ജാതകം ഇന്ന്, മാർച്ച് 5, 2019: ഏറീസ്, സ്കോർപിയോ, ജെമിനി, കാൻസർ, തുള – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു! – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

ജാതകം ഇന്ന്, മാർച്ച് 5, 2019: ഏറീസ്, സ്കോർപിയോ, ജെമിനി, കാൻസർ, തുള – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു! – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ഇന്ന് ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജ്യോതിഷം, ജാതകം, ജാതകം, ജ്യോതിഷം, ഇന്ന് ജാതകം, തേരോട്ടം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജ്യോതിസ്, ലെഡോ ജാതകം, ലിയോ ജാതകം
ജന്മനാശം ഇന്ന്, മാർച്ച് 5, 2019: ജെമിനി, കാൻസർ, ഏരീസ്, സ്കോർപിയോ, തുള – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക

ഏരിയ (മാർച്ച് 21 – ഏപ്രിൽ 20)

ഒരു ആഭ്യന്തര സംഘർഷം വായു സുതാര്യമാക്കാൻ ഏറ്റവും മികച്ച മാർഗമായിരിക്കാം. നിങ്ങളുടെ അചഞ്ചലമായ നിരാശകളെ തുറന്നുകാണാനുള്ള അവസരം നിങ്ങൾക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്യാനും, നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുന്നതെന്താണെന്ന് മറ്റുള്ളവരെ അറിയിക്കാനും നിങ്ങൾ പണം നൽകും – അതേ സമയം തന്നെ അവരോട് സൌമ്യമായിരിക്കുക! എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങൾ പങ്കാളികളാൽ കട്ടിയുള്ളതും നേർത്തതുമാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ നല്ലത് ചെയ്യേണ്ടതാണ്.

ട്യൂറസ് (ഏപ്രിൽ 21 – മേയ് 21)

ഇപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ചാർട്ടിൽ ബുധൻ അത്തരമൊരു ശക്തമായ സ്ഥാനം അഴിച്ചുവെക്കുന്നു, നിങ്ങൾ കരിയർ തീരുമാനങ്ങൾ നേരിടേണ്ടിവരും. എന്നിരുന്നാലും, പ്രധാനപ്പെട്ട നിർദേശങ്ങൾ നിങ്ങൾ തെറ്റിദ്ധരിക്കും, അതിനാൽ ശ്രദ്ധാപൂർവം കേൾക്കുക. നിങ്ങൾ അവരെ ഗൗരവമായി എടുക്കുന്നുവെന്ന് കരുതുകയാണെങ്കിൽ കുടുംബാംഗങ്ങളുടെ ആത്മാക്കൾക്ക് അവസാനമില്ല.

ജിമെനി (മേയ് 22 – ജൂൺ 21)

ബിസിനസ്സ് പ്ലാനുകൾ നിങ്ങളുടെ കൂടുതൽ ജാഗ്രത അനുഭവങ്ങളെ സഹായിക്കും. നിങ്ങളുടെ ചലനത്തെ കുറിച്ചു സമയമെല്ലാം വേഗത്തിൽ മനസിലാക്കുന്നതുവരെ നിങ്ങളുടെ ഊർജ്ജസ്വലമായ സ്കീമുകൾ ബാക്ക് ബേണറിൽ സൂക്ഷിക്കുക. അതുവരെ, സംസാരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുക – മറ്റുള്ളവർ നിങ്ങളുടെ ആശയങ്ങൾ കൂടുതൽ പ്രതികരിക്കുന്നതായി നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തിയേക്കാം.

ക്യാൻസർ (ജൂൺ 22 – ജൂലൈ 23)

നിങ്ങളുടെ വിശ്വസനീയത നഷ്ടപ്പെടാൻ സാധ്യതയുള്ള, അപകടകരമായ ഉയർന്ന ലക്ഷ്യങ്ങൾ നേടിയെടുക്കുന്നതിലൂടെ മാത്രമേ നിങ്ങൾക്ക് നഷ്ടമുണ്ടാകൂ. സ്വയം പരിത്യജിക്കരുത് – നിങ്ങളെ താഴ്ത്താൻ സാധ്യതയുള്ള ആളുകളെ നിങ്ങളുടെ ആശ്രയം സ്ഥാപിക്കരുത്. യാഥാർത്ഥ്യ പ്രതീക്ഷകൾക്കൊപ്പം ഉയർന്ന പ്രതീക്ഷകൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ദിവസമാണ് ഇത്.

ലിയോ (ജൂലൈ 24 – ഓഗസ്റ്റ് 23)

നിങ്ങളുടെ വിദഗ്ദ്ധ കഴിവുകളും ഉത്ക്കണ്ഠയും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു വലിയ വൈവിധ്യമാർന്ന ലോകം ഉണ്ട്, നിങ്ങളുടെ ഗ്രഹത്തെക്കാൾ കൂടുതൽ ആളുകളെ സഹായിക്കുന്നതിലൂടെ നിലവിലുള്ള പ്ലാനറി ഊർജ്ജം ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല മാർഗമാണ്. ഈ പ്രക്രിയയിൽ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം പരിമിതികളെക്കുറിച്ചും സാധ്യതകളെക്കുറിച്ചും കൂടുതൽ കണ്ടെത്താനാകും.

VIRGO (ഓഗസ്റ്റ് 24 – സെപ്റ്റംബർ 23)

നിങ്ങൾ സ്വാഭാവികമായി അന്വേഷണം പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, വിചിത്രവും നിഗൂഢവുമായ വിഷയങ്ങൾ പഠിക്കാൻ നിങ്ങൾ സ്വയം ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അടുത്ത ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ, പുതിയൊരു താത്പര്യം എന്തായിരിക്കാം എന്നതിനെ പിന്തുടരുന്നതിന് നിങ്ങൾ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കും. ആദ്യം, രഹസ്യ വികാരങ്ങളെ എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യണം?

LIBRA (സെപ്റ്റംബർ 24 – ഒക്ടോബർ 23)

നിങ്ങളുടെ പോക്കറ്റിൽ നിങ്ങൾ പ്രാധാന്യം കണ്ടെത്തുന്നതിന് കുറച്ചുസമയമുണ്ടെങ്കിലും ഇന്നത്തെ പ്ലാനറി ചലനങ്ങളാണ് സാമ്പത്തിക കാഴ്ചയിൽ നിന്ന് ഉത്തമം. നിങ്ങളുടെ വരുമാനം ഉയർത്താനുള്ള കഴിഞ്ഞ ശ്രമങ്ങൾ ഒടുവിൽ തീരും. ചില ആഗോള പ്രവണതകളിൽ നിന്ന് പ്രയോജനം നേടുന്ന ആദ്യ വ്യക്തിയും നിങ്ങൾ ആകാം, പക്ഷേ, ആറ് മാസക്കാലം ഇത് വ്യക്തമാവില്ല.

സ്കോർപിയോ (ഒക്ടോബർ 24 – നവംബർ 22)

അടുത്ത നാലുമാസക്കാലത്ത് ജീവിതത്തിലെ നീണ്ട അഭിലാഷം നേടാൻ നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കും. ഏതെങ്കിലും അവസരത്തിൽ, നിങ്ങൾ വിജയിക്കുകയില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ പിന്നീട് വീണ്ടും പരീക്ഷിച്ചു നോക്കണം. ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു നിമിഷമാണ്, ദീർഘകാല പദ്ധതികൾ ഉണ്ടാക്കുക എന്നത്.

സജിറ്റാരിസ് (നവംബർ 23 – ഡിസംബർ 22)

നിങ്ങളുടെ വരുമാനം വർധിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള മാർഗങ്ങൾ നിങ്ങൾ ചിന്തിച്ചേക്കാം. നിയമാനുസൃതമായി നിങ്ങൾ ബിസിനസ്സിനു കുറച്ചു സമയം മാത്രമേയുള്ളൂ, എന്നാൽ മതിയായ പണമില്ലാതെയും ചില ലക്ഷ്യങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ പിടിവുകൾക്കപ്പുറം നിലനിൽക്കുന്നതായി നിങ്ങൾക്കറിയാം. അടുത്ത അഞ്ച് ദിവസങ്ങളിൽ അനുയോജ്യമായ ലക്ഷ്യങ്ങൾ സ്വയം സജ്ജമാക്കുക.

കാപ്രിക്ൺ (ഡിസംബർ 23 – ജനുവരി 20)

നിങ്ങളുടെ യഥാർത്ഥ മോഹങ്ങൾ നിങ്ങൾ പലപ്പോഴും ഉറപ്പില്ലെങ്കിലും, അടുത്ത മാസത്തിനുള്ളിൽ നിങ്ങൾ പുതിയ കമ്പനിയായി നിർബന്ധപൂർവ്വം ആകർഷിക്കപ്പെടും. നിങ്ങളുടെ ഉൽകൃഷ്ടസുന്ദരത്തിനും നിങ്ങൾ അർഹിക്കുന്ന പിന്തുണയ്ക്കും അത്യാവശ്യമായ ഉത്തേജനം – നിങ്ങളുടെ അടുത്ത ചുറ്റുപാടിനെയും – അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളെയും – നിങ്ങൾ നോക്കണം.

അക്വാറിയസ് (ജനുവരി 21 – ഫിബ്രവരി 19)

നിങ്ങൾക്ക് കാലാവസ്ഥയിൽ നന്നായി തോന്നുന്നുണ്ടാകാം, പക്ഷേ, ശാരീരികമായ പരാതിയെക്കാളേറെ പ്രവർത്തികൾ അധികമൊന്നും ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല. ഏതൊരു കാരണത്തിനും, നിങ്ങൾ പരിഭ്രാന്തിയും അനിവാര്യമായ ചുറ്റുപാടുകളും കൊണ്ട് സുഖം പ്രാപിക്കേണ്ടതുണ്ട്. അധിക സമയം നിർദേശിക്കുന്നതിനുള്ള അഭ്യർത്ഥന സഹിഷ്ണുതയോടെ ലഭിക്കുമെന്നതാണ് സാധ്യത.

പിസ്കുകൾ (ഫെബ്രുവരി 20 – മാർച്ച് 20)

ഇന്ന് ഈ വാക്കിനർത്ഥം വിശ്വാസമാണ്, ചിലർ നിങ്ങളുടെ വാക്ക് സംശയിക്കുമ്പോൾ അസ്വസ്ഥരാകും. എന്നിരുന്നാലും, ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനത്തിൽ ഇപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ദിശയിൽ ഒഴുകും. ആ രീതിയിൽ നിലനിർത്തുക. കൂടാതെ, മറ്റ് ആളുകൾക്ക് ജോലി ചെയ്യാൻ കാത്തുനിൽക്കുന്നതിനു പകരം എല്ലാ സവിശേഷമായ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങളും പൂർത്തീകരിക്കാനുള്ള ഒരു പോയിന്റ് ഉണ്ടാക്കുക.