സിഡ്നി: ഇന്ത്യയുടെ മന്ദഗതിയിലുള്ള കളി അവസാനിപ്പിക്കാൻ മണ്ടൻ മങ്ങുന്നു

സിഡ്നി: ഇന്ത്യയുടെ മന്ദഗതിയിലുള്ള കളി അവസാനിപ്പിക്കാൻ മണ്ടൻ മങ്ങുന്നു
Cricbuzz സ്റ്റാഫ്

<വിഭാഗം itemprop = "image" ഐറ്റംസ്പോപ്പ് = "" itemtype = "http: //schema.org/ImageObject ">

വാംഖഡെ സ് പെയ്ഡ് പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യയെ ഒരു സ്പിൻ ആക്രമണവുമായി നേരിടാൻ ഇംഗ്ലണ്ടിന് ബുദ്ധിമുട്ടേണ്ടി വന്നു, പക്ഷേ ഒരിക്കൽ അവർ വിക്കറ്റ് സമ്മാനിച്ചു. ഇന്ത്യയുടെ മറ്റൊരു വിശ്വസനീയരായ സ്പിന്നർമാരായ ദീപ്തി ശർമ, രാധ യാദവ് എന്നിവർ ഫലവത്തല്ല. ഇന്ത്യൻ ബൗളർമാർക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാൻ പാക്കിസ്ഥാനെ ആശ്രയിക്കാനായില്ല. എന്നാൽ, പാക്കിസ്ഥാനെതിരായ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യക്ക് വേണ്ടി ഒന്നും ചെയ്യാനില്ലെന്ന് ഉറപ്പ് നൽകിയിരുന്നു. എന്നാൽ, ഹൂതർ നൈറ്റ്, അന്ധ്യാ റെഡ്ഡിയുടെ സെഞ്ച്വറിയുടെ കരുത്തിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെ അവരുടെ 160 റണ്ണടിച്ചെടുത്ത ഓവറിലേക്ക് ചുരുക്കി. പരമ്പരാഗത ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്ക് ശേഷം ഇംഗ്ലണ്ടിനെ തമസി ബ്യൂമോട്ട് റണ്ണുകളുടെയും (വിശ്വസനീയമായ ബാക്ക് അപ് മേക്കർ എന്ന നിലയിലും) തിരിച്ചെത്തുമ്പോൾ ഇംഗ്ലണ്ട് സ്വന്തം മരുന്നിന്റെ ഒരു രുചിയുണ്ടാക്കി. മന്ദഹാനയും ജെമിമ റോഡ്രീഗസും ചേർന്ന തന്ത്രത്തിൻറെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ശക്തമായ ടാർഗെറ്റ് നേടിയെടുക്കാനുള്ള ഇന്ത്യയുടെ അവസരം, ടീം കൂടുതൽ ആശ്രയിക്കേണ്ടതായി വന്നു.

. സ്കോർ: ഇന്ത്യ 9.1 ഓവറിൽ ഒമ്പത് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ ലക്ഷ്യം കണ്ടു. മന്ദഹ, റോഡ്രിഗസ്, മിത്തലി രാജ് എന്നിവരെക്കൂടാതെ നിന്നാണ് റൺസ് ലഭിക്കുന്നത്. 2018 ലെ ലോക ട്വന്റി -20 ലോകകപ്പിനു ശേഷം തുടർച്ചയായി നാല് തോൽവികൾ ഇന്ത്യക്ക് നഷ്ടമുണ്ടാക്കി. 2020 ലെ ട്വന്റി -20 ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിൽ ഇന്ത്യക്ക് വേണ്ടി ഒരു വെള്ളി നേർച്ചയുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ, 2020 ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിൽ പങ്കെടുക്കാനായില്ല.

വ്യാഴാഴ്ച, മാർച്ച് 7, 2019, 11 ന് IST | എവിടെയാണ്: ബർസാപര ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റേഡിയം, ഗുവാഹത്തി

പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് എന്താണ്: ട്വന് 20 പ്രതീക്ഷകൾക്ക് അനുസരിച്ച് ജീവിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു കളിക്കാരനോടൊപ്പം, കളിക്കാരന്റെ ഒരു ദിവസത്തെ വ്യാഴാഴ്ച ഒരു ശുഭ്രവസ്ത്രതയും സണ്ണി ലുക്കും.

ടീം വാർത്ത

അവർ എന്താണ് സ്മൃതിമണ്ഡാന (സി), മിഥാലി (ഇന്ത്യ): സ്മൃതിമണ്ഡാന (സി), മിത്തലി അരുന്ധതി റെഡ്ഡി, കോമൽ സൻസദ്, പൂനം യാദവ്, ഏക്ത ബിഷ്ത്, രാധാ യാദവ്, വേദാ കൃഷ്ണമൂർത്തി, ഹരലെൻ ഡിയോൾ, ഹർലിൻ ഡിയോൾ എന്നിവരുടെ പേരുകൾ

ജോർജ് എൽവിസ്, ജോർജ് എൽവിസ്, ജോർജ് എലിൻസ്, ജെയിംസ് എലിൻ ജോൺസ്, ഹീതർ നൈറ്റ് (സി), ലോറ മാർഷ്, നതാലീ വിദഗ്ധൻ, ആനിയ ഷബ്രോൽ, ലിൻസി സ്മിത്ത്, ലാരൺ വിൻഫീൽഡ്, ഡാനിയേൽ വിറ്റ്, അലക്സ് ഹാർട്ട്ലി

Cricbuzz

അനുബന്ധ കഥകൾ