സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി എം30 ഫെബ്രുവരി 27 ന് 6.4 ഇഞ്ച് ഇൻഫിനിറ്റി യു ഡിസ്പ്ലേയുമൊത്ത് വരുന്നു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി എം30 ഫെബ്രുവരി 27 ന് 6.4 ഇഞ്ച് ഇൻഫിനിറ്റി യു ഡിസ്പ്ലേയുമൊത്ത് വരുന്നു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ശേഷം ലോഞ്ച് ഗാലക്സി മ്൧൦ ആൻഡ് ഗാലക്സി M20 ന്റെ കഴിഞ്ഞ മാസം സ്മാർട്ട്, സാംസങ് അതിന്റെ പുതിയ എൻട്രി ലെവൽ പരമ്പര ഒരു കൂടുതൽ ഗാലക്സി എം പരമ്പര സ്മാർട്ട്ഫോൺ അനാച്ഛാദനം തയ്യാറായിരിക്കുന്നു. ഗാലക്സി M30 അടുത്ത ആഴ്ച വരുന്നു എന്ന് കമ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ചു അതിന്റെ ആദ്യ വിപണി മറ്റ് രണ്ട് പോലെ ആയിരിക്കും – ഇന്ത്യ.

സാംസങ് ഗാലക്സി M30 ഏതെങ്കിലും ഹാർഡ്വെയർ വിശദാംശങ്ങൾ പങ്കിട്ടില്ല, അതിൽ ഒരു 6.4 ഇഞ്ച് സൂപ്പർ AMOLED ഫുൾ HD + ഇൻഫിനിറ്റി യു പ്രദർശന ഫീച്ചർ ചെയ്യും. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു എലിപ്റ്റിക്കൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനറിനു തൊട്ടു പിന്നിൽ പിൻഭാഗത്തും ട്രിപ്പിൾ കാമറകളിലുമൊക്കെയുള്ള ജലസ്രോതസ്സുകളുടെ രൂപത്തെ വെളിവാക്കുന്ന ഗാലക്സി M30 ന്റെ ഒരു ചിത്രം ഞങ്ങൾക്ക് കമ്പനി നൽകി.

ഇതിനൊപ്പം കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങൾ തകരാറിലാകണം . ഫോണുകൾക്ക് Exginos 7904 SoC 4GB / 6GB RAM, 64GB / 128GB ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജുമുണ്ട്. ഗാലക്സി M30 5000 mAh ബാറ്ററിയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. 13MP, 5MP ക്യാമറകൾ, മുൻവശത്ത് 16MP സ്നാപ്പർ എന്നിവയും ഇതിലുണ്ട്.

ഫെബ്രുവരി 27 ന് പ്രാദേശിക സമയം വൈകീട്ട് 6 മണിക്ക് ഗാലക്സി എം 30 ഇന്ത്യയിൽ വിക്ഷേപിക്കും. ആമസോണിലൂടെ മാത്രം ഇത് വിറ്റഴിക്കപ്പെടും. മറ്റു വിപണികളിൽ അത് അവസരം നൽകും, പക്ഷേ ആ പ്രത്യേകതകൾ നാം കേൾക്കാൻ ഇനിയും സമയമില്ല.

ഉറവിടം