ദമാൽ ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം ദിവസം 8: അജയ് ദേവ്ഗൺ ചിത്രം ഏറ്റവും ശക്തമാണ്, ഏതാണ്ട് 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ – Times Now

ദമാൽ ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം ദിവസം 8: അജയ് ദേവ്ഗൺ ചിത്രം ഏറ്റവും ശക്തമാണ്, ഏതാണ്ട് 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ – Times Now
ബോക്സ് ഓഫീസ്: 100 കോടിയുടെ അടുത്തെ ധമൽ

ബോക്സ് ഓഫീസ്: 100 കോടിയുടെ അടുത്തെ ധമൽ

ഇന്ദ്ര കുമാറിന്റെ കോമഡി ചിത്രം ടോട്ടൽ ധമൽ രണ്ടാം വെള്ളി വെള്ളിയാഴ്ച ബോക്സോഫീസിൽ സൂപ്പർഫാസ്റ്റ് ആയി. 4.75 കോടി രൂപ ശേഖരിച്ചപ്പോൾ രണ്ട് പ്രധാന റിലീസുകൾ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരുന്നു. സിനിമാ രംഗത്തെ എട്ട് ദിവസത്തെ ഓട്ടത്തിനുശേഷം 99.30 കോടി രൂപ നേടിയെടുത്തിട്ടുണ്ട്. 100 കോടിയുടെ ടിക്കറ്റിന് 70 ലക്ഷം രൂപ മാത്രമാണുണ്ടായത്.

സിനിമാ ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റായ ടാരൻ ആദർശ് പറയുന്നതനുസരിച്ച് മൊത്തത്തിലുള്ള സർക്യൂട്ടുകളിൽ മൊത്തമായി ധമാൽ വളരെ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നത്. ശനിയാഴ്ചയും ഞായറാഴ്ചയും നല്ല വളർച്ചയാണ് രണ്ടാം വാരാന്ത്യത്തിൽ ആരോഗ്യവകുപ്പ് ഉറപ്പുവരുത്തുക.

ശനിയാഴ്ച രാവിലെ ആദർശ് സൊസൈറ്റിയിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ട്വീറ്റിൽ മൊത്ത ബിസിനസ് വ്യവസായവകുപ്പ് മൊത്തമുള്ള ധമലിൻറെ ബിസിനസ് ബിസിനസുമായി പങ്കുവെച്ചു. “മൾട്ടിപ്ലെക്സുകൾ പ്രദർശിപ്പിച്ച് രണ്ട് പ്രധാന റിലീസുകൾ ഉണ്ടെങ്കിലും, ദിവസം 8 ന് ശക്തമായ അടിത്തറയുള്ള #Total Dhamalam ആണ് … മാസ് സർക്യൂട്ടുകൾ ധമാള സൃഷ്ടിക്കുന്നത് തുടരുന്നു … സൺ ആൻഡ് സൂര്യനിൽ നല്ല വളർച്ച പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു … [ ആഴ്ച 2] വെള്ളി 4.75 കോടി ആകെ: ₹ 99.30 കോടി ഇന്ത്യ വിടവാങ്ങുന്നു. ”

അജയ് ദേവ്ഗൺ, അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത് എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ധമാൽ , റിതേഷ് ദേശ്മുഖ്, അർഷാദ് വാഴ്സി, ജാവേദ് ജാഫ്രി, ജോണി ലിവർ, സഞ്ജയ് മിശ്ര എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

ഫെബ്രുവരി 22 ന് റിലീസ് ചെയ്ത മൾട്ടി-സ്റ്റാർ ഫിലിം ഫിലിം വിമർശകരുടെ മോശം പ്രകടനമായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, പൊട്ടൻ കളിക്കാർ വലിയ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിച്ചു. അതിന്റെ തിളങ്ങുന്ന ബോക്സ് ഓഫീസ് പ്രകടനം ഇതിൻറെ തെളിവാണ്.

ആകെ ധമഅല് ധമഅല് പരമ്പരയിലെ മൂന്നാം ചിത്രമാണ്. ആദ്യ രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ ധമലും ഡബിൾ ധമലും യഥാക്രമം 2007 ലും 2011 ലും പുറത്തിറങ്ങി. ഇരുവരും സഞ്ജയ് ദത്ത് മുഖ്യ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ