എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ ആർ ആർ ആർയിൽ രാം ചരനെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ ജൂനിയർ എൻടിആർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തി – ടൈംസ് നൗ

എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ ആർ ആർ ആർയിൽ രാം ചരനെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ ജൂനിയർ എൻടിആർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തി – ടൈംസ് നൗ
ആർ ആർ ആർയിൽ നിന്നുള്ള ജൂനിയർ എൻ.ടി.ആർ.

ആർ ആർ ആർയിൽ നിന്നുള്ള ജൂനിയർ എൻ.ടി.ആർ.

എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ താൽക്കാലിക ആഢംബര ആർആർ ആർ ആണ് എല്ലാവരും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് . എല്ലാത്തിനുമുപരിയായി, ഇന്ത്യൻ സിനിമാ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്ളോബസ്റ്റർ ആയ ബാഹുബലി 2: ദ കൺസ്ട്രക്ഷൻ. മഗധീരയിൽ നൂറു പുരുഷന്മാരുമായി രാം ചരൺ സംഘടിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം അടുത്തിടെ പുറത്തുവന്ന വാർത്തയിൽ രാജമൗലിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം 1000 പേരെ കാണും. ഇപ്പോൾ മറ്റൊരു റിപ്പോർട്ട് ജൂനിയർ എൻ.ടി.ആർ.യുടെ മറ്റ് ഹീറോയെക്കുറിച്ചുള്ള രസകരമായ ചില വിവരങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

ആർ.ആർ.ആറിൽ വനപാലകനായ ജൂനിയർ എൻ.ടി.ആർ കാണുമെന്ന് ടൈംസ് ഓഫ് ഇൻഡ്യയിലെ ഒരു റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു . സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന് മുമ്പുള്ള ചിത്രത്തിൽ ജൂനിയർ എൻടിആർ വനപാലകനും രാം ചരണിന്റെ പോലീസ് ഓഫീസറുമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഇതിവൃത്തം. പ്രശസ്ത ബ്രാൻഡായ ജെ.ആർ. എൻ.ടി.ആർ ഇപ്പോൾ പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് താരം ലോയ്ഡ്സ് സ്റ്റീവന്റെ നിർദേശപ്രകാരമാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്.

എന്നിരുന്നാലും, ഈ വിശദാംശങ്ങൾ ഒരു സ്ഥിരീകരിക്കാത്ത റിപ്പോർട്ടിലൂടെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കുകയാണ്, അതിനെക്കുറിച്ച് ഏതെങ്കിലും ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം നടത്താൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. അപ്രതീക്ഷിതമായി, സിനിമയുടെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂൾ കഴിഞ്ഞ വർഷം ഡിസംബറിൽ പൊതിഞ്ഞു.

രാമചരനും ജൂനിയർ എൻ.ടി.ആർ യും കൂടാതെ, തമിഴ് നടൻ സമർത്ഥകാനിയും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. അജയ് ദേവ്ഗൺ, അക്ഷയ് കുമാർ എന്നിവർക്കൊപ്പം രാജമൗലിയും ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. അടുത്തിടെ, അജയ്, താൻ ഏതെങ്കിലും കഥാപാത്രത്തിനായി സമീപിച്ചിട്ടില്ല എന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ