സ്കോഡ റാപിഡ്, ഒക്ടാവിയ, സൂപ്പർബി, കോഡ്യാക്ക് ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ് – പ്രതിമാസം 20k രൂപ – റഷ്ലെയ്ൻ

സ്കോഡ റാപിഡ്, ഒക്ടാവിയ, സൂപ്പർബി, കോഡ്യാക്ക് ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ് – പ്രതിമാസം 20k രൂപ – റഷ്ലെയ്ൻ

സ്കോഡ ഇന്ത്യ ഒരിക്സ ഓട്ടോ ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ സർവീസസ് ലിമിറ്റഡ് (ഒഐസ്), ഒരിക്സ കോർപ്പറേഷൻ, ജപ്പാൻ പൂർണ്ണമായി സബ്സിഡിയറി ഒരു ധാരണാപത്രം ഒപ്പിട്ടിട്ടുണ്ട്. സ്കോഡ വാഹനങ്ങൾക്ക് 19,856 രൂപ വിലയുള്ള എൻട്രി വിലനിലവാരം വാടകയ്ക്കെടുക്കുന്നതിനുള്ള പ്രതിമാസ വാടകയ്ക്ക് രൂപം നൽകും. ശമ്പളത്തിലിരിക്കുന്ന വ്യക്തികൾ, ജോലിസംബന്ധമായ പ്രൊഫഷണലുകൾ, എസ്എംഎസുകൾ, കോർപ്പറേറ്റ് സ്ഥാപനങ്ങൾ, പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങൾ / പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങൾ (പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങൾ) എന്നിവയ്ക്കായി ലെയ്സ് ഓപ്ഷനുകൾ ലഭ്യമാക്കും.

സ്കോഡ ലസിങ് സൊല്യൂഷനുകൾ അയവുള്ളതാണ്. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അഞ്ചു വർഷം വരെ ഒരു റാപിഡ്, ഒക്റ്റേവിയ, സൂപ്പർബി, കോഡിയാക്ക് എന്നിവിടങ്ങളിൽ വാടകയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്നതിനുള്ള അവസരം നൽകുന്നു. ഒന്നാം ഘട്ടത്തിൽ ഡെൽഹി, മുംബൈ, പൂനെ, അഹമ്മദാബാദ്, ബംഗളുരു, ചെന്നൈ, കൊൽക്കത്ത, ഹൈദരാബാദ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ലയിക്കാനുള്ള പ്രോഗ്രാം ലഭ്യമാണ്. പിന്നീടുള്ള ഘട്ടങ്ങളിൽ രാജ്യവ്യാപകമായ റോൾഔട്ട് ഉണ്ടാകും.

ആദ്യ ഘട്ടത്തിൽ OAIS നിലവിലുള്ള ബിസിനസ്സ് നെറ്റ് വർക്കിലൂടെയും സ്കോഡ ഓട്ടോ ഡീലർ പങ്കാളികളിലൂടെയും സ്കോഡ വാഹനങ്ങൾക്ക് മുകളിൽ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന നഗരങ്ങളിൽ വാടകയ്ക്ക് എടുക്കാം. ഈ പുതിയ വികസനം സ്കോഡ ‘ഇൻഡ്യ 2.0’ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമാണ്. റോഡ്, ഇൻഷുറൻസ്, തകർന്ന സഹായം, അപകടമുണ്ടാക്കൽ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ, എൻഡ്-നോ-എൻഡ് അറ്റകുറ്റപണികൾ, ഷെഡ്യൂൾ ടയർ, ബാറ്ററി മാറ്റങ്ങൾ, മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാനുള്ള വാഹനം എന്നിവയാണ് സ്കോഡ ഓട്ടോ ലസിങ് സൊല്യൂഷൻസ്.

ഒരു കാറിന് പകരം ബദലായി നോക്കുന്നവർക്കായി, കസ്റ്റമൈസ്ഡ് സേവനങ്ങൾ, സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ അധിഷ്ഠിത പേയ്മെന്റ് മോഡലുകൾ, പൂജ്യം പെയ്മെന്റ് എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു പാട്ടവായ്പ ഓപ്ഷൻ ഇവിടെയുണ്ട്. അനിയന്ത്രിതവും അസംഘടിതവുമായ റീസെയിൽ മാർക്കറ്റ് കൈകാര്യം ചെയ്യാനും ഇത് ഫലപ്രദമായി ശ്രമിക്കുന്നു.

ചിത്രം – ദീപക്

സ്കോഡ ഓട്ടോ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ഡയറക്ടർ സെയിൽസ്, സർവീസ് ആൻഡ് മാർക്കറ്റിംഗ് ഡയറക്ടർ സാക് ഹോളിസ് പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങളുടെ സ്ട്രാറ്റജിക് വഴികളിലൂടെ ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താവിന് എത്തിപ്പെടാൻ ഞങ്ങളുടെ പ്രതിബദ്ധത ORIX- യുമായുള്ള പങ്കാളിത്തം പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു. സേവനങ്ങളും. രണ്ട് കമ്പനികളുടെയും ഗുണങ്ങൾ ആഴത്തിൽ പരിശോധിച്ച് സ്കോഡ ഓട്ടോ കസ്റ്റമർമാർക്ക് മെച്ചപ്പെട്ട ഉടമസ്ഥത അനുഭവപ്പെടുത്തും.

‘സ്കോഡ ഓട്ടോ ഇന്ത്യ’ക്കൊപ്പം പങ്കുചേരാൻ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമേയുള്ളൂവെന്ന് ഒറിക്സ് ഓട്ടോ ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ സർവീസസ് മാനേജിങ് ഡയറക്ടറും ചീഫ് എക്സിക്യുട്ടീവ് ഓഫിസറുമായ സന്ദീപ് ഗംഭീർ പറയുന്നു. ഈ സംരംഭത്തിലൂടെ, ഇന്ത്യയിലെ ഓട്ടോമോട്ടീവ് ലീയിംഗ് എന്ന ആശയം ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിനും കോർപറേറ്റുകൾക്കും റീട്ടെയിൽ കസ്റ്റമർമാർക്ക് അനുകൂലമായ ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകുന്നതിനും ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു: ഉയർന്ന മേന്മയുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്നതും കൂടുതൽ മൂല്യവർദ്ധിത വായ്പകൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതുമായ നിരവധി ആനുകൂല്യങ്ങൾ നേടിയെടുക്കാൻ ഇപ്പോൾ കഴിയും. വികസിത രാജ്യങ്ങളിൽ ഉടനീളം നല്ല സ്വീകാര്യമായ ഉൽപ്പന്നമാണ് ലീസിങ്ങ് ഇന്ത്യയിലും സംഭവിക്കുന്നത്. ഈ സഹസ്രാബ്ദ തലമുറയുടെ മനസ്, മോഡ് ഷിഫ്റ്റ് ട്രെൻഡുകൾ, സൗകര്യങ്ങളുടെ ഉടമസ്ഥതയിൽ കൂടുതൽ ഭാരം, ഉപഭോക്തൃ പ്രതീക്ഷകൾ കൈവരിക്കുന്നതിൽ പാട്ടത്തിന് പ്രധാന പങ്കുണ്ട്.