ബാഴ്സലോണ താരം റയൽ വാലാഡൊലൈഡും റയൽ വാലാഡോയിഡും: മെസ്സി പെനാൽറ്റി … – ദ ഹാർഡ് ടേക്കിൾ

ബാഴ്സലോണ താരം റയൽ വാലാഡൊലൈഡും റയൽ വാലാഡോയിഡും: മെസ്സി പെനാൽറ്റി … – ദ ഹാർഡ് ടേക്കിൾ

ബാഴ്സലോണക്ക് മികച്ച പ്രകടനമാണ് ലഭിച്ചത്. പക്ഷേ, ലയണൽ മെസ്സിക്ക് ക്യാമ്പ് നൗവിൽ റയൽ വാലാഡൊളിഡിനെ തോൽപ്പിച്ച് മടങ്ങുകയായിരുന്നു അവർ.

തുടർച്ചയായ മൂന്ന് ഗോളുകൾക്ക് ശേഷം ബാഴ്സലോണയുടെ ബാറ്റിംഗിനിറങ്ങിയതോടെ ബാഴ്സലോണ ടൂർറൗണ്ടിന്റെ ആവശ്യം നിറവേറ്റപ്പെട്ടു. പ്രത്യേകിച്ച് അറ്റ്ലെറ്റിറ്റോ മാഡ്രിഡിനെ ലാ ലിഗാ ടേബിളിനൊപ്പം നാലു പോയന്റായി കീഴടക്കി. പക്ഷെ, ആതിഥേയർക്ക് അവരുടെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കാനായില്ല.

കെവിൻ പ്രിൻസ് ബോട്ടഗെൻറ്റ് നേരത്തെ തന്നെ ഒരു പെനാൽറ്റി തള്ളിയതിന് ശേഷം, ബാഴ്സലോണക്ക് അർജന്റീനിയൻ ടൂർണമെന്റിൽ ഒരു മിനിറ്റ് സമ്മാനമായി നൽകി. സീസണിലെ തന്റെ 22 ആം ലീഗ് ഗോളടിക്കുന്നതിൽ അബദ്ധമായിരുന്നു ലയണൽ മെസ്സി.

രണ്ടാം പകുതിയിൽ ബാർസലോണയിലേക്ക് കളി തുടർന്നപ്പോൾ അവർ ജാർഡി മാസിപ്പിനെ നിലനിർത്തി. മെസ്സിയുടെ ആദ്യപടിയൊന്നും തന്റെ സ്റ്റോപ്പിൽ ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെങ്കിലും മറുവശത്ത് പിക്ക്കിന്റെ വശത്തെ ശുദ്ധമായ ഷീറ്റ് ഉറപ്പാക്കാൻ ദീർഘനേരം കഴിഞ്ഞു.

മത്സരം അവസാനിച്ചതോടെ ഫിഫീ കോതിഞ്ഞോ കിക്കോ ഒലിവാസു കീഴടങ്ങിയപ്പോൾ ലാ ലിഗാ ചാമ്പ്യന്മാർക്ക് രണ്ടാമത്തെ ശിക്ഷ ലഭിച്ചു. മെസ്സി വീണ്ടും പെനാൽറ്റി എടുത്തു, പക്ഷേ മസിപ് ഈ സമയം പരാജയപ്പെട്ടു, കാരണം ലാ മാസിയ ഉല്പാദനം ബാരലിന് ഒരു ഏക ലക്ഷ്യമായി തുടർന്നു.

എന്നിരുന്നാലും, ബാഴ്സലോണക്ക് ഇഞ്ചോടിഞ്ച് പോരാട്ടമായി. ശനിയാഴ്ച ഏഴ് പോയിന്റുമായി അവർ ബാഴ്സലോണയെ നേരിടും. അടുത്ത തവണ യുവേഫ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ ലയൺ ടീമിനെ നേരിടും. പക്ഷേ അതിനുമുൻപ്, ദ ഹാർഡ് ടക്ലെ ഏണസ്റ്റോ വേൾവർഡിലെ പുരുഷന്മാരെ നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

മാർക്ക് ആൻഡ് ടെറി സ്റ്റെജിൻ: 6/10

റയൽ വാലാഡോഡിഡ് ശനിയാഴ്ച ബാഴ്സലോണയിലേക്ക് കളി നടത്തുകയും ചെയ്തു. പക്ഷേ, രാത്രി ഏറെ വൈകിയാൽ സ്റ്റെഗെനും ഒന്നും ചെയ്യാനില്ല. എല്ലായ്പ്പോഴും എല്ലായ്പ്പോഴും ചെയ്യുന്ന പോലെ പന്ത് വിതരണം ചെയ്തു.

സെർജി റോബർട്ടോ: 6/10

ലിയോണിനെതിരെ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് മത്സരം മുന്നോട്ട് നീങ്ങിയേക്കാവുന്ന നെൽസൺ സെമെഡോയ്ക്ക് മുൻപ് റോബർട്ടോ റോബർട്ടയ്ക്ക് മികച്ച പ്രകടനം നടത്തിയിരുന്നു. പിന്നിൽ പല പരീക്ഷണങ്ങളും നടക്കാതിരുന്നപ്പോൾ, അദ്ദേഹം മുന്നോട്ടുപോകുന്ന ഒരു ഉപ-പാര വർക്കിനൊപ്പം ചേർന്നു. വൈകി എത്തിയപ്പോഴേക്കും, അയാൾക്ക് അത് വേണ്ടിയിരുന്നില്ല.

ജെറാർഡ് പൈക്: 9/10

ഒരു സുപ്രധാന നിമിഷം. '(ഡേവിഡ് റാമോസ് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളുടെ ചിത്രം)

ഒരു പ്രധാന നിമിഷം. (ഡേവിഡ് റാമോസ് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ)

ബാഴ്സലോണയ്ക്കു പിന്നിലുള്ള പിക്യുമാണ് പിന്നീടുള്ളത്. ശനിയാഴ്ച വെറ്ററൻ ഡിഫൻഡർ വീണ്ടും ഒന്നാമതെത്തി. എല്ലാ കളിയിലും, 32 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ, എൺസ് അൺഅൽ ട്രാക്കിൽ അവസാനിപ്പിക്കാൻ തടസ്സം നിൽക്കുന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ സംഭാവനകളിൽ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായി. വിജയിക്ക് പിഴവറ്റാൻ ഒരു പെനാൽട്ടി ലഭിച്ചു.

തോമസ് വെർമേലേൻ: 8/10

വിശ്രമിച്ച ക്ലെമെന്റ് ലെംഗലെറ്റിനു ശേഷം, തോമസ് വെർമേലേൻ താൻ ഒരു ബാക്കപ്പ് ഓപ്ഷൻ പോലെ ബഹുമാനിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് കാണിച്ചുതന്നു. പിക്ചിയോടൊപ്പം ബെൽജിയൻ ഡിഫൻഡർ സെർജി ഗ്വാർഡിയോളയുടെ ഒരു പരിശോധന നടത്തി. പിന്നിൽ നിന്നും പന്ത് പുറത്തെടുക്കുകയായിരുന്നു, ഒരു സോളിഡ് പ്രകടനമായിരുന്നു അതിൽ.

ജോർഡി അൽ അൽബ: 6/10

എതിർദിശയിൽ സെർജി റോബർട്ടോയെപ്പോലെ, അൽബയുടെ മുൻകൂർ ചാർജ് ചെയ്യുമ്പോൾ, നടപടികൾ അയാളെ ബാധിക്കുന്നില്ല, അത് തികച്ചും അപ്രസക്തമാണ്. ബാഴ്സലോണയുടെ അവസാന മൂന്നാം കപ്പിൽ ദ്രാവകം വളരെ ദൂരെയാണ്. പിന്നീടൊരിക്കലും ഒരിക്കലും അസാധാരണമായില്ല, സ്പെയിനർ തന്റെ പ്രകടനത്തിൽ നേടിയത്.

ആർത്രൂ വിഡാൾ: 6/10

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിലെ പോലെ വിഡാൽ വീണ്ടും വോൾഡാഡൊളിഡിനെതിരെ പന്തെറിഞ്ഞില്ല. പന്ത് എപ്പോഴെങ്കിലും ബാസ്കറ്റ് ചെയ്താലും, ബാഴ്സലോണയുടെ ശക്തമായ എതിർപ്പിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിന് ബാഴ്സലോണയെ സഹായിച്ചു. എന്നാൽ, ചിലി തന്റെ ഫോം മുന്നോട്ട് നയിച്ചതുപോലെ, പന്ത് തന്റെ ഫോം വീണ്ടെടുക്കാൻ ആവശ്യമാണ്.

സെർജി ബസ്സുറ്റ്സ്: 6/10

വളരെ മെച്ചപ്പെട്ടു. (ഡേവിഡ് റാമോസ് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ)

വളരെ മെച്ചപ്പെട്ടു. (ഡേവിഡ് റാമോസ് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ)

ഈ സീസണിൽ ബസ്കേറ്റുകൾ അസ്ഥിരമാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും അത് ഭീഷണി മുഴക്കുക. ശനിയാഴ്ച ശനിയാഴ്ച മികച്ച ഫോമിലേക്ക് മടങ്ങിയ സച്ചിനാണ് മികച്ച ഫോമിലേക്ക് മടങ്ങിയത്. വാലാഡൊളിഡുള്ള കളിക്കാരെ പിന്തള്ളിയാണ് പന്തടിച്ചത്. ചില സ്ലോപ്പിന് അവശേഷിക്കുന്നു, എന്നാൽ ഇത് ശരിയായ ദിശയിൽ ഒരു ചുവട് ആയിരുന്നു.

കാൾസ് ആലീന: 6/10

ആകർഷണീയതയിലേക്ക് ഒരു വലിയ അവസരം ലഭിച്ചത്, അലന ഗെയിമിന്റെ വലിയ ഭാഗങ്ങൾക്കായിരുന്നു. എന്നാൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ കളികളിൽ മോശമായ പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചിരുന്നു. കുറച്ചു കാലത്തേക്ക് കടന്നുപോയ പാസുകളും പരാജയപ്പെട്ടു. ലാ മസ്സിയ ബിരുദധാരിയായെങ്കിലും, ആത്മവിശ്വാസം ഉയർത്തുന്നു, അത് അവനെ നല്ല സ്ഥാനത്ത് മുന്നോട്ടു നയിക്കണം.

ലയണൽ മെസ്സി: 7/10

മെസ്സിക്ക് വേണ്ടി ഒരു പെനാൽട്ടി മാറ്റുകയും നഷ്ടമാവുകയും ചെയ്തു. അർജന്റീനക്ക് ധാരാളം അവസരങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചു, പക്ഷേ പല പാസുകളും നഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു, അത് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമാണ്. എപ്പോഴെങ്കിലും അവസാനം വിശ്രമിക്കാൻ നോക്കി, ഒരു വിശ്രമം എപ്പോൾ ഉടൻ വരാൻ പോകുന്നില്ല.

മെസ്സി vs വല്ലാഡോളിഡ്:

മിനിറ്റുകൾ പ്ലേ ചെയ്തു – 90 ‘
ലക്ഷ്യങ്ങൾ – 1
അസിസ്റ്റുകൾ – 0
ലക്ഷ്യത്തിലെ ഷോട്ടുകൾ – 5
ടാർഗെറ്റ് ഓഫ് ഷോട്ടുകൾ – 3
ഷോട്ടുകൾ തടഞ്ഞു – 4
ഡോബിൾ ശ്രമങ്ങൾ (succ.) – 9 (3)
പെനാൽറ്റി മിസ് ആണ് – 1
വലിയ അവസരം നഷ്ടമായി – 1
കൃത്യമായ പാസ്കൾ – 86%
കീ പാസുകൾ – 8
ലോംഗ് ബോളുകൾ (എക്കോൺ) – 3 (3)
വലിയ അവസരം സൃഷ്ടിച്ചു – 4 pic.twitter.com/lC4aAauLKR

– ബാഴ്സ യൂനിവേഴ്സൽ (@ ബാർ യുനിവേഴ്സൽ) ഫെബ്രുവരി 16, 2019

ബാഴ്സലോണയ്ക്ക് വിജയികളായി സ്കോർ ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു, അവസാനം എല്ലാം തന്നെ പ്രധാനമാണ്. ഈ സീസണിൽ എല്ലാ മത്സരങ്ങളിലും 30 ഗോളുകൾ വരെ നേടാനേ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ, കഴിഞ്ഞ 11 സീസണുകളിൽ ഓരോന്നിലും ഒരു മൽസരം അദ്ദേഹം എത്തിച്ചേർന്നു.

കെവിൻ-പ്രിൻസ് ബോട്ടാംഗ്: 5/10

ബാഴ്സലോണയിൽ സസ്സിയൂലോയിൽ നിന്നും വായ്പയെടുത്ത് ഏകദേശം ഒരു മാസത്തിനു ശേഷം ബോട്ടാംഗ് തന്റെ ലാ ലിഗ അരങ്ങേറ്റത്തിന് അവസരം കിട്ടി. ഘനൈയൻ സ്ട്രൈക്കർ കാര്യങ്ങൾ സംഭവിക്കുമെന്ന് ആലോചിച്ചപ്പോൾ, അവന്റെ അവസാന ഉൽപ്പന്നം പല തവണ കുറഞ്ഞുവന്നു. അവന്റെ താറാവിനെ തകർക്കാൻ ഒരു വലിയ അവസരം ലഭിച്ചത്, പക്ഷേ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരികൾ വൃത്തിയാക്കി. മൂന്നു പോയന്റുകളും ഉറപ്പാക്കിയെങ്കിലും ഒന്നും ചെയ്യാനില്ല.

ഉസ്മാന്ഡെ ഡെബെലെ: 6/10

പരുക്കേറ്റ തിരിച്ചടിച്ചതിനുശേഷം ആദ്യമാസത്തിൽ തന്നെ ഡെംബെൽ പിച്ചിന്റെ മുഴുവൻ കാലഘട്ടത്തിൽ ഒരു തിളക്കമുള്ള സ്പാർക്ക് ആയിരുന്നു. എന്നാൽ, അതും അദ്ദേഹത്തിന്റെ വഴിക്ക് വന്ന അവസരത്തിൽ കൂടുതൽ ഉണ്ടായിരിക്കണം. അവൻ അവിടെ എത്തിയിട്ടും, പൂർണ്ണമായും മൂർച്ചയുള്ളതല്ല.

SUBSTITUTES

ലൂയിസ് സുവാരസ്: 4/10

ഒരു നിരാശാജനക കമി. (ഡേവിഡ് റാമോസ് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ)

ഒരു നിരാശാജനക കമി. (ഡേവിഡ് റാമോസ് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ)

ബോട്ടങിനു വേണ്ടി മണിക്കൂറുകൾക്കുള്ളിൽ, സുവർണ എപ്പോഴും തന്റെ സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ചു. എങ്കിലും, അദ്ദേഹം വലയെ തിരിച്ചുകിട്ടാൻ നാല് അവസരങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെടുത്തി, ബാർസലോണക്കാരനായ കളിക്കാരനെന്ന നിലയിലാണ്. ഒരു കഥാപാത്രത്തിൽ വന്നുവെന്നതും, അത്തരം സ്പിരിറ്റുകളുടെ പിഴവുകളിൽ കളിക്കുന്നതും വളരെ നിശിതമായി സൂക്ഷ്മപരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമായിട്ടുണ്ടെന്നത് വളരെ നിശിതമാണ്.

ഫിലിപ്പ് കൌട്ടീഞ്ഞോ: 6/10

20 മിനുട്ട് പിച്ച് എന്ന നിലയിൽ, കോട്ടിഞ്ചോ തന്റെ ഘടകങ്ങളിലുള്ളതായി തോന്നി, ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സമീപകാല സമരങ്ങൾ പരിഗണിക്കുന്ന അനുകൂല മുദ്രാവാക്യമാണ്. മെൻഡി അത് പിന്നീട് മാറ്റാൻ പരാജയപ്പെട്ടു.

ഇവാൻ റാക്കിറ്റി: N / A

റാലിക്കിക്ക് അലീനയെ മാറ്റി പകരം വാൾട്ടാദിളിന് തിരക്കഥ എഴുതാൻ ഭീഷണി മുഴക്കിയപ്പോൾ ശാന്തമായ കാര്യങ്ങൾ സഹായിച്ചു. ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് മത്സരം നന്നായി കളിച്ചു.