പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ ഉപയോഗിച്ച് Oppo F11 Pro കൈയിൽ-ഓൺ-വീഡിയോയിൽ ചോർന്നു; പ്രതീക്ഷിച്ച സവിശേഷതകളും സവിശേഷതകളും രൂപകൽപ്പനയും – ടൈംസ് നൗ

പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ ഉപയോഗിച്ച് Oppo F11 Pro കൈയിൽ-ഓൺ-വീഡിയോയിൽ ചോർന്നു; പ്രതീക്ഷിച്ച സവിശേഷതകളും സവിശേഷതകളും രൂപകൽപ്പനയും – ടൈംസ് നൗ
Oppo F11 പ്രോ

Oppo F11 പ്രോ ഉറവിടം- ബോബി ഡോ

അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ Oppo K1- ന്റെ വില Rs. 16,990 ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ ഇപ്പോൾ Oppo F11 Pro ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങുന്ന ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ ചോർന്നുപോകുന്നുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച പ്രമോ വീഡിയോയിൽ ചോർന്നതും ഇപ്പോൾ ഓൺലൈനിലുണ്ട്. വീഡിയോ പുതിയതായി വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും മുമ്പത്തെ തകരാറുകൾ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നുണ്ട്. വീഡിയോയിൽ, Oppo F11 Pro ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറകളും ഒരു ഗ്രേഡിയന്റ് വർണ്ണ ഗ്ലാസ് ബോഡിയും അഭിമാനത്തോടെ കാണാനാകും.

Twitter- ൽ Boby Do ഒരു ഉപയോക്തൃനാമം ഉപയോഗിച്ച് വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചു. ഒരു സെക്കൻഡ് വീഡിയോ ക്യാമറ ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ ഉപയോഗിച്ച് വരും ഒരു ഫ്രണ്ട് ക്യാമറ കാമറ എന്നു സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, വീഡിയോയിൽ, മുൻ ക്യാമറയുടെ പിൻവശത്തായിരുന്നു ക്യാമറയുടെ പോപ്പ്-അപ്പ് സംവിധാനം നഷ്ടമായത്. പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി കാമറ അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ വിവോ V15 പ്രോയിൽ സമാനമായ രൂപത്തിലായിരിക്കാം.

ഡിസ്പ്ലേയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, കറുപ്പ്, ധൂമ്രനൂൽ, നീല നിറം ഗ്ലയന്റിന്റ് പാനൽ എന്നിവയിൽ നിന്നാണ് ഏറ്റവും മികച്ചത്. പിന്നിൽ, റിയർ ക്യാമറകൾ എൽഇഡി ഫ്ളാഷും റിയർ മൗണ്ട്ഡ് ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനറും ചേർന്ന് ലംബമായി വയ്ക്കാവുന്നതാണ്.

Oppo F11 പ്രോ സവിശേഷതകളും സവിശേഷതകളും (പ്രതീക്ഷിച്ചത്)

മുൻ തകരാറുകളും കിംവദന്തികളും പ്രകാരം, Oppo F11 പ്രോ ഒരു 6.5 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ ഫീച്ചർ ചെയ്യും. ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 SoC, 6 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 8 ജി.ബി. ഒപ്റ്റിക്സിൽ, ഒരു ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ ഉപയോഗിച്ച് എത്തുന്ന സമയത്ത് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അത് 25 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറും ഒരു 12 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറുമായി വരാം. VOOC ഫാസ്റ്റ്-ചാർജിംഗ് ടെക്നോളജി ഉപയോഗിച്ചുള്ള 4,500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഇത് പവർ ചെയ്യുന്നത്. കൂടാതെ, ഒരു ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ വിൻഗ്രിന്റ് സ്കാനർ അവതരിപ്പിക്കും.

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ