Hyundai Creta 33 ഇഞ്ച് ടയറുകളിലേക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

Hyundai Creta 33 ഇഞ്ച് ടയറുകളിലേക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

ഹ്യൂണ്ടായിയുടെ പോര്ട്ട്ഫോളിയോയില് വിറ്റുപോകുന്ന വാഹനങ്ങളുടെ ഒരു, Creta ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ജോലി തികച്ചും ഒരു 2015 ൽ വിക്ഷേപിച്ച ഈ മുതൽ ഈ ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കലുകൾ ചില വാഹനം പ്രായോഗിക മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ടാർഗെറ്റ് പറയുമ്പോൾ ചിലർ എക്സ്റ്റീരിയറിനും വരെ കോസ്മെറ്റിക് മാറ്റങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന കണ്ടിട്ടില്ല. ക്രിറ്റോടുകൂടിയ 33 ഇഞ്ച് ടയർ ഷോർഡിന് സ്വർണ നിറത്തിലുള്ള ചക്രങ്ങളുള്ള ക്രീറ്റാണ് ഈ പുതിയ കസ്റ്റമൈസേഷൻ ജോലികൾ ചെയ്യുന്നത്. വലിയ ടയർ ഉപയോഗിച്ച്, Creta ഒരു മിനിയർ ട്രക്ക് ഒരു മിനിയേച്ചർ പതിപ്പ് പോലെ കാണപ്പെടുന്നു.

ഈ ഇഷ്ടാനുസൃത ഹുൻഡൈയ് ക്രിയയുടെ പ്രായോഗിക ഉപയോഗം കാലിഫോർണിയയിലും ഇരുചക്രവാഹനങ്ങളിലും അനധികൃത കസ്റ്റമൈസേഷൻ നിയമവിരുദ്ധമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട് . എന്നിരുന്നാലും, ഈ പരിഷ്ക്കരണം ഓഫ്-റോഡിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്ക് Creta ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.

ടാറ്റ നാനോയ്ക്ക് അടുത്താണ് ഹ്യുണ്ടായ് ക്രിറ്റ നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ഫോട്ടോയിൽ വ്യക്തമായി പറഞ്ഞാൽ, റിയർ നമ്പർ പ്ലേറ്റുകളെ നീക്കം ചെയ്ത് ‘VIPMANDEER’ ഉപയോഗിച്ച് ഫ്രണ്ട് പ്ലേറ്റ് മാറ്റി പകരം കാറിന്റെ തിരിച്ചറിയൽ രഹസ്യമായി സൂക്ഷിക്കുക. ഗുൽഹത്തി, അസമിൽ ഫോട്ടോകൾ എടുക്കാൻ സാധിക്കുമെന്നത് ‘രത്നാലഖി മെഡിക്കോസ്’ മാത്രമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, അത് ഇപ്പോഴും ഉടമസ്ഥനെക്കുറിച്ചും കസ്റ്റമൈസേഷൻ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുള്ളതും ഒന്നും വെളിപ്പെടുത്തുന്നില്ല.

വലിയ ടയറുകളും 15 ഇഞ്ച് ചക്രങ്ങളും ഉൾക്കൊള്ളാൻ ബമ്പറിന് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയിട്ടുണ്ട്. വീൽ ചക്രങ്ങളുള്ള വലിയ ചക്രങ്ങളുണ്ടാകുന്നു, മൊത്തത്തിൽ ഇത് വളരെ മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു. മേൽക്കൂര-മൌണ്ടഡ് ലൈറ്റുകളും കാറിൽ ഉണ്ട്, ഇത് ഓഫ്-റോഡിംഗ് ലക്ഷ്യങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത മറ്റൊരു സൂചനയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, വലിയ ചക്രങ്ങൾ ഉള്ളത് ഓഫ്റീഡിംഗിന് അനുയോജ്യമായ ക്രിറ്റോ നിർമ്മിക്കുമോ എന്ന് പറയാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. ക്രെട്ടയുടെ എൻജിൻ ഓഫ്-റോഡിനറിനായി ഒരിക്കലും ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ലാത്തതിനാൽ അത് AWD കളിക്കുന്നില്ല.

കസ്റ്റമൈസേഷൻ കാർക്ക് ശക്തമായ ഒരു നോട്ടവും നൽകുന്നില്ല, അത് കൂടുതൽ ആകർഷകമാക്കുന്നു. അതുകൊണ്ട്, ഈ കസ്റ്റമൈസേഷന്റെ യഥാർത്ഥ ലക്ഷ്യം എന്താണ് എന്ന് നിർണ്ണയിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. അല്ലെങ്കിൽ ഇത് ഒരു വർക്ക്-ഇൻ-പുരോഗതി ആയിരിക്കാം, കൂടുതൽ കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ നടക്കാനിടയുണ്ട്.

എതിരാളികളായ നൽകുമ്പോൾ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന Creta ജയം കഴിയുന്ന, ഹ്യുണ്ടായ് ലോഞ്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു .റ്റെലിഫസ് കോംപാക്ട്-എസ്.യു.വി വിഭാഗത്തിൽ മാരുതി ബ്രെജ്ജ, ടാറ്റാ നെക്സൊന്, ഫോർഡ് എചൊസ്പൊര്ത് സ്വീകരിക്കേണ്ട എന്ന്. 350 കിലോമീറ്റർ അകലെ കോണ ഇലക്ട്രിക് കാർ ഹ്യുണ്ടായ് തുടങ്ങും. ക്രെറ്റ, ട്യൂസോൺ തുടങ്ങിയ പുതിയ കാറുകളും കാർഡിലുണ്ട്.