കിഷ്ക സുദീപ് ശ്രദ്ധയും റഷീദ മണ്ടണ്ണയും യഥാർഥത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

കിഷ്ക സുദീപ് ശ്രദ്ധയും റഷീദ മണ്ടണ്ണയും യഥാർഥത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.
റാഷ്മിക മണ്ഡന

റഷീമ മണ്ടണ്ണ കിച്ച സുദീപ് കരിങ്ങുമാണ് ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

കിരിക് പാർട്ടി, അഞ്ജനി പുത്ത്ര, ചമക്, ഗീതാ ഗോവിന്ദം തുടങ്ങിയ നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ തെന്നിന്ത്യൻ നടി റാഷ്മിക മണ്ടന്നയുടെ വേഷം ശ്രദ്ധേയമാണ്. സിനിമാരംഗത്തെ ഏറ്റവും സുന്ദരികളായ നർത്തകികളിൽ ഒരാളാണ് റഷീമാ. ഒരു ജനകീയ കാഴ്ചപ്പാടിലൂടെ ആരാധകർക്ക് ഹൃദയമിടിപ്പ് ഒഴിവാക്കുന്നു. അടുത്തിടെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ കിചാ സുദീപ് എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി പ്രശസ്തി നേടിയത് ദിവ്യയായിരുന്നു. റാഷ്മിക്കയുടെ അഭിനേതാക്കൾക്ക് പ്രശസ്തി നേടിക്കൊടുത്തു.

തെക്കൻ സൗന്ദര്യം ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയാ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ആരാധകരുമായി ഇടപഴകാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഭൂരിഭാഗം ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകാൻ നടി ശ്രമിച്ചപ്പോൾ, തന്റെ അനുയായികളിൽ ഒരാൾ സുദീപ്നെ രണ്ട് വാക്കുകളിൽ വിശദീകരിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. അതിനുവേണ്ടി, റാഷ്മിക് മറുപടി പറഞ്ഞു, “അങ്ങേയറ്റം കരുതലോടെയാണ്. അഭിനയരംഗത്തെക്കുറിച്ച് സൂചന നൽകിയ ഉടനെ സുധീപ് ട്വിറ്ററിലൂടെ ഒരു കുഞ്ഞിനും എമോട്ടിക്കോണുമായി ചുംബിച്ചു. ചുവടെയുള്ള ട്വീറ്റുകൾ പരിശോധിക്കുക.

അതേസമയം, രഖിക അവരുമായി ബന്ധം ഉപേക്ഷിച്ചുവെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. അവർ രണ്ടുപേരും രക്ഷപെട്ടതിനെ തുടർന്ന് വാർത്താ സമ്മേളനത്തിനിറങ്ങിയതോടെയാണ് ഇവർ തട്ടിപ്പ് നടത്തിയത്. ഈ ബന്ധം പരാജയപ്പെട്ടു. അവരുടെ കോടതി അവസാനിപ്പിക്കുക. രണ്ടുപേരും ഹ്രസ് ബ്രേക്ക് ചെയ്യാനിടയായെങ്കിലും, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കയറി തന്റെ മുൻഭർത്താവിനെ സംരക്ഷിക്കാൻ രാഖിത് തീരുമാനിച്ചു. രശ്മികയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ അഭിപ്രായങ്ങൾ രൂപീകരിച്ചു, നിങ്ങൾ ഞാനെതിരെ കുറ്റപ്പെടുത്തുന്നില്ല, കാരണം അത് എങ്ങനെ പ്രവചിച്ചുവെന്നത് രണ്ടു വർഷത്തിലധികം ഞാൻ റാഷ്മകയെ പരിചയപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, നിങ്ങളിൽ ആരെക്കാളും നല്ലത് എനിക്കറിയാം ഇവിടെ അഭിനയിക്കുന്ന പല ഘടകങ്ങളും അവളെ ന്യായീകരിക്കാൻ അനുവദിക്കുക, അവൾ സമാധാനത്തിലായിരിക്കട്ടെ. ”

ആരാധകരുടെ ബഹുമാനവും സ്നേഹവും നേടിയ രഖിത് കുമാർ, സുദീപ് എന്നിവരുടെ അഭിമാനവും പ്രശംസയും ഏറ്റുവാങ്ങിയതുകൊണ്ടാണ് രതിശാൽ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്: “ഇത് എന്റെ പക്വത പക്വതയാർന്ന രക്ഷീകരൻ, എന്റെ സുഹൃത്ത് ആശീർവദിക്കുക, എന്റെ വ്യക്തിപരമായ പൊതു അവബോധം പൊതുസമൂഹമാണ്, “” എന്താ ഇത്? “” എന്താ ഒരു പാവം? ”

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക