ജോൺ അബ്രഹാമിന്റെ പുതിയ ദേശസ്നേഹി, അലിയ ഭട്ട് സംവിധാനം ചെയ്ത റാസിയെ പോലെയാണ്.

ജോൺ അബ്രഹാമിന്റെ പുതിയ ദേശസ്നേഹി, അലിയ ഭട്ട് സംവിധാനം ചെയ്ത റാസിയെ പോലെയാണ്.

ജോൺ അബ്രഹാം അഭിനയിച്ച ഏറ്റവും പുതിയ ത്രില്ലറായ റോമിയോ അക്ബർ വാൾട്ടറിന്റെ ആദ്യ ട്രെയിലർ തിങ്കളാഴ്ചയാണ് ഓൺലൈനിൽ റിലീസ് ചെയ്തത്. “എല്ലാ തിന്മകൾക്കും ശത്രുക്കൾക്കുമെതിരെ തന്റെ രാഷ്ട്രത്തെ സംരക്ഷിക്കുക എന്നതായിരുന്നു അവന്റെ ധർമ്മം. റോമിയോയുടെ ട്രെയ്ലർ ഇവിടെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. അക്ബർ. വാൾട്ടർ. ഏപ്രിൽ 5 ന് സിനിമാശാലകളിൽ, “ജോൺ ട്വീറ്റിലൂടെ എഴുതി.

ജാക്കി ഷ്രോഫ് എന്ന ട്രെയ്ലർ തുറന്നുപറയുന്നു, “ഞങ്ങൾ പാക്കിസ്താനുമായുള്ള യുദ്ധത്തിന്റെ വക്കിലാണ്. 1971 ലെ ഇൻഡ്യൻ-പാകിസ്താൻ യുദ്ധത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ചിത്രീകരണം ഒരു കാലഘട്ടമാണ്. യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളാൽ പ്രചോദിപ്പിക്കപ്പെട്ടതാണ് ഈ ചിത്രം. ജോൺ കൂടാതെ, മൗനി റോയും സികന്ദർ ഖേർയും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

ജാക്കിയുടെ കഥാപാത്രത്തെ ജോൺസ് കഥാപാത്രത്തെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നു. ഒരു പ്രത്യേക ദൗത്യം ഏറ്റെടുക്കാൻ അദ്ദേഹം പരിശീലിപ്പിക്കുന്നു. ചാരവൃത്തിയിൽ പരിശീലനം നേടിയ ജോൺ, നമുക്ക് അലിയ ഭട്ടിന്റെ സെഹ്മത്ത് വഴി റസിയ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. “നിങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ശ്രദ്ധിക്കുന്നതായി നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടതായി വരും,” ജാക്കി പറഞ്ഞു, തന്റെ ഹാൻഡ്ലറായും കളിക്കുന്നു.

അർജന്റീന ഘടകങ്ങളിൽ ട്രെയിലർ ഫോക്കസ് ആദ്യ പകുതിയിൽ രണ്ടാമത്തെ പകുതി അർഗോയും സീറോ ഡാർക് മുപ്പത്തൊപ്പവും ഷെയ്ഡുകളുമായി കൂടുതൽ പ്രവർത്തന-ഭാരം കൂടിയാണ്.

സ്ക്രിപ്റ്റിന്റെ ആവശ്യം അനുസരിച്ച് സിനിമയിൽ എട്ട് വ്യത്യസ്ത തിയറ്ററുകളിൽ താൻ അഭിനയിക്കുമെന്ന് ജോൺ നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു. “85 വയസുള്ള ഒരു 26 വയസ്സുകാരന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഞാൻ എല്ലാം കളിക്കും. എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ വേഷം ഇതാണ്. സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുൻപ് ജോൺ വളരെ പ്രയാസമേറിയ ഒരു ഊർജ്ജം ലഭിക്കുന്നു, റോ എന്ന ചിത്രം വളരെ പ്രയാസകരമാണ്.

അജയ് ദേവ്ഗൺ ഒരു ഓഡി കരസ്ഥമാക്കി

റോബി ഗ്രീവാൾ സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രത്തിൽ പർമാനൂനു ശേഷം ജോൺ അബ്രഹാം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന അജയ് കപൂറുമായുള്ള രണ്ടാമത് സഹകരണമാണ് ഇത്. മുൻകാല നടൻ സുശാന്ത് സിംഗ് രജപുത്താണ് ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ, സിനിമയുടെ നിർമ്മാതാക്കളായ നടനും സംവിധായകനുമായ അജയ് മാത്യുവിന്റെ ‘അനിവാര്യമായ സാഹചര്യങ്ങൾ’.

പർമാനു: പൊഖ്റാൻ, സത്യമേവ ജയതേ തുടങ്ങിയ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ ജോൺ ജോഷി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ്. അടുത്തതായി ബട്ട്ല ഹൗസിൽ അയാൾ അടുത്തതായി കാണാം. റോ ഏപ്രിൽ 5 റിലീസിനായി തയ്യാറാക്കും.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 04, 2019 13:17 IST