ഹൊറോസ്കോപ്പ് ഇന്ന്, ഡിസംബർ 7, 2018: ഏരിസ്, മട്രിക്, ടോറസ്, സ്കോർപിയോ, ധനുരാത്രി, ജെമിനി, കാൻസർ – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

ഹൊറോസ്കോപ്പ് ഇന്ന്, ഡിസംബർ 7, 2018: ഏരിസ്, മട്രിക്, ടോറസ്, സ്കോർപിയോ, ധനുരാത്രി, ജെമിനി, കാൻസർ – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ജന്മനാശം ഇന്ന്, ഡിസംബർ 7, 2018: മേടരാശി, ചൊവ്വ, സ്കോർപിയോ, ധനുരാത്രി, ജെമിനി, കാൻസർ - ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക
ജന്മനാശം ഇന്ന്, ഡിസംബർ 7, 2018: മേടരാശി, സ്തൂപം, ജെമിനി, കാൻസർ, ലിയോ, കന്നി, തുലാം, സ്കോർപ്പിയോ, ധനുരാട്, മട്രിക്, അക്വാറിയസ്, ഫിസെസ്

ഇന്നത്തെ ദിവസം

ചന്ദ്രൻ ഒരു തന്ത്രപ്രധാന ദിവസമായി പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു. ഇതൊരു നല്ല കാര്യമാണോ? നന്നായി, എനിക്ക് ഉറപ്പില്ല! മറ്റ് ആളുകളുടെ വികാരങ്ങളെക്കുറിച്ചും അസ്വസ്ഥനാകാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുന്നവരുമാണെന്നത് എല്ലാവർക്കും അറിയാം. പക്ഷെ, നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ ഇടപെട്ടാൽ നമ്മൾ ഇത്രയും വിഷമത്തിലാണ്.

തമിഴിൽ ജാതകം | ബംഗാളി ജാതകം | ഹിന്ദിയിൽ ജാതകം

ഏരിയ (മാർച്ച് 21 – ഏപ്രിൽ 20)

നിങ്ങളുടെ ചാർട്ടിന്റെ സജീവമായ ഒരു ഭാഗത്തേക്ക് ചന്ദ്രന്റെ പ്രവേശനം ഒരു സ്വാഗത ആശ്വാസമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അടുത്തകാലത്തുണ്ടായേക്കാവുന്ന കാര്യങ്ങളേക്കാൾ ഭവനത്തിലും കുടുംബബന്ധങ്ങളിലും കൂടുതൽ നിയന്ത്രണം നിങ്ങൾക്കുണ്ടായിരിക്കണം, സാമ്പത്തികകാര്യങ്ങൾ മോശമായി തുടരുകയാണ്. അതു വിശ്വാസയോഗ്യമല്ലാത്ത ഒരു പങ്കാളിയായിരിക്കാം, പക്ഷേ അതു നിങ്ങളുടെ സ്തംഭനമായിരിക്കാം.

ടറൂസ് (ഏപ്രിൽ 21 – മേയ് 21)

മുൻകാലങ്ങളിൽ ഏറ്റവും മികച്ചത് നിലനിർത്താനുള്ള നിർണ്ണായകവും ഉത്തരവാദിത്തവും ആഴത്തിലുള്ളതുമായ ഒരു തൈറോൺ പോലെ പെരുമാറുന്ന സമയമാണിത്. എന്നിരുന്നാലും, പ്രത്യേക നിമിഷങ്ങളിൽ നിങ്ങൾക്ക് വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ബാധ്യസ്ഥരായിരിക്കണമെന്ന് ദയവായി അറിയുക. അതിനാൽ, നിങ്ങൾ രക്ഷപ്പെടാനുള്ള വഴി തേടുന്നത് നല്ലതാണ്.

ഗെമിനി (മേയ് 22 – ജൂൺ 21)

ഇപ്പോഴത്തെ കാലങ്ങളിൽ വൈകാരിക സാദ്ധ്യത നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം പ്രതികൂലമായ പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുവാനുള്ള ഒരു യാഥാർത്ഥ്യമെന്ന് തോന്നുന്നു. ജ്യോതിഷത്തെ രോഗപ്രതിരോധത്തോടുള്ള ബന്ധത്തിൽ മുൻകരുതൽ എടുക്കുന്നത് ഈ ആഴ്ചയിലെ സമ്മർദ്ദം ഉളവാക്കാനും സമ്മർദ്ദങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കുണ്ടാകില്ല.

ക്യാൻസർ (ജൂൺ 22 – ജൂലൈ 23)

പ്രൊഫഷണൽ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, താൽപര്യങ്ങൾ എന്നിവയുടെ പ്രാധാന്യം നിങ്ങളുടെ ചാന്ദ്ര വിന്യാസങ്ങൾ നിങ്ങളെ ഓർമ്മിപ്പിക്കും. ചില വിചിത്ര വിധങ്ങളിൽ, വൈകാരിക സുരക്ഷ, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ലോകത്തിൽ നിങ്ങൾക്കുള്ള യഥാർത്ഥ പങ്കുണ്ടെന്ന തോന്നൽ എന്നിവ നൽകാൻ ഒരു മാർഗമായിരിക്കാം വേല.

ലിയോ (ജൂലൈ 24 – ഓഗസ്റ്റ് 23)

ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള അനേകം വാഗ്ദാനങ്ങൾ കൂടുതൽ സൂക്ഷ്മപരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമായിട്ടുണ്ടാകാം, പക്ഷേ ഉത്തരവാദിത്തത്തിൽ നിന്ന് മാറിനിൽക്കേണ്ട യാതൊരു കാരണവുമില്ല. കുറച്ചു കാലത്തേക്ക് ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എന്താണ് ചെയ്യാൻ കഴിയുക എന്നത് കൂടുതൽ പ്രയോജനകരമാകാം. നിങ്ങൾ നല്ല രീതിയിൽ ചോദിക്കുകയാണെങ്കിൽ പങ്കാളികൾ അവരുടെ ന്യായമായ വിഹിതത്തെക്കാൾ കൂടുതൽ ചെയ്യാൻ തയ്യാറാകണം.

വൈഗോ (ഓഗസ്റ്റ് 24 – സെപ്തംബർ 23)

ബുധൻ ഇപ്പോഴും നിങ്ങളുടെ അടയാളം ഒരു ശക്തമായ പിച്ചുകളഞ്ഞു, അത് മറ്റൊരു എട്ട് ആഴ്ച അങ്ങനെ ചെയ്യും. ഇപ്പോഴത്തെ യുദ്ധങ്ങളിൽ നിന്നും നിങ്ങൾക്ക് തിരിച്ചുകിട്ടുന്നതും പിന്നീട് അടുത്ത രണ്ടു മാസത്തെ വിലക്കുറവിലും താഴ്ന്ന നിലയിലുമില്ലാതെ പോകാതെ സൂക്ഷിക്കുന്നതും സ്വർഗീയ സംരക്ഷണത്തിന്റെ ഒരു സൂചനയാണ്.

LIBRA (സെപ്റ്റംബർ 24 – ഒക്ടോബർ 23)

ചൊവ്വയ്ക്കും സൂര്യനുമിടയിലുള്ള സ്വർഗീയ ബന്ധം നിങ്ങളെ വ്യക്തിപരമായ സമ്മർദ്ദത്തിലാഴ്ത്തുകയാണെങ്കിലും മറ്റുള്ളവർ തങ്ങളെ തമാശയാക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് തോന്നുന്നെങ്കിൽ തെറ്റായ മരക്കൊമ്പിൽ കുരയ്ക്കുകയാണ്. അനുരഞ്ജനമാകട്ടെ താക്കോലാണ്, എങ്കിലും പറയാൻ എന്ത് ആവശ്യകതയുണ്ട് – അത് ചെയ്തു.

സ്കോർപ്പിയോ (ഒക്ടോബർ 24 – നവംബർ 22)

ഒരു കുടുംബം അല്ലെങ്കിൽ വീട്ടുപടം പ്രശ്നമായിരിക്കാം, എന്നാൽ പ്രൊഫഷണൽ Scorpios ഇതുവരെ കാട്ടിൽ നിന്നു അല്ല. ഒരു സുപ്രധാന ബുദ്ധിയുപദേശം ഓർക്കുക: നല്ല ജനറൽ വിജയം വരിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു യുദ്ധം ഒരിക്കലും ആരംഭിക്കുകയില്ല. നിങ്ങൾ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന പോരാട്ടം വാക്കുകളുടെ യുദ്ധമായിരിക്കണം.

സജിറ്റാരിസ് (നവംബർ 23 – ഡിസംബർ 22)

വ്യക്തിപരമായും വൈകാരികമായും, കാര്യങ്ങൾ അനിശ്ചിതമായി തുടരുന്നതായിരിക്കാം, കാരണം മറ്റുള്ളവർ വൃത്തികെട്ട പ്രതിബദ്ധത കൈവരുത്തുന്നതിനാലാണ്. നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നവർ പോലും അവരെ തകർക്കാൻ ബാധ്യസ്ഥരാണ്! അതിനാലാണ് നിങ്ങളുടെ ഓപ്ഷനുകൾ തുറന്നുവയ്ക്കേണ്ടത്.

ക്യാപ്രിക്കർ (ഡിസംബർ 23 – ജനുവരി 20)

നിങ്ങൾ ഭോഗങ്ങളിൽ പണം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് വലിയ റിസ്ക് എടുക്കാം. മറ്റേതെങ്കിലും ആളുകൾ മുഖവിലയ്ക്ക് നിങ്ങളെ സ്വീകരിച്ചേക്കാം, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് സൂക്ഷിക്കാനാകാത്ത പ്രതിബദ്ധതയ്ക്കായി നിങ്ങൾ സ്വയം അനുവദിച്ചേക്കാം. വീട്ടിലെയും കുടുംബത്തെയും ആദ്യം വയ്ക്കുക, കാരണം നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്ന ആളാണ് നിങ്ങളുടേത്.

അക്വാറിയസ് (ജനുവരി 21 – ഫിബ്രവരി 19)

നിങ്ങളുടെ പ്രണയത്തെ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സൌരോർജ്ജ ചാർട്ടിൽ ഒരൊറ്റ ഡിഗ്രി അടുത്തെത്തുമ്പോൾ, ശുക്രൻ, നിങ്ങളുടെ പ്രണയം ഗ്രഹിക്കുന്നു. അതിനാൽ, ഇപ്പോഴത്തെ സംഭവങ്ങളെക്കുറിച്ച് എന്തുതന്നെ ആയിരുന്നാലും ഭാവിയിലേക്കുള്ള ശുഭപ്രതീക്ഷ മാത്രമാണ് നിങ്ങൾ കാണേണ്ടത്. നിങ്ങൾ ഏറ്റവും മികച്ചത് എന്ന് കരുതുന്നുവെങ്കിൽ ഏറ്റവും നല്ലത് സംഭവിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

പിസ്കുകൾ (ഫെബ്രുവരി 20 – മാർച്ച് 20)

സ്വയം-വിജ്ഞാനം ഒരു പിസ്സെൻ സ്പെഷ്യാലിറ്റിയാണ്, എന്ത് ചെയ്യണം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് അപൂർവ്വവും ശ്രദ്ധേയവുമായ ഒരു ധാരണയുണ്ട്. ഒരു പ്രത്യേക ബന്ധം അല്ലെങ്കിൽ ബന്ധം വിച്ഛേദിക്കുന്നതിനും കൂടുതൽ അർഥം പുലർത്തുന്ന മറ്റൊരാളെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിനും സമയം വന്നിരിക്കുന്നു എന്ന് നിങ്ങൾക്ക് അറിയാം.