ആഷിഷ് അംബാനിയുടെ സ്വിസ് ബാഷ്: ആലിയ ഭട്ട്, മാളിക അറോറ, ഖുഷു കപൂറിന്റെ അദൃശ്യരായ ഫോട്ടോകൾ … – Hindustan Times

ആഷിഷ് അംബാനിയുടെ സ്വിസ് ബാഷ്: ആലിയ ഭട്ട്, മാളിക അറോറ, ഖുഷു കപൂറിന്റെ അദൃശ്യരായ ഫോട്ടോകൾ … – Hindustan Times

മുകേഷ് അംബാനിയുടെ മകൻ ആകാശ് അംബാനിയുടെ പ്രീ-കല്യാണ വിരുന്നിൽ പങ്കെടുത്ത് സ്വിറ്റ്സർലൻഡിൽ സംഘടിപ്പിച്ച ബോളിവുഡ് താരങ്ങളായ ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങുകയാണ്. അന്താരാഷ്ട്ര ബാൻഡുകളായ കോൾഡ് പ്ലേ, ദ ചൈസ്മോക്കർസ് എന്നിവർക്കൊപ്പം മൂന്നുദിവസത്തെ ആഘോഷവേളയിൽ പങ്കെടുക്കാനായി രൺബീർ കപൂർ, അലിയ ഭട്ട്, മലൈക അറോറ, അർജുൻ കപൂർ, കരൺ ജോഹർ, ഡിഷ പാട്ടാനി എന്നിവരെല്ലാം ചേർന്ന് സെന്റ് മോറിസ്സിനൊപ്പമെത്തി.

ബ്ലാക്ക് ടിയുടെ ഇവന്റിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പോലും എത്തുന്നതും അവരുടെ ആരാധകരുടെ ആകർഷണീയതയെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു ധാരണ നൽകുന്നു. അലിയയുടെ അദൃശ്യമായ ചിത്രങ്ങൾ അവൾ പിങ്കി മനീഷ് മൽഹോത്ര ലെഹംഗയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു.

പാർട്ടിയിൽ നിന്നുള്ള താരം കുഷി കപൂറിന്റെ ചിത്രവും വെബ്ബിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ശ്രീദേവി, ബോണി കപൂറിന്റെ മകൾ ബിസ്ല ആൽസൗമാൻ ഗൗൺ സ്വർണ്ണവർണമായി അലങ്കരിച്ചിരുന്നു.

അവളുടെ ബന്ധുവും വീരേ ദീ വിവാഹരചയിതാവ് റിയ കപൂറും സ്വിറ്റ്സർലൻഡിലേക്ക് പറന്നു. തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിൽ പാർട്ടിയിൽ നിന്ന് നോട്ടീസ് പങ്കിട്ടു. അച്ഛന്റെയും നടൻ അനിൽ കപൂറിന്റെയും പ്രതികരണം ഇങ്ങനെയായിരുന്നു. “ഈ റിയാണോ?” കരൺ ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണവും പങ്കുവെച്ചു. “എന്താണ് ഒരു കാഴ്ച # ഫ്ളാഷ്ബാക്ക് ഫ്രൈഡേ . ”

ഗ്ലാമ ബാത്ത് കഴിഞ്ഞ് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര നിക്ക് യോനസിൽ നിന്ന് ഒരു കുതിച്ചുചാട്ടം.

മാളികയും കിരൺ അർജ്ജുനായിരുന്നു. രോഹിത് ബാൽ ലെഹംഗയും ജാക്കറ്റുമൊക്കെയായിരുന്നു അവൾ. ബോളിവുഡ് താരം കരിഷ്മ കപൂർ ബോളിവുഡ് സൂപ്പർതാരത്തിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു. കറുപ്പ്, റൂബി പിങ്ക്, മനീഷ് മൽഹോത്ര ലെഹെഗ എന്നിവയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങൾ.

മുംബൈയിലെ മാർച്ച് ഒമ്പതിന് ആകാശ് അംബാനി തന്റെ പ്രതിശ്രുതവധു ഷോളൊ മേത്തയോടൊപ്പം കെട്ടണം. സിനിമാ രംഗത്തെ ആരാണ് ആരാണ് വിവാഹം കഴിച്ചതെന്നറിയാൻ.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

02 Mar, 2011 09:10 PM IST