എച്ച് ഡിഎഫ്സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉടമകൾ മുന്നറിയിപ്പ്! 2019 ഏപ്രിൽ 1 മുതൽ ഈ നിരക്ക് പുതുക്കിയിട്ടുണ്ട്

എച്ച് ഡിഎഫ്സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉടമകൾ മുന്നറിയിപ്പ്! 2019 ഏപ്രിൽ 1 മുതൽ ഈ നിരക്ക് പുതുക്കിയിട്ടുണ്ട്

ആരോഗ്യകരമായ ക്രെഡിറ്റ് പ്രൊഫൈലിനായി, ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ ഉയർത്തുന്നതിന്, അടുത്ത മാസം ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകളിലെ മികച്ച ബാലൻസ് റോൾ ചെയ്യരുതെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.

എച്ച് ഡി എഫ് സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ്, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ്, എച്ച് ഡിഎഫ്സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പേയ്മെന്റ്സ്, ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ, അവസാന പെയ്മെന്റ് ചാർജ് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡായ തുക നിശ്ചിത തീയതിയിൽ പൂർണ്ണമായി നൽകുമ്പോൾ മാത്രം, പലിശ നിരക്കുകൾ ബാധകമല്ല.

ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഡിസ്കുകൾ അടച്ചാൽ പണം മുടക്കുന്നതിൽ മാത്രമല്ല, ആരോഗ്യകരമായ ക്രെഡിറ്റ് പ്രൊഫൈലിനൊപ്പം സൂക്ഷിക്കുന്നതിലും വളരെ ദീർഘമാണ്. എച്ച് ഡിഎഫ്സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിന്റെ കാലാവധി 2019 ഏപ്രിൽ 1 മുതൽ എച്ച്ഡിഎഫ്സി ബാങ്ക് പുതുക്കി നൽകും. ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോക്താക്കൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഒരു കാർഡ് ഉപയോക്താവെന്ന നിലയിൽ, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് സ്റ്റേറ്റ്മെൻറിൻറെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നിശ്ചിത തീയതിയിൽ എച്ച് ഡിഎഫ്സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പേയ്മെന്റ് ഉറപ്പാക്കുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക.

ഇൻഫിനിയ കാർഡുകളിൽ ഒഴികെ അവസാനത്തെ പേയ്മെന്റ് ചാർജുകൾ എല്ലാ കാർഡുകളിലും ബാധകമായിരിക്കും. പ്രസ്താവനയിൽ ഉൽപാദിപ്പിച്ചതുപോലെ അക്കൗണ്ടിലെ മികച്ച ബാലൻസ് അനുസരിച്ച് ഈ നിരക്ക് വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു. സാധാരണഗതിയിൽ, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ജനറേറ്റിൽ നിന്ന് 45-51 ദിവസം വരെയാണ്.

ഇൻഫിനിയ കാർഡുകൾ ഒഴികെയുള്ള എച്ച്ഡിഎഫ്സി കാർഡുകളിലെ പുതുക്കിയ ചാർജുകൾ ഇതാ:

സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ബാലൻസ്: 100 രൂപ
2019 മാർച്ച് 31 വരെ പണമടയ്ക്കൽ നിരക്കുകൾ: ഇല്ല
2019 ഏപ്രിൽ 1 മുതൽ പണമടയ്ക്കൽ നിരക്കുകൾ:

സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ബാലൻസ്: 100 മുതൽ 500 രൂപ വരെ
2019 മാർച്ച് 31 വരെ പണമടയ്ക്കൽ ചാർജ്: 100 രൂപ
2019 ഏപ്രിൽ 1 മുതൽ പണമടയ്ക്കൽ നിരക്കുകൾ:

സ്റ്റേറ്റ്മെൻറ് ബാലൻസ്: 501 മുതൽ 5000 രൂപ വരെ
2019 മാർച്ചിൽ അവസാന പെയ്മെൻറ് ചാർജ്: 400 രൂപ
2019 ഏപ്രിൽ ഒന്നിന്: 500 രൂപ

സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ബാലൻസ്: 5001 മുതൽ 10000 രൂപവരെയാണ്
2019 മാർച്ച് 31 വരെ പണമടയ്ക്കൽ ചാർജ്: 500 രൂപ
2019 ഏപ്രിൽ ഒന്നിന്: 600 രൂപ

സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ബാലൻസ്: 10000 മുതൽ 25000 രൂപ വരെ
2019 മാർച്ച് 31 വരെ പണമടയ്ക്കൽ ചാർജ്: 750 രൂപ
2019 ഏപ്രിൽ ഒന്നിന്: 800 രൂപ

സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ബാലൻസ്: 25000 രൂപയിൽ കൂടുതൽ
2019 മാർച്ച് 31 വരെ പണമടയ്ക്കൽ ചാർജ്: 750 രൂപ
2019 ഏപ്രിൽ ഒന്നിന് 950 രൂപ

കാലാവധി തീരുന്നതിന് കുറഞ്ഞത് കുറഞ്ഞ തുകയെങ്കിലും അടയ്ക്കാൻ കാർഡുടമകൾ പരാജയപ്പെടുമ്പോൾ ഏതു കാർഡിലെയും അവസാന പണമടയ്ക്കൽ നിരക്ക് ഈടാക്കും. ഓരോ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിനും മിനിമം തുകയാണ് ആകെ തുകയുടെ 5 ശതമാനം. അവസാനത്തെ പേയ്മെന്റ് ചാർജുകൾ ഒഴിവാക്കുന്നതിന്, നിശ്ചിത തീയതിക്ക് മുമ്പോ അതിനു ശേഷമോ കുറഞ്ഞത് കുറഞ്ഞ തുകയെങ്കിലും നൽകണം. അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, എച്ച്ഡിഎഫ്സി ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് കസ്റ്റമർ കെയർ കോൾ നിരക്ക് കുറയ്ക്കാനോ അല്ലെങ്കിൽ കാലതാമസത്തിനുള്ള കാരണങ്ങൾ വിശദീകരിക്കാനോ ഒന്നുമല്ല.

നിശ്ചിത തീയതിയിൽ, ഒരു കാർഡ് ഹോൾഡർക്ക് മൂന്ന് ഓപ്ഷനുകൾ ഉണ്ട്- ഒന്നുകിൽ, ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ തുകയുടെ 5 ശതമാനം കുറഞ്ഞത് അല്ലെങ്കിൽ ഭാഗിക പേയ്മെന്റ് നടത്തുക അല്ലെങ്കിൽ മുഴുവൻ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് കുടിശ്ശിക പൂർണ്ണമായും നൽകുക. കാർഡ് ബിൽ തുക പൂർണ്ണമായി നൽകുമ്പോൾ മാത്രം, പലിശ നിരക്കുകൾ ബാധകമല്ല.

ഓർമിക്കുക, പേയ്മെന്റ് നടത്തിയാൽ നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് അക്കൌണ്ടിൽ ക്രെഡിറ്റ് കാലാവധിക്ക് വിധേയമായി, ചാർജും പിഴയും ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള തീയതിയിൽ അല്ലെങ്കിൽ അതിന് മുൻപായി ക്രെഡിറ്റ് ചെയ്യുക. ആരോഗ്യകരമായ ക്രെഡിറ്റ് പ്രൊഫൈലിനായി, ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ ഉയർത്തുന്നതിന്, അടുത്ത മാസത്തെ മികച്ച ബാലൻസ് ഉയർത്തരുതെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.

ബോംബെ സ്റ്റോക്ക് എക്സ്ചേഞ്ച് ബോംബെ സ്റ്റോക്ക് എക്സ്ചേഞ്ച് ആൻഡ് എൻ എസ് ഇ, ഏറ്റവും പുതിയ എൻഎവൈ, മ്യൂച്വൽ ഫണ്ടുകളുടെ പോർട്ട്ഫോളിയോ, ഇൻകം ടാക്സ് കാൽക്കുലേറ്റർ വഴി നിങ്ങളുടെ നികുതി കണക്കുകൂട്ടുക , മാര്ക്കറ്റിന്റെ ടോപ്പ് ഗൈനറുകൾ , ടോപ്പ് നഷ്ടപ്പെട്ടവർ , മികച്ച ഇക്വിറ്റി ഫണ്ട് എന്നിവ അറിയുക . Facebook ൽ ഞങ്ങളെ പോലെ നമ്മെ ട്വിറ്ററിൽ പിന്തുടരുക.