ആപ്പിളിന്റെ ലൂറി ഓഫ് ഇന്നൊവേഷൻ – ഫോബ്സ്

ആപ്പിളിന്റെ ലൂറി ഓഫ് ഇന്നൊവേഷൻ – ഫോബ്സ്
ഫോബ്സ് മാഗസിൻ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച Android വാർത്തകളുടെ പ്രതിവാര വായന നിങ്ങൾക്ക് വായിക്കാം).

പുതിയ ഐഫോണുകൾ വെളിപ്പെടുത്തി

പലരും പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നതായി ഐഫോൺ SE2 ആണെങ്കിലും, ആപ്പിൾ ഉൽപന്ന ചക്രത്തിന്റെ മധ്യനിരയിൽ ഐഫോൺ ശ്രേണിയെ പുതുക്കാൻ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു. ഐഫോൺ XS, ഐഫോൺ എക്സ്എസ് മാക്സ് എന്നിവ ഇപ്പോൾ പരമ്പരാഗത ഉത്പന്നം (ചുവപ്പ്) നിറം എടുക്കും, ഇത് കുപെടിനോയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു പുതിയ ഡിസൈൻ ടെക്നിക്കാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഫോബ്സ് ഗോർഡൻ കെല്ലി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു :

ഐഫോൺ XS, ഐഫോൺ XS മാക്സ് പ്രൊഡക്ട് (RED) പതിപ്പുകൾ മാസാവസാനത്തോടെ പുറത്തുവരുന്നത് ലീക്ക് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഇരു ഫോണുകളിലും സ്റ്റീൽ ചേസിസ് ഉണ്ടായിരിക്കും എന്നതിനാൽ, ഐഫോൺ എക്സുമായി ഈ ഐക്കൺ എക്സ്ചേഞ്ച് ആരംഭിച്ചുകൊണ്ട് ആപ്പിൾ നേരത്തെ നിർത്തി വച്ചിരുന്നു. ഇത് ഒരു പുരോഗതിയാണ്. ഇത് ഭാവി സാധ്യതകൾ ലോകത്തെ തുറക്കുന്നു.

ഈ മാസം അവസാനത്തോടെ ചൈനയിൽ ലോഞ്ച് തുടങ്ങുമെന്ന് iPhoneHacks വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ചൈനയിലെ ആപ്പിൾ (ചുവപ്പ്) ബ്രാൻഡാണ് രാഷ്ട്രീയ ചങ്ങാത്തങ്ങൾകൊണ്ടാണ് ഉപയോഗിച്ചത്) ചൈന വാങ്ങുന്നവരെ ചൈനീസ് റെഡ് എന്ന പേരിൽ വിളിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.

ഫോബ്സ് കൂടുതൽ

ഐഫോൺ 8 ഉൽപ്പന്നം (റെഡ്) (ചിത്രം: ആപ്പിൾ പിആർ) ആപ്പിൾ

പുതിയ ഐഫോൺ സവിശേഷതകൾ ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പരിചയമുള്ളതായിരിക്കും

സെപ്റ്റംബറിലെ ഐഫോൺ അപ്ഡേറ്റിനായുള്ള ഒരു പുതിയ ഫീച്ചർ ഈ ആഴ്ചയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ആപ്പിളിന്റെ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ആപ്പിളിന് ശേഷം, ഐഫോണിന്റെ 2019 പതിപ്പുകൾ റിവേഴ്സ് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – അതായത്, ഹാൻഡ്സെറ്റ് ബാറ്ററിയുടെ ശേഷി ഉപയോഗിച്ച് മറ്റ് ഉപകരണങ്ങളെ ചാർജുചെയ്യാൻ കഴിയും. ഇതൊരു മികച്ച ആശയമാണ്, പക്ഷെ മറ്റു പല നിർമ്മാതാക്കളും ഇതിനകം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. ആപ്പിളിന് പുതിയതെന്താണ്? ഈ ആഴ്ച ആദ്യം ഞാൻ റിപ്പോർട്ടു ചെയ്തതുപോലെ ,

ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ‘പുതിയ’ ആയി കാണപ്പെടാൻ പോകുന്ന സവിശേഷതകളുടെ ചെക്ക്ലിസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ പോരാടുകയാണ്. ഏറ്റവും പുതിയത് നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും പുതിയത് ഇൻഡോർ പൊസിഷനിംഗ് ആണ്, എന്നാൽ ഇത് ആൻഡ്രോയ്ഡ് പിയിലേക്കും ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പുമായി ഹാൻഡ്സെറ്റുകളുടെയും പ്രവർത്തനം തുടങ്ങി, സോഫ്റ്റ്വെയർ ഈ സംവിധാനം പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് അപ്ഡേറ്റ് ഫെയ്സ് ഐഡിയിലേക്ക് ഉദ്ധരിക്കാം, കൂടുതൽ ഗൗരവമായി എങ്ങനെയാണ് കൂടുതൽ കൃത്യതയോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യേണ്ടതെന്ന് ഗീക്കറേട്ടി സസന്തോഷം അറിയിക്കും. മുന്നോട്ട് വരുന്ന ക്യാമറകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഫോണുകൾ അൺലോക്ക് ചെയ്യൽ, അത് ആപ്പിളിന്റെ സിസ്റ്റം പോലെ സുരക്ഷിതമായിരിക്കില്ല, പ്രായോഗികമായി അവർ ഒരു പുതിയ ഫോണിനായി തിരയുന്ന ഒരാൾക്ക് ഒരേ ആനുകൂല്യം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു (സുരക്ഷിത അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് വേണ്ടി, വിരലടയാളം പോലുള്ള കൂടുതൽ സുരക്ഷിതമായ ബയോമെട്രിക്ക് നിർദ്ദേശിക്കാൻ).

ഫോബ്സ് കൂടുതൽ

ആപ്പിൾ ‘ഏറ്റവും നൂതനമായ’ പട്ടികയിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്നു

2019 ലെ പുരോഗതിയുടെ അഭാവം 2018 ഹാൻഡ്സെറ്റുകളാണ്. സിലിക്കണിനെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയിരിക്കാം, പക്ഷേ ഇന്നത്തെ നവീകരണത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനതത്വങ്ങൾ ദുർബലപ്പെടുത്തി, ആപ്പിളിൽ ഫാസ്റ്റ് കമ്പനിയുടെ ‘ഏറ്റവും നൂതനമായ’ പട്ടികയിൽ ആപ്പിൾ പരാജയപ്പെട്ടു. ടിം കുക്ക് ആപ്പിൾ # 17 ലേക്ക് വീണു. എന്തുകൊണ്ട് ഡ്രോപ്പ്? ലളിതമായി പറഞ്ഞാൽ, പരിഷ്കൃതമായ ചിപ്പ് മാത്രം, ഹാരി മെക്രകീൻ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു :

2018 ലെ ആപ്പിളിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച പുതിയ ഉൽപ്പന്നം ഒരു ഫോൺ അല്ലെങ്കിൽ ടാബ്ലറ്റ് അല്ല, ഒരു ചിപ്പ്: A12 ബയോണിക്. ആപ്പിളിന്റെ ആശ്ചര്യജനകമായ ഐഫോൺ വിൽപ്പനയിൽ വരുമാനം നേടുന്നതിന് ജനവരിയിലെ നീണ്ട കാലഘട്ടത്തെ സ്വാധീനിക്കാൻ ഉപഭോക്താക്കളെ പ്രേരിപ്പിക്കുമെന്നതിനേക്കാളും കൂടുതൽ ശക്തമായ ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ, നൂതനമായ ചിപ്പ് ഡിസൈൻ കമ്പനിയുടെ പുതിയ തലമുറയെ അപ്രതീക്ഷിതമായ അനുഭവം സൃഷ്ടിക്കാൻ സ്ഥാനം നൽകുന്നു.

ഫാസ്റ്റ് കമ്പനിയുടെ പൂർണ്ണ പട്ടിക കാണാൻ കഴിയും .

ഇവിടെ 2019 ൽ പുതിയ ഐപാഡുകൾ വരിക

പ്രമുഖ ഗവേഷകനായ മിംഗ്-ചി കുവോ 2019 ലെ ആപ്പിളിന്റെ ഹാർഡ് വെയർ സമ്പ്രദായത്തിനായി തന്റെ ചിന്തകൾ അവതരിപ്പിച്ചു. മാർച്ച് മാർച്ചിൽ വരാനിരിക്കുന്ന, ഹാപ്പി ചരിത്രത്തിന്റെ മുൻഗണന മാർച്ച് മാസത്തിൽ ആപ്പിൾ അവതരിപ്പിച്ചതാണ്, 2019 ന്റെ അവസാനത്തിൽ ചില പുതിയ ഐപാഡുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ നല്ലൊരു പന്താണ്. ജോ റോസോണിനോൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു :

രണ്ട് പുതിയ ഐപാഡ് പ്രോ മോഡലുകളും, 10.2 ഇഞ്ച് ഐപാഡ്, പുതുക്കിയ ഐപാഡ് മിനി എന്നിവയും ഈ വർഷം പുറത്തിറങ്ങും.

2019 ൽ 9.7 ഇഞ്ച് ഐപാഡ് 10.2 ഇഞ്ച് വരെ ഉയർത്താം. രണ്ട് പുതിയ ഐപാഡ് പ്രോസിനെ കുറിച്ചുള്ള മറ്റ് വിശദാംശങ്ങൾ നൽകിയിട്ടില്ലെങ്കിലും 2019 ൽ റിലീസാകും.

MacRumors ൽ കൂടുതൽ .

ആപ്പിൾ സിഇഒ ഒക്ടോബർ 30, 2018 ലെ സംഗീതത്തിന്റെ ബ്രൂക്ക്ലിൻ അക്കാദമി ഒരു ലോഞ്ച് (പ്രകാരം സ്റ്റെഫനി കീത്ത് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളിൽ ഫോട്ടോ) സമയത്ത് ലാന ഡെൽ റേ കൂടെ നിൽക്കുന്നു ടിം കുക്ക്, തന്നെ ഗെറ്റി

ഞങ്ങൾ ഒരു പുതിയ iMac കാണുമോ?

അങ്ങനെ ഐഫോൺ അപ്ഡേറ്റ് പറ്റി, ഐമാക്സ് ലഭിക്കുന്നത് അപ്ഡേറ്റ്, ഐമാക് എന്താണ്? ശരി, ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പില്ല. ഇത് അവസാനമായി 2017 ജൂണിൽ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു, എന്നാൽ അതിനു ശേഷം ചെറിയ പ്രവർത്തനം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഈ വർഷം ഒരു പരിഷ്കരണത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നവർ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. വില്ലേജ് ഗാലഗറിന് കുറച്ചു വിചാരങ്ങൾ ഉണ്ട് , ടിം കുക്ക് ഉപഭോക്താക്കളെ കൂടുതൽ ചെലവുള്ളതാക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് മാക് പ്രോ:

2019 ന്റെ ആദ്യ പകുതിയിൽ വരുന്ന ഒരു iMac അപ്ഡേറ്റ് മറ്റേതൊരു ആപ്പിൾ മാക് റിലീസിലേയ്ക്ക് നീങ്ങാൻ പോകുന്നില്ല. കഷ്ടതയാണ്, അതിനു ശേഷം മറ്റൊന്നുണ്ടെങ്കിൽ, മറ്റ് റിലീസുകൾ അതിന്റെ വിരലുകളിൽ മുറിക്കുമെന്നതാണ്.

അനലിസ്റ്റായ മിംഗ്-ചി കുയോ ഐമാക്കിനെക്കുറിച്ച് ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ലെങ്കിലും, അദ്ദേഹം എതിരാളികളായ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ട്-മാത്രമല്ല അത് മറ്റ് മാക്കുകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നില്ല. പുതിയ മാക് പ്രോക്കൊപ്പം, ആപ്പിൾ ഒരു പുതിയ പ്രദർശനം തുടങ്ങാൻ പോകുകയാണ്, അവൻ 6K3K ഒന്ന് എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. 6,144 x 3,072 dpi റെസല്യൂഷനാണ് ഇതിന്റെ സവിശേഷത.

മാക് പ്രോ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആൾക്കാർ ആ ഡിസ്പ്ലേ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ്. 31.6 ഇഞ്ച് ഡിജണലിൽ, ആ ഡിസ്പ്ലേ ഐമാക്കിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച വിൽപ്പനയുള്ള പോയിന്റുകളിൽ ഒരെണ്ണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഐമാക്കിന് വേണ്ടി പോയിട്ടുണ്ടാകാവുന്ന ആളുകളെ പരീക്ഷിക്കാൻ ഈ ഡിസ്പ്ലേ പോകുകയാണ്.

Apple Insider- ൽ കൂടുതൽ .

ഒടുവിൽ…

ആപ്പിളിന്റെ പേറ്റന്റ് ഒരു മടക്കയാത്രയുടെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ എന്നതുകൊണ്ട് ലൈസൻസിങ് സ്റ്റോക്കുകളിൽ നല്ലൊരു വരുമാനമുണ്ടാകാം. ആപ്പിൾ പേയ്ക്ക് സ്വന്തമായി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ലഭിക്കുമെന്ന വാർത്തയാണ് ( വാൾ സ്ട്രീറ്റ് ജേർണൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത് ). ഡ്രൈഗിംഗ് ഫയർബോൾ ജോൺ ഗ്ലുബറിൽ ചില ചോദ്യങ്ങളുണ്ട്. ആപ്പിൾ പേ ആപ്പിളിന് ചെറിയ ഇടപാട് സ്ലൈസ് കൈവശം വച്ചിരുന്നപ്പോൾ, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കടബാധ്യത കൂടുതൽ സ്വന്തമാക്കും. ടിം കുക്ക് ഇറങ്ങാൻ പോകുന്നത് ഒരു വഴിയാണോ? ലഘുഭക്ഷണം ലഘുഭക്ഷണം മാറുന്നു :

എന്റെ വലിയ ചോദ്യം പലിശ നിരക്ക് എന്താകും എന്ന്. ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകൾ ഒരു വൃത്തികെട്ട ബിസിനസ്സായി മാറിയിരിക്കുന്നു, അവിടെ അവർ ഒരു ബാലൻസിൻറെ പലിശനിരക്ക് അമിതമായ പലിശനിരക്ക് നൽകുന്നു, അവർ ഒരു പേയ്മെന്റ് നഷ്ടപ്പെടുത്തിയില്ലെങ്കിൽ പോലും. പലിശ നിരക്ക് ഉയർത്തുന്നത്, ബാക്കി തുക അടച്ചാൽ മതിയാകും. സേവന മേഖലയിൽ നിന്നുള്ള വരുമാനം വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് ആപ്പിൾ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നോ? ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് കടത്തിൽ ആളുകൾക്ക് പലിശ നിരക്കിനൽകുന്നുണ്ടോ?

ഇത് ശരിയായി പ്രവർത്തിച്ചെങ്കിലോ, അവർ ആപ്പിൾ സ്റ്റോറിൽ പണംകൊടുത്ത് തുടങ്ങും.

കൂടുതൽ ഡ്രൈയർ ഫയർബോൾ .

ആപ്പിൾ ലൂപ്പ് ഫോർബ്സ് മാസികയിൽ ഏഴ് ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ഹൈലൈറ്റുകൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നു. എന്നെ പിന്തുടരാൻ മറക്കരുത്, അതിനാൽ ഭാവിയിൽ എന്തെങ്കിലും കവറേജ് നിങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെടുത്തരുത്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച്ച ആപ്പിൾ ലൂപ്പ് ഇവിടെ വായിക്കാം , അല്ലെങ്കിൽ ലൂപ്പിന്റെ സഹോദരി കോളം, ഈ ആഴ്ചയിലെ എഡിഷൻ, ആൻഡ്രോയിഡ് സർക്യൂട്ട്, ഫോബ്സ് മാസികയിലും ലഭ്യമാണ് .

“>

ഈ ആഴ്ചയിലെ ആപ്പിൾ ലൂപ്പിൽ രണ്ട് നിഗൂഢമായ പുതിയ ഐഫോണുകളും, ഐഒഎസ് എത്തുന്നതും പരിചയമുള്ള ആൻഡ്രോയ്ഡ് സവിശേഷതയാണ്. ആപ്പിളിന്റെ നൂതനമായ കിരീടവും, പുതിയ ഐപാഡുകളും ഐമാക്സുകളും 2019, ആപ്പിൾ ആപ്പിൾ പെയ് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പര്യവേക്ഷണം.

കഴിഞ്ഞ ഏഴ് ദിവസങ്ങളിലായി ആപ്പിൾ ചുറ്റിനടന്ന നിരവധി ചർച്ചകൾ ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ആപ്പിൾ ലൂപ്പ് നിങ്ങൾക്ക് ഓർമ്മപ്പെടുത്തുന്നു ( ഫോർബ്സ് മാസികയിലെ ആഴ്ച്ചയിലെ വാർത്തകൾ എന്റെ വീഡീയോ ഡൈജസ്റ്റ് വായിക്കാൻ കഴിയും ).

പുതിയ ഐഫോണുകൾ വെളിപ്പെടുത്തി

പലരും പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നതായി ഐഫോൺ SE2 ആണെങ്കിലും, ആപ്പിൾ ഉൽപന്ന ചക്രത്തിന്റെ മധ്യനിരയിൽ ഐഫോൺ ശ്രേണിയെ പുതുക്കാൻ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു. ഐഫോൺ XS, ഐഫോൺ എക്സ്എസ് മാക്സ് എന്നിവ ഇപ്പോൾ പരമ്പരാഗത ഉത്പന്നം (ചുവപ്പ്) നിറം എടുക്കും, ഇത് കുപെടിനോയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു പുതിയ ഡിസൈൻ ടെക്നിക്കാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഫോബ്സ് ഗോർഡൻ കെല്ലി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു :

ഐഫോൺ XS, ഐഫോൺ XS മാക്സ് പ്രൊഡക്ട് (RED) പതിപ്പുകൾ മാസാവസാനത്തോടെ പുറത്തുവരുന്നത് ലീക്ക് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഇരു ഫോണുകളിലും സ്റ്റീൽ ചേസിസ് ഉണ്ടായിരിക്കും എന്നതിനാൽ, ഐഫോൺ എക്സുമായി ഈ ഐക്കൺ എക്സ്ചേഞ്ച് ആരംഭിച്ചുകൊണ്ട് ആപ്പിൾ നേരത്തെ നിർത്തി വച്ചിരുന്നു. ഇത് ഒരു പുരോഗതിയാണ്. ഇത് ഭാവി സാധ്യതകൾ ലോകത്തെ തുറക്കുന്നു.

ഈ മാസം അവസാനത്തോടെ ചൈനയിൽ ലോഞ്ച് തുടങ്ങുമെന്ന് iPhoneHacks വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ചൈനയിലെ ആപ്പിൾ (ചുവപ്പ്) ബ്രാൻഡാണ് രാഷ്ട്രീയ ചങ്ങാത്തങ്ങൾകൊണ്ടാണ് ഉപയോഗിച്ചത്) ചൈന വാങ്ങുന്നവരെ ചൈനീസ് റെഡ് എന്ന പേരിൽ വിളിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.

ഫോബ്സ് കൂടുതൽ

ഐഫോൺ 8 ഉൽപ്പന്നം (റെഡ്) (ചിത്രം: ആപ്പിൾ പിആർ) ആപ്പിൾ

പുതിയ ഐഫോൺ സവിശേഷതകൾ ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പരിചയമുള്ളതായിരിക്കും

സെപ്റ്റംബറിലെ ഐഫോൺ അപ്ഡേറ്റിനായുള്ള ഒരു പുതിയ ഫീച്ചർ ഈ ആഴ്ചയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ആപ്പിളിന്റെ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ആപ്പിളിന് ശേഷം, ഐഫോണിന്റെ 2019 പതിപ്പുകൾ റിവേഴ്സ് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – അതായത്, ഹാൻഡ്സെറ്റ് ബാറ്ററിയുടെ ശേഷി ഉപയോഗിച്ച് മറ്റ് ഉപകരണങ്ങളെ ചാർജുചെയ്യാൻ കഴിയും. ഇതൊരു മികച്ച ആശയമാണ്, പക്ഷെ മറ്റു പല നിർമ്മാതാക്കളും ഇതിനകം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. ആപ്പിളിന് പുതിയതെന്താണ്? ഈ ആഴ്ച ആദ്യം ഞാൻ റിപ്പോർട്ടു ചെയ്തതുപോലെ ,

ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ‘പുതിയ’ ആയി കാണപ്പെടാൻ പോകുന്ന സവിശേഷതകളുടെ ചെക്ക്ലിസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ പോരാടുകയാണ്. ഏറ്റവും പുതിയത് നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും പുതിയത് ഇൻഡോർ പൊസിഷനിംഗ് ആണ്, എന്നാൽ ഇത് ആൻഡ്രോയ്ഡ് പിയിലേക്കും ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പുമായി ഹാൻഡ്സെറ്റുകളുടെയും പ്രവർത്തനം തുടങ്ങി, സോഫ്റ്റ്വെയർ ഈ സംവിധാനം പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് അപ്ഡേറ്റ് ഫെയ്സ് ഐഡിയിലേക്ക് ഉദ്ധരിക്കാം, കൂടുതൽ ഗൗരവമായി എങ്ങനെയാണ് കൂടുതൽ കൃത്യതയോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യേണ്ടതെന്ന് ഗീക്കറേട്ടി സസന്തോഷം അറിയിക്കും. മുന്നോട്ട് വരുന്ന ക്യാമറകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഫോണുകൾ അൺലോക്ക് ചെയ്യൽ, അത് ആപ്പിളിന്റെ സിസ്റ്റം പോലെ സുരക്ഷിതമായിരിക്കില്ല, പ്രായോഗികമായി അവർ ഒരു പുതിയ ഫോണിനായി തിരയുന്ന ഒരാൾക്ക് ഒരേ ആനുകൂല്യം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു (സുരക്ഷിത അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് വേണ്ടി, വിരലടയാളം പോലുള്ള കൂടുതൽ സുരക്ഷിതമായ ബയോമെട്രിക്ക് നിർദ്ദേശിക്കാൻ).

ഫോബ്സ് കൂടുതൽ

ആപ്പിൾ ‘ഏറ്റവും നൂതനമായ’ പട്ടികയിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്നു

2019 ലെ പുരോഗതിയുടെ അഭാവം 2018 ഹാൻഡ്സെറ്റുകളാണ്. സിലിക്കണിനെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയിരിക്കാം, പക്ഷേ ഇന്നത്തെ നവീകരണത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനതത്വങ്ങൾ ദുർബലപ്പെടുത്തി, ആപ്പിളിൽ ഫാസ്റ്റ് കമ്പനിയുടെ ‘ഏറ്റവും നൂതനമായ’ പട്ടികയിൽ ആപ്പിൾ പരാജയപ്പെട്ടു. ടിം കുക്ക് ആപ്പിൾ # 17 ലേക്ക് വീണു. എന്തുകൊണ്ട് ഡ്രോപ്പ്? ലളിതമായി പറഞ്ഞാൽ, പരിഷ്കൃതമായ ചിപ്പ് മാത്രം, ഹാരി മെക്രകീൻ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു :

2018 ലെ ആപ്പിളിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച പുതിയ ഉൽപ്പന്നം ഒരു ഫോൺ അല്ലെങ്കിൽ ടാബ്ലറ്റ് അല്ല, ഒരു ചിപ്പ്: A12 ബയോണിക്. ആപ്പിളിന്റെ ആശ്ചര്യജനകമായ ഐഫോൺ വിൽപ്പനയിൽ വരുമാനം നേടുന്നതിന് ജനവരിയിലെ നീണ്ട കാലഘട്ടത്തെ സ്വാധീനിക്കാൻ ഉപഭോക്താക്കളെ പ്രേരിപ്പിക്കുമെന്നതിനേക്കാളും കൂടുതൽ ശക്തമായ ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ, നൂതനമായ ചിപ്പ് ഡിസൈൻ കമ്പനിയുടെ പുതിയ തലമുറയെ അപ്രതീക്ഷിതമായ അനുഭവം സൃഷ്ടിക്കാൻ സ്ഥാനം നൽകുന്നു.

ഫാസ്റ്റ് കമ്പനിയുടെ പൂർണ്ണ പട്ടിക കാണാൻ കഴിയും .

ഇവിടെ 2019 ൽ പുതിയ ഐപാഡുകൾ വരിക

പ്രമുഖ ഗവേഷകനായ മിംഗ്-ചി കുവോ 2019 ലെ ആപ്പിളിന്റെ ഹാർഡ് വെയർ സമ്പ്രദായത്തിനായി തന്റെ ചിന്തകൾ അവതരിപ്പിച്ചു. മാർച്ച് മാർച്ചിൽ വരാനിരിക്കുന്ന, ഹാപ്പി ചരിത്രത്തിന്റെ മുൻഗണന മാർച്ച് മാസത്തിൽ ആപ്പിൾ അവതരിപ്പിച്ചതാണ്, 2019 ന്റെ അവസാനത്തിൽ ചില പുതിയ ഐപാഡുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ നല്ലൊരു പന്താണ്. ജോ റോസോണിനോൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു :

രണ്ട് പുതിയ ഐപാഡ് പ്രോ മോഡലുകളും, 10.2 ഇഞ്ച് ഐപാഡ്, പുതുക്കിയ ഐപാഡ് മിനി എന്നിവയും ഈ വർഷം പുറത്തിറങ്ങും.

2019 ൽ 9.7 ഇഞ്ച് ഐപാഡ് 10.2 ഇഞ്ച് വരെ ഉയർത്താം. രണ്ട് പുതിയ ഐപാഡ് പ്രോസിനെ കുറിച്ചുള്ള മറ്റ് വിശദാംശങ്ങൾ നൽകിയിട്ടില്ലെങ്കിലും 2019 ൽ റിലീസാകും.

MacRumors ൽ കൂടുതൽ .

ആപ്പിൾ സിഇഒ ഒക്ടോബർ 30, 2018 ലെ സംഗീതത്തിന്റെ ബ്രൂക്ക്ലിൻ അക്കാദമി ഒരു ലോഞ്ച് (പ്രകാരം സ്റ്റെഫനി കീത്ത് / ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങളിൽ ഫോട്ടോ) സമയത്ത് ലാന ഡെൽ റേ കൂടെ നിൽക്കുന്നു ടിം കുക്ക്, തന്നെ ഗെറ്റി

ഞങ്ങൾ ഒരു പുതിയ iMac കാണുമോ?

അങ്ങനെ ഐഫോൺ അപ്ഡേറ്റ് പറ്റി, ഐമാക്സ് ലഭിക്കുന്നത് അപ്ഡേറ്റ്, ഐമാക് എന്താണ്? ശരി, ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പില്ല. ഇത് അവസാനമായി 2017 ജൂണിൽ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു, എന്നാൽ അതിനു ശേഷം ചെറിയ പ്രവർത്തനം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഈ വർഷം ഒരു പരിഷ്കരണത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നവർ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. വില്ലേജ് ഗാലഗറിന് കുറച്ചു വിചാരങ്ങൾ ഉണ്ട് , ടിം കുക്ക് ഉപഭോക്താക്കളെ കൂടുതൽ ചെലവുള്ളതാക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് മാക് പ്രോ:

2019 ന്റെ ആദ്യ പകുതിയിൽ വരുന്ന ഒരു iMac അപ്ഡേറ്റ് മറ്റേതൊരു ആപ്പിൾ മാക് റിലീസിലേയ്ക്ക് നീങ്ങാൻ പോകുന്നില്ല. കഷ്ടതയാണ്, അതിനു ശേഷം മറ്റൊന്നുണ്ടെങ്കിൽ, മറ്റ് റിലീസുകൾ അതിന്റെ വിരലുകളിൽ മുറിക്കുമെന്നതാണ്.

അനലിസ്റ്റായ മിംഗ്-ചി കുയോ ഐമാക്കിനെക്കുറിച്ച് ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ലെങ്കിലും, അദ്ദേഹം എതിരാളികളായ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ട്-മാത്രമല്ല അത് മറ്റ് മാക്കുകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നില്ല. പുതിയ മാക് പ്രോക്കൊപ്പം, ആപ്പിൾ ഒരു പുതിയ പ്രദർശനം തുടങ്ങാൻ പോകുകയാണ്, അവൻ 6K3K ഒന്ന് എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. 6,144 x 3,072 dpi റെസല്യൂഷനാണ് ഇതിന്റെ സവിശേഷത.

മാക് പ്രോ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആൾക്കാർ ആ ഡിസ്പ്ലേ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ്. 31.6 ഇഞ്ച് ഡിജണലിൽ, ആ ഡിസ്പ്ലേ ഐമാക്കിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച വിൽപ്പനയുള്ള പോയിന്റുകളിൽ ഒരെണ്ണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഐമാക്കിന് വേണ്ടി പോയിട്ടുണ്ടാകാവുന്ന ആളുകളെ പരീക്ഷിക്കാൻ ഈ ഡിസ്പ്ലേ പോകുകയാണ്.

Apple Insider- ൽ കൂടുതൽ .

ഒടുവിൽ…

ആപ്പിളിന്റെ പേറ്റന്റ് ഒരു മടക്കയാത്രയുടെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ എന്നതുകൊണ്ട് ലൈസൻസിങ് സ്റ്റോക്കുകളിൽ നല്ലൊരു വരുമാനമുണ്ടാകാം. ആപ്പിൾ പേയ്ക്ക് സ്വന്തമായി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ലഭിക്കുമെന്ന വാർത്തയാണ് ( വാൾ സ്ട്രീറ്റ് ജേർണൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത് ). ഡ്രൈഗിംഗ് ഫയർബോൾ ജോൺ ഗ്ലുബറിൽ ചില ചോദ്യങ്ങളുണ്ട്. ആപ്പിൾ പേ ആപ്പിളിന് ചെറിയ ഇടപാട് സ്ലൈസ് കൈവശം വച്ചിരുന്നപ്പോൾ, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കടബാധ്യത കൂടുതൽ സ്വന്തമാക്കും. ടിം കുക്ക് ഇറങ്ങാൻ പോകുന്നത് ഒരു വഴിയാണോ? ലഘുഭക്ഷണം ലഘുഭക്ഷണം മാറുന്നു :

എന്റെ വലിയ ചോദ്യം പലിശ നിരക്ക് എന്താകും എന്ന്. ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകൾ ഒരു വൃത്തികെട്ട ബിസിനസ്സായി മാറിയിരിക്കുന്നു, അവിടെ അവർ ഒരു ബാലൻസിൻറെ പലിശനിരക്ക് അമിതമായ പലിശനിരക്ക് നൽകുന്നു, അവർ ഒരു പേയ്മെന്റ് നഷ്ടപ്പെടുത്തിയില്ലെങ്കിൽ പോലും. പലിശ നിരക്ക് ഉയർത്തുന്നത്, ബാക്കി തുക അടച്ചാൽ മതിയാകും. സേവന മേഖലയിൽ നിന്നുള്ള വരുമാനം വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് ആപ്പിൾ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നോ? ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് കടത്തിൽ ആളുകൾക്ക് പലിശ നിരക്കിനൽകുന്നുണ്ടോ?

ഇത് ശരിയായി പ്രവർത്തിച്ചെങ്കിലോ, അവർ ആപ്പിൾ സ്റ്റോറിൽ പണംകൊടുത്ത് തുടങ്ങും.

കൂടുതൽ ഡ്രൈയർ ഫയർബോൾ .

ആപ്പിൾ ലൂപ്പ് ഫോർബ്സ് മാസികയിൽ ഏഴ് ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ഹൈലൈറ്റുകൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നു. എന്നെ പിന്തുടരാൻ മറക്കരുത്, അതിനാൽ ഭാവിയിൽ എന്തെങ്കിലും കവറേജ് നിങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെടുത്തരുത്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച്ച ആപ്പിൾ ലൂപ്പ് ഇവിടെ വായിക്കാം , അല്ലെങ്കിൽ ലൂപ്പിന്റെ സഹോദരി കോളം, ഈ ആഴ്ചയിലെ എഡിഷൻ, ആൻഡ്രോയിഡ് സർക്യൂട്ട്, ഫോബ്സ് മാസികയിലും ലഭ്യമാണ് .