സാംസങ് ഗാലക്സി ഫോൾഡ്: ടൈംസ് നൗ

സാംസങ് ഗാലക്സി ഫോൾഡ്: ടൈംസ് നൗ
സാംസങ് ഗാലക്സി ഫോൾഡ് കേസുകൾ

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡ് കേസുകള് ഉറവിടം: ബീജസങ്കലനം

ഈ വർഷം ഫോൾഡബിൾ സ്മാർട്ട്ഫോൺ യുഗത്തിന്റെ ആവിർഭാവം പോലെയാണ്. സാംസങ്, ഹുവാവേ, മോട്ടോറോള തുടങ്ങിയ എല്ലാ സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിർമ്മാതാക്കളും ഒന്നുകിൽ പ്രവർത്തിക്കുകയോ ഇതിനകം തന്നെ ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ പുറത്തിറക്കുകയോ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡ്, കമ്പനിയുടെ ആദ്യത്തെ ഫൂട്ടബിൾ ഡിവൈസ് ഇതിനകം അവതരിപ്പിച്ചു എന്നാൽ നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും അതിന്റെ കവർ കേസ് പോലെ എങ്ങനെ വിചാരിച്ചു? സാംസങ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡ് കേസിന്റെ മൂന്നു രൂപകൽപ്പനകൾ അമേരിക്കയിൽ അധിഷ്ഠിത മൊബൈൽ ഫോൺ അക്സസറി നിർമ്മാതാക്കളായ സ്പിഗൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

വെർജ് റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം, സ്പിഗൻ പങ്കിട്ട കേസുകൾ 4.6 ഇഞ്ച് ബാഹ്യ പ്രദർശനത്തോടുകൂടിയ രൂപകൽപ്പനയിലും ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ സെറ്റപ്പിനുള്ള പ്രത്യേക കട്ട് ഔട്ട്റ്റുകളുമായും രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അൾട്രാ ഹൈബ്രിഡ്, നേർത്ത ഫിറ്റ്, ടെഫ് ആമ്മോർ എന്നിങ്ങനെ മൂന്നു തരം ഫോൺ കേസുകൾ ഉണ്ടാകും. അവർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന സംരക്ഷണ തരം വ്യത്യാസപ്പെടും. പ്ലാസ്റ്റിക്, പിസി, ടി പി യു, പിയു (സിലിക്കൺ മെറ്റീരിയൽ) എന്നിവ നിർമ്മിക്കും. 20 ഡോളർ ചെലവ് വരും. 1,400.

റീടെയിൽ സ്റ്റോറുകളിൽ സാംസങ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡ് ലഭ്യമാക്കും. ഷെൽഫുകളിൽ സ്റ്റാക്ക് ചെയ്യപ്പെടില്ല

വേഗമേറിയ സ്മാർട്ട്ഫോൺ കേസുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ ചില പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടേണ്ടി വന്നെങ്കിലും, സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡ് പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ അത് പ്രവർത്തിക്കാൻ തുടങ്ങി. കമ്പനിയുടെ ഡെവലപ്പർ പറഞ്ഞു, “ഞങ്ങൾ എല്ലാ കിംവദന്തികൾ ശേഖരിച്ച് ഫോണിൽ പുതിയ ഘടന വിശകലനം കഴിയുന്നിടത്തോളം ഉറവിടങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ ഉണ്ടായിരുന്നു”. കൂടാതെ, കമ്പോളം രൂപപ്പെടുത്തിയ സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ വ്യത്യസ്ത സാധ്യതകൾ തയ്യാറാക്കാൻ 20 പ്രോട്ടോടൈപ്പുകൾ നിർമ്മിക്കണമെന്നും കമ്പനി ആവശ്യപ്പെട്ടു.

കേസുകൾ നടത്തുമ്പോൾ, കമ്പനിയെ അതു മടക്കിക്കളയുന്നു സുഗമമായി വിഴുങ്ങാൻ ചെയ്യും പൊടിക്കുന്നു സ്മാർട്ട്ഫോൺ അനുയോജ്യമായ മെറ്റീരിയൽ കണക്കാക്കി. ഈ കേസുകൾ ഇപ്പോഴും വികസിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണെങ്കിലും, ഏപ്രിൽ മാസം മധ്യത്തോടെ, സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി ഫോൾഡ് വിപണിയിലെത്തുമെന്ന് കമ്പനി അറിയിക്കുന്നു.

സഗ്ഗ്, ഫോൾഡബിൾ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്ക് കേസുകൾ ഉണ്ടാക്കാൻ പദ്ധതിയുണ്ടാക്കുന്ന മറ്റൊരു കമ്പനിയാണ് ഇക്കാര്യം സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഫെയ്സ്ബുക്ക് ഫോണുകളുടെ അന്തിമ രൂപരേഖ കൊണ്ടുവരാൻ അവർക്കാവില്ല. കാരണം, അവയ്ക്ക് യഥാർത്ഥ ഉപകരണമില്ല.

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ