കേരള ബ്ലാസ്റ്ററുകളുടെ മഞ്ചപ്പട: സി.കെ. വിനീത് പറയുന്നത് ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ് – Goal.com

കേരള ബ്ലാസ്റ്ററുകളുടെ മഞ്ചപ്പട: സി.കെ. വിനീത് പറയുന്നത് ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ് – Goal.com

കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന സി.കെ. വിനീത് തന്നെ സൈബർ ആക്രമണം നടത്തിയതായി ആരോപിച്ചു.

കൊച്ചിയിലെ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗിൽ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് സപ്പോർട്ടിങ് ഗ്രൂപ്പായ മഞ്ചപ്പടയ്ക്കാണ് ചെന്നൈ സൈബർ ആക്രമണം നടത്തിയത്.

വിനയ്ത്ത് ആരാധകരുടെ കൂട്ടക്കുരുതിക്ക് പിന്നിൽ പ്രവർത്തിച്ചു, ആ ഗെയിമിൽ ഒരു സംഭവം വിവരിച്ച Whatsapp ലെ ഒരു വോയ്സ് ക്ലിപ്പിംഗിൽ. ആദ്യ പകുതിയിൽ ഒരു പന്ത് എറിയാൻ പന്തിൽ എത്തിയപ്പോൾ പന്ത് ബാറ്റ്സ്മാന്റെ പെരുമാറ്റം ശബ്ദമുണ്ടാക്കി. ക്ലിപ്പിലെ കളിക്കാരൻ ബോൾ ബോളിനെതിരെ ശബ്ദമുയർത്തപ്പെട്ടതായി പറയപ്പെടുന്നു, അതിനുശേഷം മാച്ച് കമ്മീഷണർ കളിക്കാരനെ ശാസിക്കുകയും ചെയ്തു.

കുറ്റവാളികൾക്കെതിരെ നടപടിയെടുക്കാൻ ഒരു പദ്ധതി ആവിഷ്കരിക്കുമെന്നും കേരളത്തിൽ നിന്നുള്ള ജനകീയ മുന്നണി വിശ്വസിക്കുന്നു. “ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ കുട്ടിയെ ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല, അപ്പോഴേക്കും എന്റെ ശബ്ദം ഞാൻ കേൾക്കാനായില്ല, അങ്ങനെ ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ വീണ്ടും വിളിച്ചു, എന്റെ ശബ്ദത്തിൽ കൂടുതൽ ശബ്ദമുണ്ടാക്കി, മറ്റെന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞില്ല, മാച്ച് കമ്മീഷണർ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയില്ല. മഞ്ചപ്പടത്തെയോ മറ്റാരെയെങ്കിലുമോ തെറ്റായ ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിക്കുന്നതിനാൽ ഞാൻ ഒരു ഔദ്യോഗിക പരാതി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്, എനിക്ക് വിശ്രമിക്കാം, ഞാൻ പ്രതികരിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്ന് കരുതുന്നു, “വിനീത് പ്രാദേശിക വാർത്ത ചാനലായ ഏഷ്യാനെറ്റ് ന്യൂസ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു .

എഡിറ്റർമാർ തിരഞ്ഞെടുത്തവ

സി.കെ. വിനീത് ചെന്നൈ ചെന്നൈ പുണെ സിറ്റി

എറണാകുളത്തെ മാഞ്ചപ്പാടയിലെ എക്സിക്യുട്ടീവ് ഗ്രൂപ്പിന്റെ സന്ദേശത്തിൽ നിന്നാണ് എന്നെ അറിയിക്കുന്നത്, എന്നെ കുറിച്ചുള്ള ഒരു മോശം ചിത്രം ഉണ്ടാക്കാൻ ഇത് ഇടയാക്കി നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം നോക്കിയാൽ, അത് (ആക്രമണം) എനിക്കെതിരെ മാത്രമല്ല, അനാസ് എടത്തൊടികയും സംസാരിച്ചു.അനോസ് (ആന്റോ), മുഹമ്മദ് റാഫി, എന്നിവരുടെ സംസാരത്തിൽ സംസാരിച്ചത് അവർ അക്കാലത്തെ നമ്പർ വൺ ആരാധകരാണ്, നിങ്ങൾ അവരെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നവർ എന്ന നിലയിൽ അവർ ഒന്നാമനാണ്. ”

മഞ്ചപ്പടരുടെ കോർ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളിൽനിന്ന് വോയ്സ് ക്ലിപ്പ് അയച്ചിട്ടില്ലെന്നും കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ആരാധകൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ തന്റെ അഭിപ്രായം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതായും ഫാനിന്റെ അഭിപ്രായമല്ലെന്നും മഞ്ജപ്പാട പറയുന്നു. വിനീത് നൽകിയ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ മഞ്ചപ്പട ജില്ലാ വിഭാഗത്തിന്റെ തലവൻ പ്രഭുവിനെ ചോദ്യം ചെയ്തു.

വലിയ ഫാൻ ഗ്രൂപ്പിൽ ഒരുപാട് ഭൂരിഭാഗം വാട്സ്ആപ്പ് ചാറ്റ് ഗ്രൂപ്പുകളുണ്ട്, ഓരോ ജില്ലയ്ക്കും ഒന്നിലധികം തവണ. ഓരോ ഗ്രൂപ്പിലേയും ആളുകളുടെ സന്ദേശങ്ങൾ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിൽ വലിയ പങ്കും ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

“മഞ്ചപ്പടയിൽ 100 ​​വാട്സ് ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകളുണ്ട്, ഈ ഗ്രൂപ്പുകളിൽ ഒരാൾ വിഐപി ഗ്യാലറിയിൽ ഇരിക്കുന്ന ഒരാൾ ഒരു വോയിസ് ക്ലിപ്പിലൂടെ ഗെയിമിൽ കണ്ട ഒരു സംഭവത്തെ കുറിച്ച് വിവരിക്കുന്നു.അത് വളരെ മുന്നോട്ടുപോയി, പ്രഭു എന്ന ഒരു വ്യക്തി. പ്രഭു സംസാരിക്കുന്ന ഒന്നല്ല, പ്രഭു ഈ വ്യക്തി സംസാരിച്ചു ചെയ്യപ്പെടുന്നു ഒന്നാണ്, “മന്ജപ്പദ ന്റെ എറണാകുളം കോർ കമ്മിറ്റി അംഗം മുഹമ്മദ് സധിക് ഗോൾ പറഞ്ഞു.

മഞ്ചപ്പട കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ഡൽഹി ഡൈനാമോസ്

“ഇത് മഞ്ചപ്പാട്ടയുടെ പ്രസ്താവനയല്ല, ഞങ്ങളുടെ പ്രസ്താവനകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജുകളിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യും ഓഡിയോയിൽ സംസാരിച്ച വ്യക്തി നമ്മുടെ കോർ കമ്മിറ്റിയുടെ ഭാഗമല്ല.

മഞ്ചപ്പടയെക്കുറിച്ച് വിനീത് വ്യക്തമായി സൂചിപ്പിച്ചത് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ വരുന്ന എല്ലാവരും ‘മഞ്ചപ്പാട’ യുടെ ഭാഗമല്ലെന്നും എല്ലാവരുടെ അഭിപ്രായവും ഞങ്ങളുടെ അഭിപ്രായമാണെന്നും കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ആരാധകരുടെ ചില ഓമനപ്പേരുകൾ അദ്ദേഹം മാഞ്ചപ്പാട എന്നു പറഞ്ഞുവെന്ന് വിനീത് പറഞ്ഞിരിക്കാം.

എറണാകുളം വിങ് പ്രസിഡന്റ് പ്രഭുവായി ഗോവയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്ന ഗോവയിൽ പോലീസിന്റെ അസിസ്റ്റന്റ് കമ്മീഷണറുടെ ഫോൺ കോൾ പോലീസിൽ പരാതി നൽകിയിട്ടുണ്ട്.വിനത് നിയമ നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചാൽ, സമാനമായി പ്രതികരിക്കുക.

മഞ്ഞപ്പാട കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ISL

“വിനീത് അത് നിഷേധിച്ചില്ല, അവൻ കുട്ടിയെ വിളിച്ചുപറഞ്ഞുവെന്ന് സമ്മതിച്ചു.അതുകൊണ്ട് എന്ത് സംഭവിച്ചെന്ന് കാമറ കാണിച്ചില്ല, എന്നാൽ വിഐപി ഗ്യാലറിയിലെ ആളുകൾ കണ്ടതും ഞങ്ങളുടെ ഏതെങ്കിലും കളിക്കാരെതിരെ മഞ്ജപ്പഡ ഒന്നും ചെയ്തില്ല.ഇൻ ഹ്യൂം പൂനെ സിറ്റി പ്ലേയറായാണ് അദ്ദേഹം കൊച്ചിയിൽ എത്തിയപ്പോൾ ഒരു ന്യൂസ് ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ മഞ്ജപ്പാടയെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്താൻ ഒരു ആരാധകന്റെ ശബ്ദം കാരണം ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ്, “ഫാൻ ഗ്രൂപ്പിന്റെ സജീവ അംഗം സതീഷ് പറഞ്ഞു.

കേരള ബ്ളസ്റ്റേഴ്സിൽ ജനുവരിയിൽ നടന്ന ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സിൽ നിന്ന് ചെന്നൈയിലെത്തിയ സി.കെ. വിനീത് വെള്ളിയാഴ്ച കൊച്ചിയിൽ തിരിച്ചെത്തിയിരുന്നു. തിങ്കളാഴ്ച ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ഗോവ സ്വദേശിയാണ്.