എം എസ് ധോണി ഡോക്യുമെന്റിൽ അഭിനയിക്കുക – വാച്ച് ടീസർ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

എം എസ് ധോണി ഡോക്യുമെന്റിൽ അഭിനയിക്കുക – വാച്ച് ടീസർ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ലോകകപ്പിൽ ഇന്ത്യക്ക് വേണ്ടി നിർണായക ഘടകമായി മാറിയ മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിക്ക് ഡോക്യുമെന്ററി പരമ്പരയിൽ പങ്കെടുക്കാനുള്ള അവസരം നൽകും. അതിൽ ആരും രഹസ്യമായി ഒന്നും പറയാനില്ല. ലോകകപ്പ് നേടിയ നായകൻ സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഹോട്ട്സ്റ്ററുടെ ഡോക്യു നാടകത്തിൽ “സിംഹത്തിന്റെ ഗർത്തം”.

ഏക് കഹാനി ഹെയ്, ജൊ അപ്നെ അ ടക് നായ് സാനി (നിങ്ങൾ ഇതുവരെ കേൾക്കാത്ത ഒരു കഥയുണ്ട്)” സ്ട്രീമിങ് വേളയിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഒരു ടീസർ എന്ന മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ പറയുന്നു. ” യെ കഹാണി ഹായ് സിദ് കി (ഇത് ദൃഢനിശ്ചയത്തിന്റെ കഥ).”

എം എസ് ഡി, മഹീ, ക്യാപ്റ്റൻ കൂൾ, തലാ എന്നീ സിനിമകളിലൂടെയും ഫീൽഡിനു പുറത്തുള്ള സന്തോഷവാനായ ബില്യൺ ആരാധകരാണെന്നും എം എസ് ഡിയുടെ കഥ എല്ലാവർക്കും അറിയാം. അല്ലെങ്കിൽ അങ്ങനെ തോന്നുന്നു! തന്റെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് പോലും അറിയാൻ കഴിയാത്ത ഒരാളോട് പറയാൻ വേറൊരു കഥയുണ്ട്. ഇതെന്താണ്? ഒരു കളിക്കാരൻ, ക്രിക്കറ്റ് താരം, ക്യാപ്റ്റൻ, ഭർത്താവ്, അച്ഛൻ തുടങ്ങിയവരുടെ ഏറ്റവും കഠിനമായ നിമിഷം? ”

ഒരു കായിയ് സോൾടാ സർ? ഒരു പുത്തൻ പുതിയ ഹോട്ട് സ്റ്റാർ പ്രത്യേക അടി. #ഥല @മ്സ്ധൊനി #രൊഅരൊഫ്ഥെലിഒന് #ഹൊത്സ്തര്സ്പെചിഅല്സ് 🦁💛 പിച്.ത്വിത്തെര്.ചൊമ്/ഫ്ംര്യൊവ്ച്മീ

– ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് (@ ചൈന്നൈപിഎൽ) മാർച്ച് 5, 2019

നാലാം ലോകകപ്പ് ക്യാമ്പിൽ കാംബ് പരിചയസമ്പന്നനായ വിരാട് കോഹ്ലിയുടെ വിശ്വസ്ത സഖ്യം തുടരും. അടുത്തിടെ രവി ശാസ്ത്രിയിൽ ശബ്ദപരാജയങ്ങൾ അദ്ദേഹം കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഒരു കളിക്കാരൻ തന്റെ സംഭാവനകളിൽ ഇന്ത്യൻ കളിക്കാർ എപ്പോഴും സംസാരിക്കുന്നു.

എം എസ് ധോണിയെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്താൻ ആരുമില്ല. നിങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചാൽ ക്രിക്കറ്റിനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും അറിയാമോ? സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കർ, കപിൽദേവ്, സുനിൽ ഗാവസ്കർ തുടങ്ങിയവരാണ് ധോണി. ഇവർ 30-40 വർഷത്തിൽ ഒരിക്കൽ വരുന്നു. അവൻ കളിയുടെ ആഭരണമാണ്. ഒരു ടെസ്റ്റ് ടീമിന്റെ ക്യാപ്റ്റനായിരുന്നു സച്ചിൻ. തന്റെ പേരിനൊപ്പം രണ്ട് ലോകകപ്പുകളുമുണ്ട്- ശാസ്ത്രി പറഞ്ഞു.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: 06, 2019 14:15 IST