സെയ്ഫ് അലി ഖാന്റെ ചിത്രങ്ങളായ ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൗഡി പാലസ് ചിത്രത്തിൽ വൈറൽ-ഇന്ത്യ ടി.വി ന്യൂസ് പോകുന്നു

സെയ്ഫ് അലി ഖാന്റെ ചിത്രങ്ങളായ ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൗഡി പാലസ് ചിത്രത്തിൽ വൈറൽ-ഇന്ത്യ ടി.വി ന്യൂസ് പോകുന്നു

സെയ്ഫ് അലി ഖാന്റെ ചിത്രങ്ങളായ ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൗഡി പാലസ് ചിത്രത്തിൽ വൈറലാണ്

ബോളിവുഡിലെ വിജയകരമായ ഒരു നടിയല്ലാതെ, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ നവാബാണ്. അദ്ദേഹവും ഭാര്യ കരീന കപൂർ ഖാനും എല്ലാ വർഷവും ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൌഡി പാലസിലേക്ക് പ്രകൃതിയുടെ മടിയിൽ കുറച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കാൻ. ഹരിയാനയിലെ തമൂർ അലി ഖാൻ ആണ് ഇപ്പോഴുളളത്. സമീപകാല സന്ദർശനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറൽ പോയിരിക്കുന്നു. പട്ടൗഡിയുടെ നവാബ് വിഭാഗത്തിൽ പെടുന്ന ചിത്രങ്ങളിൽ സൈഫ് അലി ഖാൻ ഒരു ഹാൽവേ കാണിക്കുന്നുണ്ട്.

വെളുത്തവും നീല നിറത്തിലുള്ള ടൈലുകളും ഒരു ചതുർബ്രൌൺ ലുക്ക് നൽകുന്നു. പശ്ചാത്തലത്തിൽ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു മാൻ തല മതിൽ പണ്ട്, പതിറ്റാണ്ടുകൾ പഴക്കമുള്ളതാണ്. ഈ ചിത്രങ്ങൾ നമ്മൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് അവന്റെ പറുദീസയുടെ കൂടുതൽ ഗ്ല്യാപ്സ് വില്ലനായി മാറുന്നു.

ഹരിയാനയിലെ ഗുഡ്ഗാവിലാണ് പട്ടൗടി പാലസ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. 1900 കളുടെ തുടക്കത്തിലാണ് ഇത് പണിതത്. ഇബ്രാഹിം കോതി എന്നും ഇതിനെ വിളിക്കുന്നു. 2005 മുതൽ 2014 വരെ നീഫ്രാന ഹോട്ടലായിരുന്നു സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ. 2014 ൽ സെയ്ഫ് അലിഖാൻ വിതരണം ചെയ്തു. അവരുടെ മകളായ സാബി അലി ഖാനുമൊത്ത് ഡൽഹിയിലെ താമസിക്കുന്ന ശർമിള ടാഗോർ സന്ദർശിക്കുന്നു.

India Tv - Pataudi Palace in Gurgaon

ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൗഡി പാലസ്

India Tv - Pataudi Palace in Gurgaon

ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൗഡി പാലസ്

India Tv - Pataudi Palace in Gurgaon

ഗുഡ്ഗാവിലെ പട്ടൗഡി പാലസ്

GQ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച്, ഏഴു മുറികളുള്ള മുറികൾ, ഏഴ് റൂമുകൾ, ഏഴ് ബില്ല്യാർഡ് റൂമുകൾ, വലിയ ഡൈയിംഗ് റൂമുകളും ഡൈനിംഗ് റൂമുകളും ഉൾപ്പെടെ 150 മുറികളുണ്ട് പട്ടൗഡി പാലസിൽ. സെയ്ഫ് അലിഖാന്റെ മുത്തശ്ശനായ ഇഫ്തിക്കർ അലി ഖാന്റെ ഭരണത്തിൻ കീഴിലായിരുന്നു ഇത്.

എയർ ഇന്ത്യ ചാനലാണ് ഇന്ത്യ ടിവിയ്ക്ക് സൗജന്യമായി നൽകുന്നത് . നിങ്ങൾ അത് കാണുന്നതിന് പണം നൽകേണ്ടതില്ല. നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഇത് കണ്ടില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സേവന ദാതാവുമായി ബന്ധപ്പെടുക.