'ഞാൻ യോഗ്യനല്ല': കരൺ ജോഹറിന്റെ കോഫി വിത്ത് കരണിൽ തപ്സി പാനുവിനെ കണ്ടോ? ട്വിറ്റർ ചിന്തിക്കുന്നു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

'ഞാൻ യോഗ്യനല്ല': കരൺ ജോഹറിന്റെ കോഫി വിത്ത് കരണിൽ തപ്സി പാനുവിനെ കണ്ടോ? ട്വിറ്റർ ചിന്തിക്കുന്നു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സിനിമാ നിർമ്മാതാക്കളായ കരൺ ജോഹർ ഒരു പുതിയ ചിത്രമായ ട്വീപ്സി പാനുവിന്റെ ട്വീറ്റ് നിരവധി ട്വിറ്റർ ഉപയോക്താക്കളുടെ അഭിപ്രായമാണ്. കോഫി വിത്ത് കരണിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ എപ്പിസോഡിൽ ഹാസ്യൻ വീർ ദാസ് നടത്തിയ ഒരു തമാശയോട് പ്രതികരിച്ചത്, തപസി വ്യവസായത്തിൽ സ്വവർഗ്ഗരതിയെക്കുറിച്ച് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ചർച്ചയിൽ പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതായിരിക്കാം.

തപസി പാനുവിന് അതിൽ അഭിനയിക്കാൻ താല്പര്യമുണ്ടാകുമെന്ന് ഈ സംഭവം വിരൽ പറഞ്ഞു. പിങ്ക് എന്ന കോടതിമുറിയിൽ അഭിനയിച്ച തപ്സി, അമിതാഭ് ബച്ചനൊപ്പം മറുപടി പറഞ്ഞു, “ഹഹഹഹ് സന്തോഷം. ആ തപ്സി ഇപ്പോഴും അവിടെ യോഗ്യനല്ല. ഈ എപ്പിസോഡ് ഞാൻ കാണുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. നീ സഞ്ചരിക്കുന്നവരെല്ലാം അതിശയിപ്പിക്കുന്നവരാണ്. ”

ഹഹഹഹ ഒരു തമാശ. ആ തപ്സി ഇപ്പോഴും അവിടെ യോഗ്യനല്ല. ഈ എപ്പിസോഡിനെ കാണാൻ ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. നിന്റെ

– തപ്സി പാനു (@റ്റെപ്സി) മാർച്ച് 2, 2019

ഒരു അതിഥിയാകാൻ യോഗ്യനല്ലെന്ന് തപ്സി അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു. വ്യവസായത്തിലെ സുഹൃത്തുക്കളുടെ കരവിരുന്ന് ‘ക്ളിയേ’ എന്ന സിനിമയുടെ ഭാഗമായി ട്വിറ്ററിൽ നിരവധി ആളുകൾ ട്വിറ്ററിൽ പ്രചരിച്ചു.

“മാഗസിൻ അവരുടെ കാഴ്ച്ചയിലായിരിക്കുമ്പോഴും, അവരുടെ കാഴ്ച്ചയിലായിരിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്ന, വൃത്തികെട്ട, വളരെയേറെ കഴിവുള്ള സ്ത്രീപുരുഷന്മാരെക്കാളേറെ നിർമ്മിക്കുന്നവർക്ക് സുരക്ഷിതരല്ല,” ഒരു വ്യക്തി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. “കരൺജാഹറിൽ സൂക്ഷ്മജലം കുഴിക്കുക,” മറ്റൊന്നു എഴുതി. “ഈ ഷോയേക്കാൾ പെൺകുട്ടി ആ ഗണത്തിൽ പങ്കെടുക്കാതിരിക്കില്ല.” ഒരു അഭിപ്രായം വായിച്ചപ്പോൾ മറ്റൊരു വ്യക്തി ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ക്ഷമിക്കണം ഒരു കുഞ്ഞിൻറെ ഒരു കുഞ്ഞിന്റെ കുഞ്ഞിനെയല്ല അത്. നിങ്ങൾക്ക് യോഗ്യതയില്ല. ”

പാട്ടിയിൽ നിന്ന് പിന്മാറിയതിനെത്തുടർന്ന് തപസി പുന്നുവോട് അസ്വസ്ഥനായിരുന്നുവെന്നും പറ്റ്നി ഔർ വോ റീമേക്ക് പറയുന്നു.

ഈ ചിത്രത്തിൽ കങ്കനയെ ‘സ്വവർഗാനുരാഗിയുടെ പതാകയെന്ന്’ ആരോപണമുന്നയിച്ചിരുന്നു. വ്യവസായത്തിൽ സ്വവർഗ്ഗരതിയെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു വിവാദം തഴഞ്ഞുകയറി. കരൺ, ശ്രീദേവിയുടെ മകൾ ജൻവീർ കപൂർ, ചങ്കി പാണ്ഡേയുടെ മകൾ അനന്യ പാണ്ഡേ തുടങ്ങിയവർ അഭിനയരംഗത്തുണ്ട്. അലിയാ ഭട്ട്, വരുൺ ധവാൻ, സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര എന്നിവരുടെ പേരുകൾ ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Taapsee ന്റെ ട്വീറ്റിൽ ചില കൂടുതൽ പ്രതികരണങ്ങൾ ഉണ്ട്:

ഈ വ്യവസായത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് യോഗ്യത നേടേണ്ടതിന്റെ ആവശ്യകതയാണ് യു ആരാധകരിൽ നിന്നുള്ള നിങ്ങളുടെ അഭിനന്ദനം. ആളുകൾ ഉറുമ്പിന്റെ ജോലി സ്നേഹിക്കുകയും അഭിനന്ദിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു .. അത് മതിയായതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആയിരിക്കണം .. ഒരു വിജയത്തിന് എത്ര വിജയകരമാണോ വിജയകരമോ ചിത്രീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല. നല്ല പ്രവൃത്തികൾ തുടരുക .. ഞാൻ നിങ്ങളുടെ സിനിമകൾ കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു .. ☺️☺️

– വരുൺ ദിവാൻ (@VDewan219) മാർച്ച് 4, 2019

നിങ്ങൾ അത്ഭുതകരമാണ് …. കരൺ പുഞ്ചം ചില ഓപ്പർറേറ്റഡ് അഭിനേതാക്കളെ കൊണ്ടുവരാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു …

– മീഖ മെരിൻ ബിനിൽ (@ മീകാ) മാർച്ച് 3, 2019

കഷ്ടം! ഷോട്ടുകൾ എടുക്കുന്നു.

– acoolmetaname (@figuringoutshit) മാർച്ച് 2, 2019

ഫാൻസില്ലെ ധീരവും സ്വതന്ത്രവുമുള്ള പെൺകുട്ടികൾക്ക് ലഭിക്കുമെന്നാണ് എൻറെ വിശ്വാസം. ഇത് ഇപ്പോൾ വ്യവസായത്തിൽ തങ്ങളുടേതാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു . ഇപ്പോൾ ഇവിടെ കിട്ടുന്ന മാനദണ്ഡങ്ങൾ ഒന്നുമില്ല. ഒരു സിനിമ ചെയ്യാത്ത ആനിയ എന്ന ചിത്രത്തിൽ പിങ്ക് മൻമർസിയൻ, മുൾക്ക് അഭിനേതാവില്ല.

– ശിവാനി കപൂർ (@ കപൂർവൊറൊനിയ) മാർച്ച് 2, 2019

ഡാർലിങ് പെൺകുട്ടി, നിങ്ങളുടെ തമാശയും തൈലവും കൊണ്ട്, ഒരു കപ്പ് കാപ്പി ഇല്ല! നിങ്ങൾ യഥാർത്ഥ കരാർ you നിങ്ങളുടേതു തന്നെ തുടരുക … യഥാർത്ഥ … ഹുഗ്സ് 🤗

– പ്രക്രിത് (@rjprackriti) മാർച്ച് 2, 2019

പിങ്കിനു ശേഷം അമിതാഭ് ബച്ചനുമായി വീണ്ടും ബോളിവുഡിലെത്തുന്നു. സുജോയ് ഘോഷാണ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. മാർച്ച് 8 നാണ് ബാഡ്ല പുറത്താകുന്നത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 05, 2019 13:22 IST