ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ് എന്ന ചാർട്ടേർഡ് റൌഡി ബേബി നിർമ്മിക്കുന്നതിന്റെ പിന്നിൽ എന്താണുള്ളത്?

ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ് എന്ന ചാർട്ടേർഡ് റൌഡി ബേബി നിർമ്മിക്കുന്നതിന്റെ പിന്നിൽ എന്താണുള്ളത്?
റോഡീ ബേബി ഗാനം നിർമ്മിക്കുന്നു
പ്രഭുദേവയാണ് റൗഡി ബേബി സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.

ധനുഷിന്റെ അവസാനത്തെ റിലീസില് മാരി 2 ന് മിക്സഡ് റിവ്യൂസ് ലഭിച്ചു. ഈ ചിത്രത്തിലെ “റൗഡി ബേബി” എന്ന ഗാനം ഏറെ പ്രചാരം നേടി. ഈ ഗാനം യൂട്യൂബിൽ 200 ദശലക്ഷത്തിലധികം കാഴ്ചപ്പാടുകളുണ്ട്, കൂടാതെ 1.7 ദശലക്ഷം ലൈക്കുകൾ. നൃത്തസംവിധായകരുടെ ആരാധകരെല്ലാം ഇപ്പോൾ നൃത്തസംവിധാനം പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്.

റൌഡി ബേബി നിർമ്മിക്കുന്നത് കാണുക:

4 മിനിറ്റിലധികം ദൈർഘ്യമുള്ള വീഡിയോ, വീഡിയോയുടെ സ്ക്രിപ്റ്റുകളിലും, മാരി 2 ന്റെ ബാലാജി മോഹിനും പിന്നിലുണ്ട്, “ഞങ്ങൾ പാട്ട് കേട്ട നിമിഷം വളരെ മനോഹരമായിരുന്നെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. പ്രഭുദേവയെ ധനുഷിനൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്യുകയായിരുന്നു പ്രഭുദേവ.

പ്രഭു അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് സായി പല്ലവി അവതരിപ്പിക്കുന്ന നൃത്ത വൈദഗ്ധ്യം പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നത്. തമിഴ് പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ പ്രശസ്തനാകുന്നു. പ്രഭുദേവയോടൊപ്പം ജോലി ചെയ്യാൻ എനിക്ക് വളരെ ആവേശമുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ, മറ്റ് കലാകാരന്മാരിൽ ഒരാളായിരുന്നു അദ്ദേഹം. അദ്ദേഹം ഒരു പൂർണചിന്തകൻ ആണെന്ന് “സായ് പല്ലവി പറഞ്ഞു. നയൻതാര പറഞ്ഞു. ധനുഷിൻറെ നിർദ്ദേശങ്ങൾ വളരെ ലളിതമാണ്.

യനുവിന്റെ ശംഖാ രാജയും രചനയും ധനുഷ് രചിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇത്രയും സന്തോഷകരമായ ഓർമ്മക്കുറിപ്പിക്കാൻ ധനുഷ് സർ, എല്ലാവരോടും നന്ദിയുണ്ട്, “സായ് പല്ലവി പറഞ്ഞു.