ചോറ്റാ മുംബൈയിലെ നിർമ്മാതാവായ ടൈംസ് നൗവ് എന്ന സിനിമയിലൂടെ ഷക്കീല പ്രണയത്തിലായി

ചോറ്റാ മുംബൈയിലെ നിർമ്മാതാവായ ടൈംസ് നൗവ് എന്ന സിനിമയിലൂടെ ഷക്കീല പ്രണയത്തിലായി
ഷക്കീല, റിച്ചാ ചദ്ദ

മണിയൻപിള്ള രാജുമായുള്ള പ്രണയത്തിൽ ഷക്കീല വെളിപ്പെടുന്നു ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

നിരവധി വിമർശനങ്ങളുള്ള സിനിമകളിൽ ഒരാളായ ശേഷം റിച്ച ചദ്ദ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഷക്കീല എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. മലയാള നടി പങ്ക് എഷയിന്ഗ്, ജീവിതം തെക്ക് ചലച്ചിത്ര മേഖലയിലേക്ക് ആളൊന്നിൻറെ സിനിമകൾക്ക് അറിയപ്പെടുന്ന ആർ പ്രശസ്ത നടിയായിരുന്ന സിൽക് സ്മിതയുടെ പുറത്തിറങ്ങിയ വേഷമിട്ട, ആദ്യ മുഖ്യധാരാ സിനിമ പ്ലയ്ഗിര്ല്സ് ശേഷം ഉടൻ ഒരു രാത്രി സെൻസേഷൻ മാറി ആയിരുന്നു ശകെഎല, അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. ഈ സമയം, അത് റിച്ച അല്ല, മറിച്ച് ഇന്റർനെറ്റിനെ തകർക്കുന്ന മലയാളം നടി ഷക്കീലയാണ്.

മോഹൻലാൽ 2007 ഛോട്ടാ മുംബൈ എന്ന ചിത്രം നിർമ്മിച്ച മണിയൻപിള്ള രാജു എന്ന പ്രണയകഥയാണ് ഇന്ത്യ ടുഡേ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഒരു ലേഖനത്തിൽ. നിർമ്മാതാവിന് അവരുടെ സ്നേഹം എങ്ങനെ, എങ്ങനെ അവളുടെ നിർദ്ദേശം നിരസിച്ചു എന്നും ഷക്കീല വെളിപ്പെടുത്തി. മണിയൻപിള്ള രാജു എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്നുവെന്ന പ്രത്യേകത ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് സമയത്ത് എന്റെ അമ്മ അസുഖം ബാധിച്ച് ഒരു ഓപ്പറേഷൻ നടത്തേണ്ടി വന്നു.ചിത്രത്തിൽ നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ ഷൂട്ട് ചെയ്യേണ്ടിയിരുന്നെങ്കിലും, മുഴുവൻ ശമ്പളത്തിനും മുൻതൂക്കമുണ്ട്. ” “ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ വളരെയധികം സ്നേഹിച്ചു തുടങ്ങി, അവനുമായി പ്രണയത്തിലാവുകയും അവനു് ഒരു സ്നേഹസ്നേഹം രചിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഇതിനിടയിൽ, അടുത്തിടെ ഷിക്കേലയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ റിക്കയെ 12 തവണ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു കലണ്ടർ പുറത്തിറക്കി. പോസ്റ്റർ 12 മാസത്തേയ്ക്ക് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതും അവയിൽ ഓരോന്നിലും ഒരു സാങ്കൽപ്പിക മൂവി പേരോടുകൂടിയാണ്. ‘പാപ്പി പപ്പി’, ‘മാനേറ്റർ’, ‘മാർഡ് കോ ഡാർഡ് ഹോഗ’, ‘ചത്രി കീ പെകെ ക ഹായ്’ തുടങ്ങിയവയാണ് പോസ്റ്റർ.