ഓഡി എ 6 ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എഡിഷൻ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

ഓഡി എ 6 ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എഡിഷൻ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

ഓഡി ഇന്ത്യ എ 6 ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എഡിഷൻ ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറക്കി. 50 ലക്ഷം രൂപ മുടക്കി, പുതിയ എ 6 ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എഡിഷൻ പാക്കേജുകളിൽ ഏറ്റവും പുതിയ സാങ്കേതികതയിലും ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റിലും സുരക്ഷാ സൗകര്യങ്ങൾ ഒരു പ്രീമിയം അടങ്ങിയതാണ്. ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഓഡി ഇന്ത്യയുടെ പുതിയ A6 ടെസ്റ്റ് പരിശോധിക്കുന്ന കാലത്താണ് ഇത്.

ഔഡിയുടെ ലോഗോ ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എഡിഷൻ റിയർ സീറ്റ് എന്റർടൈൻമെന്റ്, എസ്പ്രസ്ഒ മൊബിൽ, എൻട്രി എക്സിറ്റ് ലൈറ്റ്സ് തുടങ്ങിയവയാണ്. എം.എം.ഐ നാവിഗേഷൻ, എം എം ഐ ടച്ച്, അഡ്വാൻസ്ഡ് വോയ്സ് ഡയലോഗ് സിസ്റ്റം, ബോസ് സറൗണ്ട് സൗണ്ട് എന്നീ സവിശേഷതകളുള്ള റോഡിലെ പൂർണമായ സംയോജിത ഇൻഫൊറ്റിനെൻറേഷൻ സംവിധാനം ഈ റിയർ സീറ്റ് വിനോദം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഓഡി സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഇന്റർഫേസ്, ആപ്പിൾ കാർ പ്ലേ, ആൻഡ്രോയിഡ് ഓട്ടോ എന്നിവയുമായി വരുന്നു.

റിയർ സീറ്റ് എന്റർടൈൻമെന്റ് പിൻവശത്ത് യാത്രക്കാർക്ക് നെറ്റ്വർഡ് ടാബ്ലറ്റുകൾ വഴി 25.65 സെന്റീമീറ്റർ ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഉപയോഗപ്പെടുത്താം. കോഫി ബ്രേക്കുകൾ എസ്പ്രസ്സോ മൊബിലുമൊത്ത് കൂടുതൽ ആസ്വാദ്യകരമാക്കും. സ്പെഷ്യൽ എൻട്രി ആൻഡ് എക്സിറ്റ് ലൈറ്റ്സ് ആകർഷണീയമായ സവിശേഷതയിൽ മുന്നോട്ട് ഓഡി നാല് വളയങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നു. ഇരുട്ടിലുള്ള കാർയിലേക്ക് എളുപ്പത്തിൽ പ്രവേശിക്കാൻ ലൈറ്റുകൾ സഹായിക്കുന്നു.

ഓഡി എ 6 ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എഡിഷനിലെ നവീന സാങ്കേതികവിദ്യകളിൽ ഏഴ് സ്പീഡ് എസ് ട്രോണിക് ട്രാൻസ്മിഷൻ ആണ്. ആഡാപ്റ്റീവ് എയർ സസ്പെൻഷൻ, ഓഡി ഡ്രൈവ് സിസ്റ് സിസ്റ്റം എന്നിവയും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇത് ഡ്രൈവിംഗ് സുഖം വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ആഢംബര ബൂസ്റ്റ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

നിലവിൽ ഓഡി എ 6 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് എഡിഷൻ. പുതിയ എ 7 എന്ന പുതിയ വാഹനം ഉടൻ നിലവിൽ വരും. A7, A8 എന്നിവയിൽ നിന്ന് ഡിസൈൻ സൂചകങ്ങൾ 2019 എ 6 വരെയുണ്ട്. 7 മില്ലീമീറ്റർ നീളവും 12 എംഎം വീതിയും 2 മില്ലീമീറ്റർ വലിപ്പവുമാണ് ഇന്നത്തെ പ്രതിഭാസത്തിന്റേത്. വീൽബേസ് 12 മില്ലിമീറ്റർ മുതൽ 2,924 മില്ലിമീറ്റർ വരെ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

ഓഡി എ 6 ന്റെ ഭാരം കൂടുതൽ ആകർഷണീയമാണ്. ആഡംബര സെഡാൻ വിഭാഗത്തിൽ മെഴ്സിഡസ് ബെൻസ് ഇ ക്ലാസ്, ബിഎംഡബ്ലിയു 5 സീരീസ്, ജാഗ്വാർ എക്സ്എഫ് എന്നിവയുമായി ഓഡി എ 6 മത്സരിക്കും.