OnePlus 7 ഫോണുകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല – ഫോബ്സ്

OnePlus 7 ഫോണുകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല – ഫോബ്സ്
കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസിൽ ബോക്സിൽ ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ച കമ്പനി 5 ജി പരിപാടികളെ കീ പാനലുകളിൽ സംസാരിച്ചു. പങ്കാളിത്തത്തെ പ്രകടന പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളായി പങ്കുചേരാൻ പങ്കാളികൾ അനുവദിച്ചു. കൂടാതെ, അടച്ചിട്ട മുറിക്കുള്ള മീറ്റിംഗുകൾക്കു പിന്നിൽ പതിവുള്ള പതിവുമാണ് കമ്പനി. ആധുനിക സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഡിസൈൻ ലെ അതിവേഗം സ്വീകരിക്കപ്പെട്ട കീ സവിശേഷതകൾ ഒരു സമയത്ത് OnePlus ഹാർഡ്വെയർ ഒരു ദൃശ്യമാക്കുന്നില്ല എന്നു സ്ഥിരീകരിച്ചു പല ആരാധകരുടെ പ്രതീക്ഷകളും വെടിവെച്ചു 2019.

പലരും പോലെ, നിങ്ങൾ ഈ വർഷത്തെ OnePlus സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് വേണ്ടി കൈവശം, വീണ്ടും ചിന്തിക്കുക. വേഗതയേറിയ വയർഡ് ചാർജുചെയ്യൽ എന്ന കമ്പനിയുടെ ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രമാണ് വൺപ്ലസ് പീറ്റ് ലൗ. ചില ശ്രദ്ധേയമായ എതിരാളികളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി (… ആപ്പിൾ) ഒരു ഫാബ്ലറ്റ് ഫാക്ടറിയിൽ ഒരു ഫാസ്റ്റ് ചാർജർ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ഒപ്പം ‘വേഗ ചാർജ്ജിംഗിൽ’ ഊന്നൽ നൽകുന്നത് മറ്റ് നിർമ്മാതാക്കളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ വ്യത്യസ്തമായ എന്നാൽ മനസ്സിലാക്കാവുന്ന തിരഞ്ഞെടുക്കലാണ്.

OnePlus 6T (ചിത്രം: ഇവാൻ സ്പൻസ്) ഇവാൻ സ്പേസ്

എനിക്ക് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ശേഷിയുള്ള ഉപകരണങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു പക്ഷപാതമുണ്ടെന്ന് സമ്മതിക്കുന്ന ആദ്യയാളായിരിക്കും ഞാൻ. 2012 അവസാനത്തോടെ അത് ഉപയോഗിച്ചിട്ടും, വയർലെസ് ചാർജിംഗിനായി പ്രാപ്തമായ ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഞാൻ ഒരു വ്യക്തിഗത ഫോണിൽ സജീവമായി നോക്കുന്നത്. ക്യു സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഫോർ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ഗണ്യമായ വർദ്ധനവ് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെന്ന് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച്ച വ്യക്തമാക്കുന്നു. ആപ്പിൾ ഐപാഡ് 8, ഐഫോൺ എക്സ് ഹാൻഡ്സെറ്റുകൾ എന്നിവയും ആപ്പിളിന്റെ അതേ സ്റ്റാൻഡേർഡിനൊപ്പം നിർമിക്കുന്നതാണ്.

നിങ്ങൾ നിരന്തരമായി കേബിളുകൾ പുറകോട്ടുപോലും കൂടാതെ പുറത്ത് ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോണിനെ ഉയർത്തികാണാനുള്ള കഴിവ് ഉണ്ടായിരിക്കുമോ (മറ്റൊരു രീതിയിൽ പറഞ്ഞാൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഉറച്ച ഓഫീസ് / ഡെസ്കിൽ അടിസ്ഥാനമായുള്ള പതിവ് ഉണ്ടെങ്കിൽ) ഒരു വയർലെസ് ചാർജർ അതിന്റെ സ്വഭാവം കൊണ്ട്, മികച്ച ചാർജിംഗ് ഓപ്ഷനുകളിൽ ഒന്ന്. മറ്റ് തീവ്രതകളിലേക്ക് പോകാൻ, നിങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും പുറത്താണെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ എബിസി ഭരണം (എല്ലായ്പ്പോഴും ചാർജുചെയ്യൽ) നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ഇടയ്ക്കിടെ സഞ്ചരിച്ച് ചുരുങ്ങിയ നിമിഷങ്ങളോടെ, ഹ്രസ്വമായ ഒരു ഹാൻഡ് സെറ്റിൽ പോകാനുള്ള വഴി.

സിറ്റിന്റെ റോജർ ചെന്നിനോടുള്ള പീറ്റ് ലൗയുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ , തത്വശാസ്ത്രപരമായി, മുൻ പോണ്ടിനെക്കാൾ, രണ്ടാമത്തെ ചാമ്പ്യൻമാരായാണ്, OnePlus ടീം.

ഒരു വയർലെസ് പാഡിൽ ഒരു ഉപകരണം ചാർജ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു സമയം എടുക്കുന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് ഉപഭോക്താവിന് ബെനഫിറ്റ് ചാർജുചെയ്യുന്നത്. ഫിസിക്കൽ പെട്ടെന്നുള്ള ചാർജുള്ള പ്ലഗ് ഇൻ, OnePlus പറയുന്നു, നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററി 20 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ ചാർജ്ജ് 50 ശതമാനം ചാർജ് ചെയ്താൽ ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ചാർജ് ചെയ്യുക.

OnePlus 6 ടി സമാരംഭിക്കൽ പേജ് (oneplus.com) OnePlus.com

ഇപ്പോൾ, സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്ക് രണ്ടും ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് നിർത്താൻ ഫിസിക്കൽ ഒന്നുമില്ല, എന്നാൽ അത് ചില്ലറ പാക്കേജിലെ സാമഗ്രികളുടെ വില വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, ഒരു വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പ്രാപ്തമാക്കിയ ഉല്പന്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒരു വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പാഡ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്യണം എന്നാണ് വില്പനയ്ക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ബോക്സിൽ (അത് പ്രാഥമിക വില കൂടുതൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു).

ഒരു പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ അനുഭവം, ഒരു കോർപറേറ്റ് തത്വശാസ്ത്രത്തിന്റെ ഒരു വശത്ത് അവതരിപ്പിക്കുക, ഒരു വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ തുടർന്നുള്ള മാർക്കറ്റിങ് സ്വാധീനം (അതോടൊപ്പം ‘വാർപ്പ് ചാർജ് 30’, OnePlus 6T മക്ലാരൻ പതിപ്പ് ); കൂടാതെ കമ്പനിയെ വയർലെസ് വഴി വീതിച്ചുവരുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് വ്യക്തമായി അറിയാം.

കൂടുതൽ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉടമകൾ പ്രതിദിനം വയർലെസ്സ് ചാർജുചെയ്യൽ ഉപയോഗിച്ച്, കൂടുതൽ ആളുകൾ അതിന്റെ ഫ്ലെക്സിബിളിനെക്കുറിച്ച് ബോധവതികളാകുകയും കൂടുതൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്ക് ഒരു ‘സ്റ്റാൻഡേർഡ്’ ഫീച്ചർ പരിഗണിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് , OnePlus സമീപനം ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിനുള്ള സംഭാഷണം അതിന്റെ ഉപയോക്തൃ അടിത്തറയിലേക്ക് ശക്തമായ കമ്മ്യൂണിറ്റി ഫീഡ്ബാക്ക് സഹായിക്കുന്നു .

OnePlus നിർമ്മിക്കാൻ കഴിയുന്ന മൂന്ന് പ്രധാന സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ കൂടുതൽ വായിക്കുക 7 ആവേശകരമായ …

“>

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിലെ മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസിൽ ഏറ്റവും പുതിയ OnePlus സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഒളിപ്പിച്ചു വന്നതോടെ കമ്പനി 5G പരിപാടികൾ കീ പാനലുകളിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു. ഇത് പങ്കാളിത്തത്തെ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് പങ്കാളിത്തത്തെ അനുവദിക്കുകയും, കൂടാതെ അടച്ച വാതിലുകൾക്കുള്ള മീറ്റിംഗുകൾക്ക് പിന്നിലാവാം പതിവുപോലെ. ആധുനിക സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഡിസൈൻ ലെ അതിവേഗം സ്വീകരിക്കപ്പെട്ട കീ സവിശേഷതകൾ ഒരു സമയത്ത് OnePlus ഹാർഡ്വെയർ ഒരു ദൃശ്യമാക്കുന്നില്ല എന്നു സ്ഥിരീകരിച്ചു പല ആരാധകരുടെ പ്രതീക്ഷകളും വെടിവെച്ചു 2019.

പലരും പോലെ, നിങ്ങൾ ഈ വർഷത്തെ OnePlus സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് വേണ്ടി കൈവശം, വീണ്ടും ചിന്തിക്കുക. വേഗതയേറിയ വയർഡ് ചാർജുചെയ്യൽ എന്ന കമ്പനിയുടെ ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രമാണ് വൺപ്ലസ് പീറ്റ് ലൗ. ചില ശ്രദ്ധേയമായ എതിരാളികളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി (… ആപ്പിൾ) ഒരു ഫാബ്ലറ്റ് ഫാക്ടറിയിൽ ഒരു ഫാസ്റ്റ് ചാർജർ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ഒപ്പം ‘വേഗ ചാർജ്ജിംഗിൽ’ ഊന്നൽ നൽകുന്നത് മറ്റ് നിർമ്മാതാക്കളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ വ്യത്യസ്തമായ എന്നാൽ മനസ്സിലാക്കാവുന്ന തിരഞ്ഞെടുക്കലാണ്.

OnePlus 6T (ചിത്രം: ഇവാൻ സ്പൻസ്) ഇവാൻ സ്പേസ്

എനിക്ക് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ശേഷിയുള്ള ഉപകരണങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു പക്ഷപാതമുണ്ടെന്ന് സമ്മതിക്കുന്ന ആദ്യയാളായിരിക്കും ഞാൻ. 2012 അവസാനത്തോടെ അത് ഉപയോഗിച്ചിട്ടും, വയർലെസ് ചാർജിംഗിനായി പ്രാപ്തമായ ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഞാൻ ഒരു വ്യക്തിഗത ഫോണിൽ സജീവമായി നോക്കുന്നത്. ക്യു സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഫോർ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ഗണ്യമായ വർദ്ധനവ് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെന്ന് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച്ച വ്യക്തമാക്കുന്നു. ആപ്പിൾ ഐപാഡ് 8, ഐഫോൺ എക്സ് ഹാൻഡ്സെറ്റുകൾ എന്നിവയും ആപ്പിളിന്റെ അതേ സ്റ്റാൻഡേർഡിനൊപ്പം നിർമിക്കുന്നതാണ്.

നിങ്ങൾ നിരന്തരമായി കേബിളുകൾ പുറകോട്ടുപോലും കൂടാതെ പുറത്ത് ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോണിനെ ഉയർത്തികാണാനുള്ള കഴിവ് ഉണ്ടായിരിക്കുമോ (മറ്റൊരു രീതിയിൽ പറഞ്ഞാൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഉറച്ച ഓഫീസ് / ഡെസ്കിൽ അടിസ്ഥാനമായുള്ള പതിവ് ഉണ്ടെങ്കിൽ) ഒരു വയർലെസ് ചാർജർ അതിന്റെ സ്വഭാവം കൊണ്ട്, മികച്ച ചാർജിംഗ് ഓപ്ഷനുകളിൽ ഒന്ന്. മറ്റ് തീവ്രതകളിലേക്ക് പോകാൻ, നിങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും പുറത്താണെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ എബിസി ഭരണം (എല്ലായ്പ്പോഴും ചാർജുചെയ്യൽ) നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ഇടയ്ക്കിടെ സഞ്ചരിച്ച് ചുരുങ്ങിയ നിമിഷങ്ങളോടെ, ഹ്രസ്വമായ ഒരു ഹാൻഡ് സെറ്റിൽ പോകാനുള്ള വഴി.

സിറ്റിന്റെ റോജർ ചെന്നിനോടുള്ള പീറ്റ് ലൗയുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ , തത്വശാസ്ത്രപരമായി, മുൻ പോണ്ടിനെക്കാൾ, രണ്ടാമത്തെ ചാമ്പ്യൻമാരായാണ്, OnePlus ടീം.

ഒരു വയർലെസ് പാഡിൽ ഒരു ഉപകരണം ചാർജ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു സമയം എടുക്കുന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് ഉപഭോക്താവിന് ബെനഫിറ്റ് ചാർജുചെയ്യുന്നത്. ഫിസിക്കൽ പെട്ടെന്നുള്ള ചാർജുള്ള പ്ലഗ് ഇൻ, OnePlus പറയുന്നു, നിങ്ങളുടെ ബാറ്ററി 20 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ ചാർജ്ജ് 50 ശതമാനം ചാർജ് ചെയ്താൽ ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ചാർജ് ചെയ്യുക.

OnePlus 6 ടി സമാരംഭിക്കൽ പേജ് (oneplus.com) OnePlus.com

ഇപ്പോൾ, സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്ക് രണ്ടും ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് നിർത്താൻ ഫിസിക്കൽ ഒന്നുമില്ല, എന്നാൽ അത് ചില്ലറ പാക്കേജിലെ സാമഗ്രികളുടെ വില വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, ഒരു വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പ്രാപ്തമാക്കിയ ഉല്പന്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒരു വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പാഡ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്യണം എന്നാണ് വില്പനയ്ക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ബോക്സിൽ (അത് പ്രാഥമിക വില കൂടുതൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു).

ഒരു പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ അനുഭവം, ഒരു കോർപറേറ്റ് തത്വശാസ്ത്രത്തിന്റെ ഒരു വശത്ത് അവതരിപ്പിക്കുക, ഒരു വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ തുടർന്നുള്ള മാർക്കറ്റിങ് സ്വാധീനം (അതോടൊപ്പം ‘വാർപ്പ് ചാർജ് 30’, OnePlus 6T മക്ലാരൻ പതിപ്പ് ); കൂടാതെ കമ്പനിയെ വയർലെസ് വഴി വീതിച്ചുവരുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് വ്യക്തമായി അറിയാം.

കൂടുതൽ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉടമകൾ പ്രതിദിനം വയർലെസ്സ് ചാർജുചെയ്യൽ ഉപയോഗിച്ച്, കൂടുതൽ ആളുകൾ അതിന്റെ ഫ്ലെക്സിബിളിനെക്കുറിച്ച് ബോധവതികളാകുകയും കൂടുതൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്ക് ഒരു ‘സ്റ്റാൻഡേർഡ്’ ഫീച്ചർ പരിഗണിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് , OnePlus സമീപനം ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിനുള്ള സംഭാഷണം അതിന്റെ ഉപയോക്തൃ അടിത്തറയിലേക്ക് ശക്തമായ കമ്മ്യൂണിറ്റി ഫീഡ്ബാക്ക് സഹായിക്കുന്നു .

OnePlus നിർമ്മിക്കാൻ കഴിയുന്ന മൂന്ന് പ്രധാന സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ കൂടുതൽ വായിക്കുക 7 ആവേശകരമായ …