മൊത്തം ധമാൽ ബോക്സ് ഓഫീസ് ദിവസം ദിവസം 11: അജയ് ദേവ്ഗൺ അഭിനേതാവ് 125 കോടി മാർക്കറ്റിന് അടുത്താണ്

മൊത്തം ധമാൽ ബോക്സ് ഓഫീസ് ദിവസം ദിവസം 11: അജയ് ദേവ്ഗൺ അഭിനേതാവ് 125 കോടി മാർക്കറ്റിന് അടുത്താണ്
അജയ് ദേവ്ഗൺ, അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത് തുടങ്ങിയവർ ധ്യാന താരങ്ങളാണ്

അജയ് ദേവ്ഗൺ, അനിൽ കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത് തുടങ്ങിയ ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

അജയ് ദേവ്ഗൺ, മാധുരി ദീക്ഷിത്, അനിൽ കപൂർ, അർഷാദ് വാഴ്സി, റിതേഷ് ദേശ്മുഖ് തുടങ്ങിയവരും ഇന്ദ്ര കുമാറിന്റേതാണ്. സുശാന്ത് സിങ് രജപുത്തിയുടെ സോഞ്ചിയ, കാറ്റ്രിക്ക് ആര്യൻസിന്റെ ലുക്ക ചുപിപ്പിയുടെ റിലീസ് നീണ്ടുപോകുമ്പോൾ ഈ ചിത്രം 100 കോടി മറികടന്നു.

റിലീസ് ചെയ്ത 9 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 100 ​​കോടി ക്ലബ്ബിലേക്ക് മാത്രമാണ് ധമലം പ്രവേശിച്ചത്. ഒരു വാരാന്ത്യ ദിനമായിരുന്ന പതിനൊന്നാം തീയതിയിലും ആ ചിത്രം 6.03 കോടി രൂപ ശേഖരിച്ച് മൊത്തം ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം 123.80 കോടി രൂപയായി. രണ്ടാമത്തെ വാരാന്ത്യത്തിൽ, ലൂക്കാ ചുപ്പ്പി, സോഞ്ചിയ എന്നിവയും റിലീസ് ചെയ്തതോടെ, ആകെ ധാക്കാലിന് 23.22 കോടി രൂപ ബോക്സോഫീസിൽ.

അതിലൂടെ അജയ് ദേവ്ഗൺ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തി. സിങ്കം റിട്ടേണുകൾ, ഗോൾമാൽ അഗൻ എന്നിവരും പിന്നിലായി. ഇതിനിടെ, നടൻ റിതേഷ് ദേശ്മുഖിന്റെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന വരുമാനക്കാരനായ ഹൗസ്ഫുൾ 2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.

വിമർശനങ്ങൾക്കിടയാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, മൊത്തം ധർമശാല ബോക്സോഫീസ് ജാഗ്രതയായി മാറുന്നു. 2019 ൽ അജയ് ദേവ്ഗൺ അഭിനയിച്ച മറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടിട്ടുണ്ട്. മണികർണ്ണിക: ഝാൻസിയിലെ രാജ്ഞി, വിക്കി കൗശൽ, യാമി ഗൗതം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന യൂറി: ദ സർജിക്കൽ സ്ട്രൈക്ക്, രൺവീർ സിംഗ്സ് ഗുൾളി ബോയ് എന്നിവയാണ്.

ഒരു സാഹസിക കോമഡിയും ധമൽ ഫ്രാഞ്ചൈസിയിൽ നിന്നുള്ള മൂന്നാമത്തെ ഫിലിമും ആണ് ഈ ചിത്രം. സഞ്ജു ദത്ത് കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വർഷങ്ങളിൽ ധമൽ (2007), ഡബിൾ ധമാൽ (2011) എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. സഞ്ജുവിന്റെ മൂന്നാമത്തെ ചിത്രത്തിൽ സഞ്ജുവിന്റെ സാന്നിധ്യം നഷ്ടമായ പ്രേക്ഷകർക്ക് നഷ്ടമായി.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ