിയിൽ ആയിരുന്നു. ഇതേക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കവെ മധു പറഞ്ഞു: “പ്രിയങ്ക തന്റെ ഏറ്റവും പ്രിയങ്കരമായ വസ്ത്രമാണ്. ഒരു ജടാക് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല, ജിൽമില് ഇല്ലായിരുന്നു – ലളിതമായ ഒരു കൂട്ടം. എല്ലാ ചടങ്ങുകളും ടി യിലേക്കു ഞങ്ങൾ പിന്തുടർന്നു. ചെറിയ കുറവുകൾ ഇല്ലായിരുന്നു. പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു ഇന്ത്യൻ ഷാഡിയെ ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചു. അവൾ എന്റെ ആഗ്രഹം നിറവേറ്റി. നിക്കിനും നക്കിനും വേണ്ടി ജനങ്ങളുടെ സ്നേഹത്തിന്റെ അളവ് കാണുന്നത് മനോഹരമാണ്. ”

തമാശക്കാരനായ അമ്മയും കൂട്ടിച്ചേർത്തു, “ഞാൻ അവളെക്കുറിച്ച് വളരെയധികം അഭിമാനിക്കുന്നു. കാരണം അവൾ തന്നെ നന്നായി കരുതിയിരുന്നു, ഇപ്പോഴും അങ്ങനെ വേരോടെ തുടരുന്നു. വഹ് ദെഖെ മുജേ യെഹി ലഗകി ചൈഹിൻ വഹി കിറ്റ് ചൈഹിൻ വെസ്റ്റ് മെയിൻ റെഹെ, അവൾ എല്ലായ്പ്പോഴും നമ്മുടെ സംസ്കാരവുമായി ബന്ധിപ്പിക്കപ്പെടും. “മാത്രമല്ല, നിക്കിനോട് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റുകയും അവൾ പറഞ്ഞു,” നിക്കിൻറെ കുടുംബാംഗങ്ങൾ അത്തരക്കാരായ മനുഷ്യരാണ്. സാംസ്കാരിക സംയുക്തങ്ങളുമായി അവർ പൂർണമായും അനായാസരായിരുന്നു. നിക്ക് വളരെ ആദരവും ബഹുമാനവുമാണ്. അവൻ ചുറ്റുമുള്ള എല്ലാവരെയും സുഖകരമാക്കുന്നു. അവൻ ഏറ്റവും മികച്ച മരുമക്കളോടോപ്പം ചോദിച്ചു. ”

വിവാഹശേഷം അധികം വൈകാതെ മരിയ സ്മിത്ത് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ‘ദി കട്ട് കോൾ’ എന്ന പേരിൽ പ്രിയങ്കയെ ‘ഒരു ആഗോള അഴിമതി കലാകാരൻ’ എന്ന പേരിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. കടുത്ത വിമർശനത്തിനു ശേഷം അത് നീക്കം ചെയ്തു. ഇതേതുടർന്ന് മധു പറഞ്ഞു: “ഞങ്ങളുടെ കുടുംബത്തിന് സന്തോഷകരമായ ഘട്ടം. അത്തരം വിഡ്ഢിത്തരങ്ങളാൽ വിഷമിക്കേണ്ടതില്ല. എന്റെ മകൾ യഥാർഥമായി സ്നേഹിക്കുന്ന ഒരാളെ വിവാഹം ചെയ്യുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. ആ വിഡ്ഢികൾക്ക് ഞാൻ പരസ്യമായി പ്രാതിനിധ്യം നൽകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. ചിലർ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന എന്തും ചെയ്യുന്ന ചില കഴുതകൾ ഉണ്ട്, എന്നാൽ അവരുടെ പ്രവൃത്തികൾ ഞങ്ങളെ ബാധിക്കുന്നില്ല, ” മിഡ്-ഡേ . com റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഡിസംബർ 07, 2018 09:04 IST