ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ആമിർ ഖാൻ – ആഷിഷ് അംബാനിക്ക് സെലിബ്രിറ്റി അതിഥികൾ

ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ആമിർ ഖാൻ – ആഷിഷ് അംബാനിക്ക് സെലിബ്രിറ്റി അതിഥികൾ
ആകാശ് അംബാനി - ഷോളൊ മേഹ്ത വിവാഹിത സെലിബ്രിറ്റി ഗസ്റ്റ് ലിസ്റ്റ്

ആകാശ് അംബാനി – ഷോളൊ മേഹ്ത വിവാഹിത സെലിബ്രിറ്റി ഗസ്റ്റ് ലിസ്റ്റ് | ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ട്വിറ്റർ

ആകാശ് അംബാനി, ഷോളൊ മേത്ത എന്നിവരുടെ വിവാഹവിരുന്നിന് സെലിബ്രിറ്റി അവാർഡ്: അംബാനിമാർ ഒരു പാർട്ടി എറിഞ്ഞാൽ എത്ര ആഹ്ലാദത്തോടെ ബോളിവുഡിലേക്ക് എത്തുമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് അറിയാം. അടുത്തിടെ ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ആമിർ ഖാൻ, രൺബീർ കപൂർ, അലിയ ഭട്ട്, അർജുൻ കപൂർ, മലൈക്ക അറോറ, കരൺ ജോഹർ എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് ആഹാബി അംബാനി, ഷോളൊ മേത്തയുടെ പ്രീ-വിവാഹത്തിൽ സെഡ് മോർട്ടീസ്, സ്ക്വേർസ്ലാൻഡിൽ ബോഷ്. അംബാനി കുടുംബവുമായുള്ള ബന്ധം അങ്ങനെയാണ്. മുംബൈയിലെ ബാന്ദ്ര കുർള കോംപ്ലക്സിലെ ജിയോ വേൾഡ് ട്രേഡ് സെന്ററിൽ വെച്ച് മാർച്ച് 9 മുതൽ 11 വരെ നടക്കുന്ന വിവാഹ ചടങ്ങിന് ആകാശ് അംബാനി, ഷോളൊ മേത്തയുടെ വിവാഹ ചടങ്ങുകൾക്കായി വീണ്ടും കൂട്ടുകയാണ്.

അമിതാഭ് ബച്ചൻ, ജയാ ബച്ചൻ, ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ, അഭിഷേക് ബച്ചൻ എന്നിവർ ഖാൻ-ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ഗൗരി ഖാൻ, ആമിർ ഖാൻ , ബോളീവുഡിൽ നിന്നും ആകാശ് അംബാനി, ഷോളൊ മെഹ്ത എന്നിവരുടെ വിവാഹ സൽക്കാരം ഒരു വലിയ ലൈനപ്പ് ആയിരിക്കും. കരീന കപൂർ ഖാൻ, സരാഫ് അലി ഖാൻ, കപൂർ, അർജുൻ കപൂർ, ജൻവീർ കപൂർ, കുഷി കപൂർ, അനിൽ കപൂർ, ദീപിക പദുക്കോൺ, രൺവീർ സിംഗ് എന്നിവർക്ക് വേണ്ടി കിരൺ റാവു വരെ. അലിയ ഭട്ട് – രൺബീർ കപൂർ, മാളിക അറോറ – അർജുൻ കപൂർ, ടൈഗർ ഷോറോഫ് – ദഷാ പതാനി, വരുൺ ധവാൻ – നതാഷ ദലാൾ, ഫർഹാൻ അക്തർ – ഷിബാനി ദണ്ഡേക്കർ എന്നിവരുടെ പേരുകൾ. .

ആകാശ് അംബാനിയും സ്ളൊക്കൊ മെഹ്തയുടെ പ്രീ-കല്യാണം ബാഷും സ്ഫോടനമുണ്ടാക്കുന്ന ബി-ടൗൺ താരങ്ങളുടെ ഏതാനും വീഡിയോകൾ ചുവടെയുണ്ട്.

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനസും അംബാനിയുടെ കുടുംബവുമായി എത്ര അടുത്ത ബന്ധം പുലർത്തുന്നുവെന്ന് അറിയാൻ പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ടോ എന്നറിയാൻ … ബാക്കി, ബജാ, ബറാത്ത് തുടങ്ങാൻ അനുവദിക്കൂ.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ