ഹുവാവിയുടെ “മെറ്റ് X” ഫോൾബിൾ ഫോൺ പോസ്റ്റർ യോക്കുകൾ – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ഹുവാവിയുടെ “മെറ്റ് X” ഫോൾബിൾ ഫോൺ പോസ്റ്റർ യോക്കുകൾ – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ഈ ആഴ്ച, സാംസങ് അതിന്റെ മടക്കിവരുത്തിയ ഗാലക്സി മടക്കിക്കളയുന്നു അനായാസമായി വിപണി വിപണിയിൽ ഒരു മ്ലേച്ഛമായ ഫോൺ വെക്കേണം അടുത്ത നിർമ്മാതാവ് വേണ്ടി ആണ്. MWC യിൽ ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ ഒരു പ്രസ് പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിനൊപ്പം, ഹുവാവിയും അടുത്തത് ആകാം.

ഒരു ഫംഗ്ഷനൽ ഡിസ്പ്ലേയുള്ള ഹുവാവിയുടെ ഉപകരണമുള്ള ഡിസ്പ്ലേ ബാനർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് ഒരു ഫോട്ടോ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ഏതാനും തൊഴിലാളികളും ചില പോസ്റ്റുകളും പോസ്റ്റർ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുന്നതിനെ തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്, പക്ഷെ അതിലെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിർവഹിക്കാൻ കഴിയും. ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്ത് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു @ gimme2pm .

#ഹുഅവെഇ # MWC2019 # മ്വ്ച്൧൯ ഹുവായ് മേറ്റ് എക്സ് pic.twitter.com/cUV7POgF6r

– 红军 第十九 冠 (@ gimme2pm) ഫെബ്രുവരി 22, 2019

ഒരു മടക്കാവുന്ന ഫോൺ തുറന്ന്, പകുതി അടച്ചതിനുശേഷം അത് പൂർണമായും മടക്കിയതിനു മുൻപായി ബാനർ കാണിക്കുന്നു. ബാനറിൽ ആദ്യ വരി ബ്ലോക്കുകളെ മറികടക്കുന്നു, എന്നാൽ രണ്ടാമത്തെ വരി ഇങ്ങനെ വായിക്കുന്നു: “ലോകത്തിലെ ആദ്യത്തെ ഫോൾഡബിൾ 5 ജി ഫോൺ” ( ഹുവാവേ പീറ്റോർമ ചെയ്തതാണ് ) “ഹുവാവേ മേറ്റ് എക്സ്” എന്ന വാക്കുകളോടെയാണ്. ഹുവാവേയുടെ ഫേഡ് ചെയ്യാനാകുന്ന ഫോൺനെ കേവലം മേറ്റ് എക്സ് എന്ന് വിളിക്കാം.

സാംസങിന്റെ ഗാലക്സി ഫോൾഡിൽ നിന്നും ഡിസൈൻ ഒരു വ്യത്യസ്തമാണ്. ഗാലക്സി ഫോൾഡിനായി ഒരു എക്സ്പീരിയ ഡിസ്പ്ലേയുണ്ട്, തുടർന്ന് ഒരു പ്രധാന ഇന്റീരിയർ ഒട്ടും അടച്ചിട്ടില്ലാത്ത, ഹുവാവേ മേറ്റ് എക്സ് ഫോണിന്റെ പുറം വശത്തെ ഒരു സിംഗിൾ ഡിസ്പ്ലേയാണ്. അടയ്ക്കുമ്പോൾ, ഞങ്ങൾ റിബൺ ഡിസ്പ്ലേയിലെ ഒരു വിഭാഗം മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കുന്നുള്ളൂ.

ഇത് ഫോണബിൾ ഫോണിലെ രസകരമായ ഒരു കാര്യമാണ്, പക്ഷേ ഹുവാവേ എല്ലായ്പ്പോഴും അതിന്റെ സ്ലീവ് മറ്റൊന്നുണ്ട് എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാം. മേറ്റ് എക്സ്-നെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ കേൾക്കാൻ ഞങ്ങൾ അതിയായി ആഗ്രഹപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം ഒരു ഹൈ-എൻഡ് ക്യാമറയും ഇവിടെയും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഏതു സാഹചര്യത്തിലും, ഹവാവി പ്രസ് പരിപാടി ഈ ഞായറാഴ്ച ഫെബ്രുവരി 24 ഞായറാഴ്ച സ്പെയിനിലെ ബാഴ്സലോണയിൽ 2PM പ്രാദേശിക സമയം നടത്തും.

ഇവന്റിൽ, ഹുവാവിയുടെ 5G കാഴ്ചയെ കുറിച്ചും, ചില പുതിയ ഉപഭോക്തൃ ഉത്പന്നങ്ങളെക്കുറിച്ചും കൂടുതൽ അറിയാൻ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഹുവാവേ P30- നെക്കുറിച്ച് ഒന്നും ഞങ്ങൾക്കറിയില്ല. കാരണം, പാരീസിൽ മാർച്ച് അവസാനത്തോടെ ഹൂവി ഇതിനകം പ്രഖ്യാപനം പ്രഖ്യാപിച്ച തീയതി മുതൽ.

ഉറവിടം