ഷാരൂഖ് ഖാൻ: അമിതാഭ് ബച്ചൻ സിനിമയെക്കാൾ എത്രയോ ചിത്രങ്ങളാണുള്ളത് – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

ഷാരൂഖ് ഖാൻ: അമിതാഭ് ബച്ചൻ സിനിമയെക്കാൾ എത്രയോ ചിത്രങ്ങളാണുള്ളത് – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ബാഡ്ല പ്രമോഷനുകൾ
ഷാറൂഖ് ഖാൻ റെഡ് ചില്ലീസ് എന്റർടൈൻമെന്റ് നിർമ്മിച്ച ബദ്ലയാണ് അമിതാഭ് ബച്ചനും തപ്സി പാനുവും.

അമിതാഭ് ബച്ചൻ , തപ്സി പാനുവിന്റെ ക്രൈം ത്രില്ലർ ബാഡ്ല എന്നിവ വൻ സ്ക്രീനിൽ വെച്ച് മാർച്ച് 8 ന് തിയറ്ററുകയാണ്. ബിഗ് ബി, ബദ്ല നിർമ്മാതാവ് ഷാരൂഖ് ഖാൻ എന്നിവരെല്ലാം ഈ ചിത്രത്തെ പ്രോൽസാഹിപ്പിക്കാൻ ഒരുക്കങ്ങൾ തുടങ്ങി. റെഡ് ചില്ലീസ് എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ YouTube ചാനലിൽ ഹോസ്റ്റുചെയ്തു.

ബിഗ് ബിയുടെ ഒരു സിനിമാതാരം എന്ന നിലയിൽ ബോളിവുഡ് താരങ്ങളെക്കുറിച്ചും ബച്ചൻ സിനിമകളുടെ സിനിമാ ഭക്ഷണത്തെക്കുറിച്ചും ഷാരൂഖ് എങ്ങനെ വളർന്നുവെന്നും ഇരുവരും സംസാരിച്ചു. ഒരു നല്ല അഭിമുഖ സംഭാഷണവും ഉൾക്കാഴ്ചയും ഉണ്ടായിരുന്നു, ബിഗ് ബി ഷാരൂഖിന്റെ കാലുകൾ ‘ഇന്റർവ്യൂ’ ചെയ്യുമ്പോൾ പല പ്രാവശ്യം വലിച്ചു.

ബോളിവുഡിലെ ഷെൻഷാ ഷെഹ്രയാണ് ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ എന്നിവരുമായി ചേർന്ന് ഒരു സൂപ്പർസ്റ്റാറിനൊപ്പം ഷാരൂഖിന്റെ പങ്കുമില്ല. ഒരു നടൻ എന്ന നിലയിലുള്ള തന്റെ പ്രൊഫഷണലിസം ആവശ്യമായി വരുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ സിനിമകൾ അദ്ദേഹം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. കൃത്യസമയത്ത് വരുന്ന ഒരു വ്യക്തിയെന്ന നിലയിൽ, നിർഭാഗ്യവശാൽ എനിക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ആളുകൾക്ക് 20 സെറ്റ് ദൈർഘ്യമുള്ള ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാനാകും “- ഷാരൂഖ് പറഞ്ഞു.

അമിതാഭ് ബച്ചന്റെ ആദ്യ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് ഷാരൂഖ് ചോദിക്കുന്നു. ബച്ചൻ 1969 ഫിബ്രവരി 15 ന് ആണ് ഒപ്പിട്ടത്. ബച്ചൻ 5000 രൂപ നൽകി. ബിഗ് ബി ഇപ്പോഴും വർഷങ്ങളായി വ്യവസായത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും, അത് തന്നെയാണെന്നാണ് രണ്ട് അഭിനേതാക്കൾ പറയുന്നത്.

ബച്ചൻ വീണ്ടും ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കാൻ തുടങ്ങി. മെഗാസ്റ്റാർ ഷാരൂഖ് ചോദിച്ചു. അച്ഛൻ ഒരു കുട്ടിയാണെന്നും തന്റെ സിനിമകൾ കാണാൻ പണം ശേഖരിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു എന്നും ബച്ചൻ പറഞ്ഞു. ഈ ഘട്ടത്തിൽ ബിഗ് ബി അയാളെ തടഞ്ഞു നിർത്തി നടപടിയെടുക്കാൻ ഒരു നടനെ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ചിത്രത്തിൽ, ബദ്ലയ്ക്ക് വേണ്ടി താൻ തിരഞ്ഞെടുത്ത പോസ്റ്റർ ആർട്ട് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിനെ തിരസ്കരിച്ചത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് ബിഗ് ബി അറിഞ്ഞിരുന്നു. ഞാൻ ബദ്ലയ്ക്ക് വേണ്ടി തിരഞ്ഞെടുത്ത ഒരു പോസ്റ്റർ നിങ്ങളുടെ വകുപ്പിനെ തിരസ്കരിച്ചു … “ബച്ചൻ പറഞ്ഞു. തന്റെ സ്വന്തം ശേഖരത്തിനായി ബിഗ് ബി ഒപ്പിട്ട പോസ്റ്ററാണ് താനെന്ന് ഷാരൂഖ് പറഞ്ഞു.

ഷാരൂഖ് ഖാൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന തപ്സി പാനുവിന്റെ സംഭാഷണം ഒരു രസകരമായ പ്രവേശനത്തിലൂടെയാണ് അവസാനിപ്പിച്ചത്. വീഡിയോ റിലീസ് ചെയ്തപ്പോൾ ബദ്ലയെ കാണാൻ താല്പര്യപ്പെടുകയായിരുന്നു.