6.4 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ, കിരിൻ 980, 25 എംപി സ്ക്രീൻ ക്യാമറ, 48 എംപി സോണി ക്യാമറ എന്നിവയാണ് വില.

6.4 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ, കിരിൻ 980, 25 എംപി സ്ക്രീൻ ക്യാമറ, 48 എംപി സോണി ക്യാമറ എന്നിവയാണ് വില.

ഓണർ കിരിൻ 980 ഉന്നതാധികാര ഓണർ വ്൨൦ ബജറ്റ്-ഫ്രണ്ട്ലി മുൻനിര ഫോൺ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹുവാവേ നോവ 4 പോലുള്ള ഒരു പഞ്ച് ഹോൾ ഡിസ്പ്ലേ, 48 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ, 25 മെഗാപിക്സൽ സ്ക്രീൻ ക്യാമറ, ലിങ്ക് ടർബോ ടെക്നോളജി എന്നിവയാണ് മറ്റ് സവിശേഷതകൾ. 2,999 യുവാൻ (~ $ 435) വിലയുടെ പ്രാരംഭ വിലയോടെ ആദരവാരം വി -20 അവതരിപ്പിച്ചു.

ബഹുമതി വി 20

ഡിസൈനും ഡിസ്പ്ലേയും

മെറ്റൽ, ഗ്ലാസ് കോമ്പിനേഷൻ ഡിസൈൻ എന്നിവയ്ക്ക് പ്രീമിയം അപ്പാർട്ട്മെന്റിനുണ്ട്. വി-ആകൃതിയിലുള്ള ടെക്സ്ചർ ഉപയോഗിച്ച് 3 ഡി ഗ്ലാസ് കളിക്കാൻ കമ്പനിയുടെ ആദ്യത്തെ വി-സീരീസ് ഫോൺ കൂടിയാണ് ഇത്. സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ മേൽക്കൂരയിൽ മുൻക്യാമറ ഇല്ല. ഇത് ഇപ്പോൾ മുകളിൽ ഇടത് മൂലയിൽ പ്രദർശനത്തിലാണ്. വ്യാസമുള്ള 4.5 എംഎം മാത്രം അളവുകൾ ഉള്ളതുകൊണ്ട് സ്ക്രീൻ ക്യാമറ ഒരു ചെറിയ ഇടം മാത്രമേ ഉള്ളൂ. ഇത് അല്പം കട്ടിയുള്ള അടിഭാഗം ഒഴികെ ഡിസ്പ്ലേയ്ക്ക് ചുറ്റും സ്ലിംമെർ ബെസെലുകൾ പാചകം ചെയ്യാൻ ഫോണിനെ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു.

V20 ഡിസ്നെ ഹോണോർ ചെയ്യുക

2310 x 1080 പിക്സൽ റെസൊലൂഷനുള്ള 6.4 ഇഞ്ച് ഐ.പി.എസ്. എൽസിഡി സ്ക്രീനാണ്. സ്ക്രീൻ സ്ക്രീൻ ടുറെർ അനുപാതം 91.82 ശതമാനവും 382 പിപിഐ പിക്സൽ ഡെൻസിറ്റിയും നൽകുന്നു.

ചിപ്സെറ്റ്, റാം, ബാറ്ററി എന്നിവ

7nmm കിരിൻ 980 ചിപ്സെറ്റ് ഹോണറി V20 മുൻനിര ഫോണിന്റെ പ്രേരക ശക്തിയാണ്. ഇതിന് 8 ജിബി റാമും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. 256 ജിബി വരെ ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ് സൗകര്യവും ഈ ഹാൻഡ് സെറ്റിലുണ്ട്. ഉപകരണത്തിൽ മൈക്രോഎസ്ഡി കാർഡ് സ്ലോട്ട് ഇല്ല.

4.5V / 5A വേഗത്തിലുള്ള ചാർജ്ജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയോടെ 4000mAh ഓണാണ് ഹാനൻ V20 പുറത്തിറക്കിയിരിക്കുന്നത്. എഎംയുഐ 9.0 യുഐ ഉപയോഗിച്ചുള്ള ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9.0 പൈ ഒ.എസ്. നവംബറിൽ ഹോണാർ മാജിക് 2 സ്മാർട്ട്ഫോണിനൊപ്പം ആദ്യം പ്രഖ്യാപിച്ച YOYO AI സ്മാർട്ട് അസിസ്റ്റന്റാണ് ഈ ഹാൻഡ്സെറ്റിലുള്ളത്.

ജിപിയു പ്രവർത്തനക്ഷമതയ്ക്കുള്ള GPU ടർബോ ടെക്നോളജിയും വില്യം V20 അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ചൈനീസ് നിർമ്മാതാവിന് വി -20 ന്റെ ജി.യു.യു. പ്രകടനം മുഖ്യധാരാ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളെക്കാൾ 20 മടങ്ങ് മികച്ചതാണ്. ഒൻപത് ലിക്വിഡ് തണുപ്പിക്കൽ സംവിധാനങ്ങൾ ക്യാമറ, സിപിയു, ചാർജിംഗ് ഐസി എന്നിവയ്ക്കായി വിവിധ ഘടകങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാന തപീകരണ സ്രോതസുകളിൽ സമഗ്രമായ താപ വിടവ് നൽകുന്നു.

ഗെയിം ഇൻററാക്ഷൻ, സ്ക്രീൻ ടെക്നോളജി, ലാഗ് ഫ്രീ പെർഫോമൻസ്, ഹീറ്റ് ഡീസിപ്പേഷൻ, എൻഡുറൻസ് എന്നിവയ്ക്കായി ഒരു സെറ്റ് ടെസ്റ്റുകൾ വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത അംഗീകൃത മൊബൈൽ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ബോഡി ടെൽ ലാബ്സ്. ടെന്നൽ ലാബ് ടെസ്റ്റുകളിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെയ്ക്കാൻ മാത്രമല്ല, 5-സ്റ്റാർ സർട്ടിഫിക്കേഷനും നേടി. അതുകൊണ്ടു, ക്ലൗഡ് കമ്പ്യൂട്ടർ പരിഹാരം ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഹാനോൺ വി 20 പിസിനേക്കാൾ 10 മടങ്ങ് മികച്ച ഗെയിമിങ് അനുഭവം നൽകാമെന്ന് ഹോണർ അവകാശപ്പെടുന്നു. ഒരു വലിയ പ്രദർശനം, മൌസ്, കീബോർഡ് എന്നിവ കണക്റ്റുചെയ്തുകൊണ്ട് ഹാനോൺ വി 20 ഒരു സൂപ്പർ കമ്പ്യൂട്ടറാക്കി മാറ്റാം.

ക്യാമറകളും മറ്റ് സവിശേഷതകളും

സോണി IMX586 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രാഥമിക സെൻസറും 3D റ്റിഫും (ടൈം ഓഫ് ഫ്ലൈറ്റ്) സ്റ്റീരിയോ ലെൻസും ഉൾപ്പെടുന്ന ഡ്യുവൽ ക്യാമറ സെറ്റപ്പാണ് ഹാനോൺ വി -20.

V20 ക്യാമറകൾ ഓണാക്കുക

Kirin 980 ന്റെ ഇരട്ട NPU യൂണിറ്റിന്റെ ശക്തമായ ഇമേജ് പ്രോസസ്സിംഗ് കഴിവുള്ള 48 മെഗാപിക്സൽ AI അൾട്ര ക്ലിയർ പ്രൈമറി സെൻസർ എയ് എച്ച്ഡിആർ ഉപയോഗിച്ച് മികച്ച ഷോട്ടുകൾ ലഭ്യമാക്കും. എഐഎസ് ഹാൻഡ്ഹെൽഡ് സൂപ്പർ രാത്രി കാഴ്ച മോഡ്, സൂപ്പർ സ്ലോ മോഷൻ എച്ച്ഡി നിലവാരമുള്ള വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ്, 960 എഫ്പിഎസ്, 4 പെന്നി 1 പിക്സൽ ബൈൻഡിംഗ് ടെക്നോളജി എന്നിവയും ഇതിലുണ്ട്.

ആംഗിൾ മെസ്സേജ്, അസ്ഥിത്വം, മോഷൻ ക്യാപ്ചർ, ത്രിഡി ബോഡി രൂപകൽപ്പന, 3D സോമാറ്റോസെൻറി ഗെയിമുകൾ എന്നിവ ഹാനോൺ വി 20 ന് പിന്തുണയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന അഗ്മന്റഡ് റിയാലിറ്റി (എആർ) ഒരു 3D ടുഫ് ആണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. 3D ടോഫ് ലെൻസ് ഉപയോക്താവിന് തൽസമയ ഡാൻസ് നടപടികൾ ചെയ്യാൻ YOYO അസിസ്റ്റന്റിനെ അനുവദിക്കും. ഉപയോക്താവിൻറെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ അനുകരിക്കാൻ കഴിയുന്ന 3D പ്രതീകങ്ങളും ഇത് സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും. മുൻക്യാമറയിൽ f / 2.0 aperture ഉള്ള 25 മെഗാപിക്സൽ ഒരു AI പവർ ക്യാമറ.

കൃത്യമായ ജിപിയു പൊസിഷനിംഗിനായി, ഹാനോൺ വി 20 ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് ജിപിഎസ് സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗപ്പെടുത്തി വരുന്നു. കൂടാതെ, LTE, Wi-Fi കണക്ഷനുകളെ കൂട്ടിച്ചേർത്ത ലിങ്ക് ടർബോ ടെക്നോളജി, ഹാനോൺ വി 20 ന് തടസമില്ലാത്ത ഇന്റർനെറ്റ് കണക്റ്റിവിറ്റി ലഭ്യമാക്കുന്നു. ഡ്യുവൽ 4 ജി VoLTE, വൈഫൈ 802.11ac, ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0, എൻഎഫ്സി, യുഎസ്ബി-സി തുടങ്ങിയ കണക്ടിവിറ്റി ഫീച്ചറുകളുണ്ട്.

വി -20 വിലനിർണ്ണയവും ലഭ്യതയും ആദരിക്കുക

ആദരണീയമായ വി -20 വിവിധ വകഭേദങ്ങളും വിലനിലവാരവും ഇവിടെയുണ്ട്:

  • 6 ജിബി റാം + 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് – 2,999 യുവാൻ (~ $ 435)
  • 8 GB RM + 128 GB സംഭരണം – 3,499 യുവാൻ (~ $ 505)

മാജിക് നൈറ്റ് ബ്ലാക്ക്, ചാർം ബ്ലൂ സിയർ, ചാർം റെഡ് തുടങ്ങിയ നിറങ്ങളിൽ ആദരവ് വാങ്ങാം. ആദരാജ്ഞാനം V20 യുടെ മുൻകൂർ ഓർഡറുകൾ നാളെ മുതൽ വരെ എടുക്കും, ഡിസംബർ 28 ന് 10:08 AM ന് (പ്രാദേശിക സമയം) ആദ്യ വില്പന നടക്കും.

ഇറ്റാലിയൻ നിർമ്മാണ കമ്പനിയായ മോഷിഞ്ചോ ചൈനീസ് മോട്ടോർ വിൻ മോഷിച്ചൊ പതിപ്പിൻറെ ഫാൻറോമും ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് ഫാൻറം റെഡ് പതിപ്പുകൾ പ്രകാശനം ചെയ്തു. 8 ജിബി റാമും 256 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജുമുണ്ട്. വി -20 പ്രത്യേക പതിപ്പിന്റെ വില 3,999 യുവാൻ ആണ് (~ $ 579). Von MOSCHINO എഡിഷൻ വിൽപനയുടെ ആദ്യ വില്പന ഡിസംബർ 28 ന് 10:08 AM (പ്രാദേശിക സമയം) ആരംഭിക്കും.

ഫ്രാൻസിൽ പാരീസ്, ജനുവരി 22 ന് ഹോണോർ വി 20 ഓണറാകും. ജനവരിയിൽ ഇന്ത്യയിൽ പ്രദർശനം നടക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.