പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെ ഭർത്താവ് നിക്ക് ജോനസിന്റെ ഭർത്താവിനു വേണ്ടി സക്കോർ പാടുന്നു.

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെ ഭർത്താവ് നിക്ക് ജോനസിന്റെ ഭർത്താവിനു വേണ്ടി സക്കോർ പാടുന്നു.

ആലാപനം നിക്ക് ജോനാസ് തന്റെ നടൻ ഭാര്യയെ കുളിക്കുന്ന ആണ് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര സ്നേഹം ധാരാളം. അവളുടെ കൂടെ ഒരു മ്യൂസിക് വീഡിയോ അവളുടെ ശേഷം, അവൻ Instagram ഒരു മറ്റൊരു പിന്നിൽ-രംഗം വീഡിയോ പങ്കുവെയ്ക്കുന്നു.

ലണ്ടനിലെ അവരുടെ സക്കർ മ്യൂസിക് വീഡിയോയുടെ സെറ്റിൽ പ്രിയങ്കയും നിക്കിയും പിൻബോൾ കളിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു പോയിന്റ് സ്കോർ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല, പ്രിയങ്ക ഒരു ഇംഗ്ലീഷ് ഉച്ചാരണത്തിൽ ‘ബഗറി’ എന്ന് പറയാനാകില്ല. തുടർന്ന് പാട്ട് പാടാൻ തുടങ്ങുകയാണ് നിക്കി പറഞ്ഞത്, “അതു പാടുന്ന കുട്ടി”. നിക്കിൻറെ സഹോദരൻ കെവിൻ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ ഡാനിയൽ എന്നിവയും പശ്ചാത്തലത്തിൽ കാണാൻ കഴിയും.

“സക്കർ വീഡിയോയിൽ നിന്ന് വീഡിയോയുടെ പിന്നിലൊരു വീഡിയോ. എന്റെ സുഹൃത്തിന് നന്ദി. ഈ വീഡിയോയിൽ എന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ സ്നേഹം. ഈ ഭാഗത്തെ എന്റെ ഭാഗത്തു നിന്നോടൊത്ത് ഈ പുതിയ അദ്ധ്യായം ആരംഭിക്കുന്നു. ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു, “നിക്ക് ഈ വീഡിയോയ്ക്ക് ക്യാപ്ഷൻ ചെയ്തു.

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര തന്റെ സ്വഭാവം വെളിപ്പെടുത്തുന്നത് ദി സ്കൈ ഈസ് പിങ്ക് 22-60 വയസ്സാണ്

ജോനാസ് ബ്രദേഴ്സ് വെള്ളിയാഴ്ച അവരുടെ സിംഗിൾ റെക്കോർഡ് ആരംഭിച്ചു. അവരുടെ സഹോദരീസഹോദരന്മാരായ പ്രിയങ്ക, ഡാനിയേൽ, സോഫി ടർണർ എന്നിവരോടൊപ്പം മൂന്നു സഹോദരന്മാരായ നിക്ക്, കെവിൻ, ജോ എന്നിവയാണ് മ്യൂസിക് വീഡിയോ. നിരവധി ചാർട്ടുകളിൽ ഗാനം ഒന്നാമത്.

ജൊനാസ് ബ്രദേഴ്സ് 2013 ൽ പിളർന്നു. പീപ്പിൾ മാഗസിൻ പറഞ്ഞത് Z100 ന്റെ എൽവിസ് ധുറന്റെ സഹോദരന്മാർക്ക് നൽകിയ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പീറ്റർ മാത്യു പറഞ്ഞു: “അത് അവസാനിച്ചപ്പോൾ അത് നല്ലതല്ലായിരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ കുടുംബത്തെ പുനർനിർമ്മിക്കുന്ന ഒരു ദമ്പതികളുടെ വർഷമായിരുന്നു അത്. അത് വീണ്ടും മനസിലാക്കാൻ ഞങ്ങളുടെ മനസ്സിന് സാധിച്ചില്ല. ഞങ്ങൾ വീണ്ടും ഒരുപാട് സമയം ചെലവഴിച്ചു. ഞങ്ങൾ അവിടെ നഷ്ടമായ ഒരു മാജിക് അവിടെയുണ്ടെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ ചിന്തിച്ചു. ”

ജോനാസ് ബ്രദേഴ്സ് എന്ന ബാൻറ് പിരിച്ചുവിട്ടതോടെ കെവിൻ വലിയ കുടുംബത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുകയും തന്റെ കുടുംബത്തിൽ ശ്രദ്ധകേന്ദ്രീകരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു. ഡിഎൻസിഇസി എന്ന ബ്രാൻഡിനൊപ്പം ജോ തുടരുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഡിസംബറിൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെ വിവാഹം കഴിച്ച അദ്ദേഹം പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെ വിവാഹം കഴിച്ചു.

സക്കറുടെ പിന്നാലെ കൂടുതൽ ഗാനങ്ങൾ ബാൻഡ് പുറത്തിറക്കും. “റെക്കോർഡുചെയ്ത ധാരാളം പാട്ടുകൾ ഞങ്ങൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്,” ജോ പറഞ്ഞു. “നിക്കിൻറെ ശബ്ദവും, ഡിഎൻസിഇയുടെ ശബ്ദവും, കെവിൻ വളരെ ഹൃദയത്തെ അതിലേക്കു കൊണ്ടുവരുന്നതുപോലെയും സന്തുലിതാവസ്ഥയിലായിപ്പോയെന്ന് ഞങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കി. മൂന്നുപേരെയും ഒന്നിച്ചു ചേർക്കുന്നതിന് ഇത് വളരെ പ്രധാനമായിരുന്നു. ഞങ്ങൾക്ക് റിലീസ് ചെയ്യാൻ 30-40 ഗാനങ്ങൾ ഉണ്ട്, അതിനാൽ അടുത്ത ഏതാനും മാസങ്ങൾ കൂടി നിങ്ങൾ കൂടുതൽ കേൾക്കാൻ പോകുന്നു. ”

(ANI ൽ നിന്നുള്ള ഇൻപുട്ടുകൾക്കൊപ്പം)

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

03, 2019 13:05 IST ലാൽ