നിങ്ങളുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുക ഒരു ബിറ്റ് ദൈർഘ്യമുണ്ടായി – Zigwheels.com

നിങ്ങളുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുക ഒരു ബിറ്റ് ദൈർഘ്യമുണ്ടായി – Zigwheels.com
  • 2018 ഡിസംബറിൽ ജാക്ക് ആൻഡ് ജവ ഫോർടി രണ്ടു വിറ്റഴിച്ചുവെന്നാണ് 2018 ഡിസംബറിൽ ബ്രാൻഡ് പ്രഖ്യാപിച്ചത്.
  • കമ്പനിയുടെ രണ്ട് ബൈക്കുകളുടെ ഓർഡർ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഇപ്പോൾ തിരക്കിലാണ്. പിന്നീട് പെറക് വിൽപന നടക്കും.
  • 2020 കളുടെ തുടക്കത്തിൽ നിന്ന് പെരക്കിന്റെ പന്തുകൾ ആരംഭിക്കുക.
Jawa Perak zig thumb

ജാവയുടെയും ജാവ ഫോർട്ടി ടിയുടെയും വിപണിയിലിറങ്ങി ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരു മികച്ച പ്രതികരണം. കമ്പനി വരെ സെപ്റ്റംബർ 2019 ജവ ‘ലോഞ്ച്’ ചെയ്തു ജവ ആൻഡ് ജവ നാല്പത്തിരണ്ടു വിറ്റഴിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞ വർഷം ഡിസംബറിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു Perak രണ്ട് ബൈക്കുകൾ സഹിതം മാത്രം വില 1.89 ലക്ഷം (എക്സ് ഷോറൂം ആയിരുന്നു പുറത്തിറങ്ങി ). ബൈക്കിൻറെ ബുക്കിംഗുകളും ബൈക്കുകളുടെ വിൽപനയും പിന്നീട് ആരംഭിക്കാനായിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ ഒരു മീഡിയ ഹൗസുമായി നടത്തിയ സംഭാഷണത്തിൽ, ക്ലാസിക് ലെജന്റ്സിന്റെ സ്ഥാപകനായ അനുപം തരേജ, ഇപ്പോൾ ജാവയുടെയും നാൽപതാം രണ്ട് ഉത്തരവുകളും നിറവേറ്റുന്നതിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. ഇതിനെത്തുടർന്ന് പെറാക്കിന്റെ ബുക്കിങ് തുടങ്ങുന്നത് 2019 സെപ്റ്റംബറിലേക്കാണ് നീട്ടിവെച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ മാസം മുതൽ ബ്രാഡ് ജാവയുടെയും നാൽപത്തിരണ്ട് പരിപാടികളുടെയും ഉൽപ്പാദനം തുടങ്ങും.

Jawa Perak launch

ഞങ്ങളുടെ ഊഹം ശരിയാണെങ്കിൽ, 2020 കളുടെ തുടക്കത്തിൽ ഡെലിവറികൾ വളരെ ആരംഭിക്കും. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, ആ കാലഘട്ടത്തിൽ BSVI എമിഷൻ മാനദണ്ഡങ്ങൾ നിലവിൽ വരും. എൻജിനുകൾ ബി.എസ്.വി. തയ്യാറാകാൻ തയ്യാറാണെങ്കിലും ജാവ വരാനിരിക്കുന്ന എമിഷൻ മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്നുണ്ട്. വിലക്കയറ്റവും വിലക്കയറ്റവും കാരണം വിലക്കയറ്റം വിലക്കയറ്റമാണ് കാരണം.

എതിരെ വായിക്കുക: ജാവ, ജാവ 42, പെരക്: എല്ലാം 3 മോഡലുകൾ വിശദീകരിക്കപ്പെട്ടു

മധ്യപ്രദേശിൽ പീതാംപൂർ പ്ലാന്റിൽ ഉത്പാദനം വർധിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. മറ്റു ജാവ ബൈക്കുകളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ, പെറക് ഒരു വലിയ, ശക്തമായ 334 സിസി സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ ലിക്വിഡ്-തണുത്ത എൻജിനാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. പവർപ്ലാൻറ് 30.4 പിസിനും 31 എൻമും ഉത്പാദിപ്പിക്കും, മോട്ടോർ സൈക്കിൾ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഒരു നീളം കൂടിയ സ്വിമ്മിംഗ്, ഡ്യുവൽ ചാനൽ എബിഎസ് ആണെന്നും പറയുന്നു. ഒരു ബോബ് എന്ന നിലയിൽ, പെറക്കിന്റെ വിലയുടെ കാര്യത്തിൽ സെഗ്മെന്റിൽ ഏതെങ്കിലും പ്രത്യേക എതിരാളികൾ ഇല്ല. എങ്കിലും, റോയൽ എൻഫീൽഡ് തണ്ടർബേഡ് 500X അടുത്തു വരുന്നു.

അവലംബം: ന്യൂ ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്സ്