റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350 & 500 ഇന്ത്യ മാർച്ച് 12 ന് ആരംഭിക്കും – GaadiWaadi.com

റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350 & 500 ഇന്ത്യ മാർച്ച് 12 ന് ആരംഭിക്കും – GaadiWaadi.com
Royal Enfield Bullet Trials 350

റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ സ്റ്റാൻഡേർഡ് പരിധിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു റാഫ് മാറ്റത്തോടെ വരും, ഞങ്ങളുടെ ഉറവിടം, RE അതിനെ മാർച്ച് 12 ന് തുടങ്ങും

പുതുക്കിയ ജാവ ബ്രാൻറിൽ നിന്ന് റോയൽ എൻഫീൽഡ് തികച്ചും ചില മത്സരങ്ങളിലാണ് നേരിടുന്നത്. RE- ൽ നിന്നും ഏറ്റവും നന്നായി വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന എൻട്രി-ലെവൽ 350 സീരീസ് മോട്ടോർസൈക്കിൾ ഫോർ സെയിൽ ക്ലാസിക്, നാൽപത് രണ്ട് എന്നിവയാണ് ഇത് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഇതിനു പ്രതികരണമായി, റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് 350, 500 എന്നിവയുടെ പുതിയ രണ്ട് പതിപ്പുകൾ നിർമ്മിക്കാൻ തയ്യാറാകുന്നു.

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും മാസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ബുള്ളറ്റ് 350, 500 ട്രയലുകൾ ചോർന്ന ചിത്രങ്ങൾ ഞങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരുന്നു. മാർച്ച് 12 ന് അവർ വിക്ഷേപണം നടത്തും. ചെന്നൈയിലെ നിർമ്മാതാക്കളെയും കഴിഞ്ഞ വർഷം വിചാരണ നേരിടുകയാണ്. ട്രയലുകൾ വേരിയൻറുകൾ പൂർണ്ണമായി ചിതറിക്കിടക്കുന്ന സ്ക്രംപേളർ അല്ല.

ബുള്ളറ്റ് 350 ട്രയലുകളും ബുള്ളറ്റ് 500 ട്രയലുകളും സസ്പെൻഷൻ പരിഷ്ക്കരണം നടത്താൻ പാടില്ല, അത് വിചാരണ റൈഡറുകൾക്ക് നിരാശയാകും. പകരം റോയൽ എൻഫീൽഡ് ട്രയൽ നെയിംറ്റിന്റെ നോസ്റ്റാലിജിക് വികാരം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. പതിവുപോലെ, പ്രത്യേക പതിപ്പുകൾക്ക് യാതൊരു സമയത്തും വിൽക്കാൻ കഴിയില്ല.

റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയൽസ് 500

സാധാരണ ബുള്ളറ്റിൽ നിന്നും ട്രയലുകൾ വേർതിരിക്കുന്നതിന് റോയൽ എൻഫീൽഡ് നിരവധി മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഹിമാലയൻ അഡ്വർടൈസിൻറെ സ്വാധീനം വളരെ കൂടുതലാണ്. ചിത്രങ്ങളിൽ കാണാവുന്നതുപോലെ, ഇന്ധന ടാങ്കും ലോഗോയും ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 ൽ നിന്ന് എടുത്തതായി കാണുന്നു.

പരമ്പരാഗത പരമ്പരയുടെ സ്വാധീനത്തെക്കുറിച്ച് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുമില്ല. റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് 350 ട്രയൽസ്, ബുള്ളറ്റ് 500 ട്രയലുകൾ എന്നിവ ഉത്തമമായ എക്സ്ഹോസ്റ്റ് യൂണിറ്റ്, റിയർ മഡ്ഗാർഡ്, റബ്ബർ ഗൈറ്ററുള്ള ഒരു പരമ്പരാഗത ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫ്രണ്ട് ഫോർക്ക്, സിംഗിൾ സീറ്റ് ലേഔട്ട് എന്നിവ ലഗേജിന് ഒരു പ്രധാന റാക്ക് ഉപയോഗിച്ച് അലങ്കരിക്കുന്നു.

ബുൽലെറ്റ് 500 ട്രയലുകൾക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് ക്രോം വർണ്ണ സ്കീമുകൾ ഉണ്ട്. രണ്ട് ഇരുചക്രവാഹനങ്ങൾക്കും എബിഎസ് എന്ന സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഫിറ്റ്മെൻറ് ലഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. ട്രയൽ പതിപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ബുലറ്റ് നെയിംപ്ലേറ്റിന്റെ ജനപ്രീതിയിൽ നിന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുമാനം ഉണ്ടാക്കാൻ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ശ്രമിക്കുന്നു. 1.85 ലക്ഷം ബുലറ്റ് 500 ട്രയൽസ് 2.25 ലക്ഷം (എക്സ്ഷോറൂം).