അമിതാഭ് ബച്ചനെ സാറ അലി ഖാൻ അഭിനന്ദിച്ചു. Watch – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അമിതാഭ് ബച്ചനെ സാറ അലി ഖാൻ അഭിനന്ദിച്ചു. Watch – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ബോളിവുഡിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് താരങ്ങളായ സാറ അലി ഖാൻ രൺവീർ സിംഗിന്റെ സിംബയിൽ കേദാർനാഥിലും ഗ്ലാമറസ് അവതാരത്തിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച സറ തീർച്ചയായും ഒരു റോളിലാണ്. അവളുടെ ജനകീയ ആരാധകർ അവരുടെ ആരാധകരുമായി വളരെ ജനപ്രീതിയാർജ്ജിച്ചവയാണ്, അതേ സമയം അവളുടെ ജിം, പെയ്ത്സ് എന്നിവയും നിരവധിയുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ കൌൺ ബനേഗ ക്രോർപതിയുടെ ഒരു എപ്പിസോഡിൽ പ്രേക്ഷകരിലൂടെ അവളെ കാണിച്ചുകൊടുക്കുന്ന ഒരു പുതിയ വീഡിയോ ക്ലിപ്പ് വൈറൽ നൽകുന്നു. എന്തുകൊണ്ട്? അമിതാഭ് ബച്ചൻ തങ്ങളോട് ഇടപെടുന്നതുപോലെ പ്രേക്ഷകരിലുള്ള ഒരു യുവ (സാറയെ) സാറ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഒരു ഘട്ടത്തിൽ അവൾ അവൾക്ക് ‘അദബബ്’ ഇഷ്ടമായി.

ക്ലിപ്പിൽ അമിതാഭ് ഇടപെടുകയോ സാറാ ഷോ അവളെ അനുഗമിച്ചു ആരാണ് അവളുടെ സുഹൃത്ത് Kerala,. സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, പ്രീതി സിന്റ എന്നിവരാണ് ഹരി സീറ്റ്. മുംബൈയിലെ ജിന്ന ഹൗസിൽ അമിതാഭ് ചോദിക്കുന്നു. ആളുകൾ ക്ലിപ്പ് പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് പോലെ, സാറ ഒരു കുട്ടിയെന്നപോലെ, വളരെ സുന്ദരിയായ ഒരു യുവതിയാണെന്ന്.

ഒരു സെൽഫിക്ക് വേണ്ടി പോസ് ചെയ്തതിന് ശേഷം പ്രേക്ഷകൾ ആവേശഭരിതമായ ഫാൻ സെക്കന്റിൽ ചാഞ്ഞു

അതേസമയം, ചൊവ്വാഴ്ച്ച, സാറ തൻറെ സഹോദരൻ ഇബ്രാഹിം തന്റെ ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുന്നതിനായി ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. അവൾ ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സഹോദരനോടായി ഏറ്റവും സന്തോഷകരമായ ജന്മദിനം. എല്ലായ്പ്പോഴും എന്റെ പുറകുവശം (അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ) എനിക്ക് സഹിക്കാനാവാത്ത ക്ഷമയോടെ (കൂടുതലും) സഹിച്ചുനിന്നതിന് നന്ദി. ”

ഒരിക്കൽ സാരയും സെയ്ഫും മറ്റൊരു ചിത്രം ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറൽ പോയിരുന്നു. അതിൽ രണ്ടുപേരും ഒരു ഫാനുമായി മുന്നോട്ടുവരുന്നത് കാണിക്കുന്നു.

ഇതിനിടയിൽ, അടുത്തിടെ, സാറ അവളുടെ കാറിനകത്തെ ഒരു കാറിൽ കയറ്റി അയച്ചിരുന്ന ഒരു ചിത്രം ഓൺലൈനിൽ പങ്കുവെച്ചു, അവൾ അമ്മയുടെ വീട്ടിൽ നിന്നും നീങ്ങുകയാണെന്ന ഊഹക്കച്ചവടത്തിലേക്ക് നയിച്ചു. പിന്നീട് ഒരു അവാർഡായി ചടങ്ങിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അവർ. അവർ പറഞ്ഞു: “ഇത് ഒരു തെറ്റായ ശ്രുതിയാണ്. ഞാൻ എന്റെ അമ്മയുമൊത്ത് താമസിക്കുന്നു. ഞാൻ പല വർഷങ്ങളായി മയക്കുമരുന്നായി ച്യൂയിങ് തുടരാനാണ് പോകുന്നതെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. ”

പിന്നീട് ഇത് ഒരു വാണിജ്യവകുപ്പായി മാറി.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: 06, 2019 14:24 IST