ധമാൽ ഫ്രാഞ്ചൈസിൻറെ ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റായി കണക്കാക്കുന്നത് എന്തിനാണ് – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ധമാൽ ഫ്രാഞ്ചൈസിൻറെ ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റായി കണക്കാക്കുന്നത് എന്തിനാണ് – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ദമൽ ഫ്രാഞ്ചൈസിന്റെ മൂന്നാമത്തെ ഗേ തന്നെ അടുത്ത ഡയറക്ടർമാരായ ടോട്ടൽ ധമാലിനൊപ്പം ഇന്ദ്ര കുമാറിൻറെ പ്രേക്ഷകന്റെ രസിക അസ്ഥിഷം. അജയ് ദേവ്ഗൺ, അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത്, റിതേഷ് ദേശ്മുഖ്, ജോണി ലിവർ, അഷാദ് വാഴ്സി, ജാവേദ് ജഫീരി, ബൊമൻ ഇറാനി, സഞ്ജയ് മിശ്ര, ഇഷ ഗുപ്ത എന്നിവരാണ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

2007 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ധമാൽ, രഹസ്യ സ്വത്ത് തേടി നാല് സുഹൃത്തുക്കളായ റോയ് (റിതേഷ് ദേശ്മുഖ്), ആദി (അർഷാദ് വാഴ്സി), മനവ് (ജാവേദ് ജാഫരി), ബോമൻ (ആഷിഷ് ചൗധരി) എന്നിവരെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. എന്നാൽ, ഇൻസ്പെക്ടർ കബീർ നായക് (സഞ്ജയ് ദത്ത്) അവരുടെ പദ്ധതികൾ വേഗത്തിലാക്കുകയും അവരുടെ ചൂടിൽ ചൂടായി നിൽക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ കാര്യങ്ങൾ സങ്കീർണമാകുന്നു.

ആഭ്യന്തര ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ധോളിക്ക് 32.51 കോടി ലഭിച്ചു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 50 കോടിയുടെ നാഴികക്കല്ല് മറികടന്നു. ഒരു സ്ലീപ്പർ ഹിറ്റ് ആയിരുന്നു.

ധമാലത്തിന്റെ വിജയത്തിന് ഇരട്ട ധമാലുമായി സംവിധായകൻ ഇന്ദ്ര കുമാർ ശ്രമിച്ചു. മല്ലിക ഷെരാവത്ത്, കങ്കണാ റാവത്ത് എന്നിവരും ഈ സമയം കൊണ്ടു വന്നു. അനുകൂലമായ നിരൂപണങ്ങളൊന്നും ലഭിച്ചില്ലെങ്കിലും, ഡബിൾ ധമാൽ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വിജയിച്ചു, 45.06 കോടി രൂപയും.

ഫ്രാഞ്ചൈസിയിൽ ഏറ്റവുമധികം വരുമാനമുള്ള ചിത്രമാണ് ധമൽ. മുൻധാരണകളേക്കാൾ മുൻപത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച തുടക്കം ലഭിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പുണ്ടായിരുന്ന നേരത്തെയുള്ള ധമൽ ഫിലിമുകളുടെ വിജയത്തിന് വഴിതിരിച്ചുവിടപ്പെട്ട ധർമത്തിന്റെ വഴി.

അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത് എന്നിവരുടെ 90 കളിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ജോഡിമാരിൽ ഒരാളാണ് ഫാൻസ്. വലിയ സ്ക്രീനിനെ കണ്ട് കണ്ട രണ്ടു പതിറ്റാണ്ടുകളായി, അവരുടെ മടിമാറ്റം അപ്രത്യക്ഷമായിട്ടില്ല.

അജയ് ദേവ്ഗൺ തന്റെ നക്ഷത്ര ശക്തിയുള്ള ടോമൽ ദമാമിൽ എത്തി. 2016 ലെ ഗോൽമാൽ വീണ്ടും, 2016, ശിവദാസൻ, 2016, ദിശീയം എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറത്തിറങ്ങി. തുടക്കത്തിൽ തന്നെ ബോഡ് ഓഫിൽ ബോക്സോഫീസിൽ പരാജയപ്പെട്ടെങ്കിലും 43.30 കോടി രൂപ മാത്രമായിരുന്നു ആദ്യ വാരം.

ഈ ഘടകങ്ങളെ മനസ്സിൽ സൂക്ഷിക്കുക, മൊത്തം ധമാൽ ബോക്സോഫീസിൽ നല്ല തുടക്കം ലഭിക്കുമെന്നും അത് ഫ്രാഞ്ചൈസികളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റായി മാറുമെന്നും പറയാൻ സുരക്ഷിതമാണ്.

അതെ വായിക്കുക | പുൽവാമ ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ച് ഇന്ദ്രകുമാർ: പാകിസ്താനിലെ മൊത്തം ധമാലിനെ വിട്ടയയ്ക്കുന്നത് ഞങ്ങളുടെ പ്രതിഷേധ സൂചകമാണ്

ഇതുകൂടാതെ എന്റെ ചെറു വിരലുകൾ കൊണ്ട് എനിക്ക് ഏറ്റെടുക്കാം, അജയ് ദേവ്ഗൺ പറയുന്നു

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക