നോട്ട്ബുക്ക് ഗാനം ലൈല: പ്രൂട്ടൻ ബഹലിന്റെ സ്നേഹിതയായ പെൺകുട്ടി മുത്തശ്ശി, നൂതൻ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങളെ ഓർമിപ്പിക്കും. Watch vi … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നോട്ട്ബുക്ക് ഗാനം ലൈല: പ്രൂട്ടൻ ബഹലിന്റെ സ്നേഹിതയായ പെൺകുട്ടി മുത്തശ്ശി, നൂതൻ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങളെ ഓർമിപ്പിക്കും. Watch vi … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നൂറ്റൻസിന്റെ പേരക്കുട്ടിയായ പ്രനൂതൻ, സഹീർ ഇഖ്ബാൽ തുടങ്ങിയ ആദ്യ നോട്ട്ബുക്ക് നിർമ്മിച്ച നോട്ട്ബുക്ക്, ഓൺലൈനിലൂടെ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഗാനം പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. സ്ത്രീ കഥാപാത്രത്തിന്റെ വികാരങ്ങളിൽ ഊന്നൽ നൽകുന്ന ഒരു മെലഡി. പരസ്പരം കണ്ടുമുട്ടാതെ കശ്മീരിലെ സുന്ദരമായ താഴ്വരയിൽ പ്രണയിക്കുന്ന ദമ്പതിമാരുടെ കഥയാണ് ചിത്രം.

ഗിഗോഗിയയുമായി താൻ അടുത്തിടപഴകിയെന്ന് അബാസ് ഖാൻ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു: ‘അവൾ എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ട്, നമ്മൾ ഒരുമിച്ചാണ്.’ ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ

ലൈല എന്ന മൃദുവായ റൊമാന്റിക് നമ്പറാണ് അമീർ ഉപാധ്യായയും വിശാൽ മിശ്രയും എഴുതിയത്. ഈ ഗാനത്തിന് ധ്വനി ഭാനുഷലി തന്റെ ശബ്ദം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. നിങ്ങൾ ഒരിക്കലും പ്രണയിക്കാത്ത ഒരാളുമായി പ്രണയിക്കാൻ കഴിയുന്നതെങ്ങനെയെന്ന് വീഡിയോ ചിത്രീകരിക്കുന്നു – പ്രണയവും കാമുകൻ ഭാവനയും പോലെ പ്രണാട്ടൻ കാട്ടുനിൽക്കുന്നതായി കാണുന്നു. അവളുടെ ലളിതവും പ്രായമായതുമായ സ്കൂളുകൾ സ്നേഹത്തെ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതിനായി അവളുടെ മുത്തച്ഛനായ നൂറ്റനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങളെ ഓർമ്മപ്പെടുത്തും.

ഫിലിദസ് ക കബീർ കീ ലെയെ പിയാർ കാ എലാൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റർ സൽമാൻ ഖാൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. # ലൈല, ഇപ്പോൾ #Notebook ൽ നിന്നുള്ള രണ്ടാമത്തെ ഗാനം. @bit.ly/Notebook-Laila @pranutanbahl @minzahero @nitinrkakkar @SKFilmsOfficial @ Cine1Studios @muradkhetani @shwinvarde @VishalMMishra @deriesivinod @tries @ bitbushanKumar. ”

ഫിർദൗസ് കാ കബീർ കീ ലിയെ പ്യാർ കാ എലാൻ. # ലൈല , ഇപ്പോൾ #Notebook ൽ നിന്നുള്ള രണ്ടാമത്തെ ഗാനം. https://t.co/agQUvz5gdO @പ്രനുതന്ബഹ്ല് @ഇഅമ്ജഹെരൊ @നിതിംര്കക്കര് @സ്ക്ഫില്മ്സൊഫ്ഫിചിഅല് @ ചിനെ൧സ്തുദിഒസ് @മുരദ്ഖെതനി @അശ്വിംവര്ദെ @വിശല്ംമിശ്ര @ധ്വനിവിനൊദ് @ത്സെരിഎസ് @ഇത്സ്ഭുശന്കുമര്

– സൽമാൻ ഖാൻ (@ ബീഗംസൽമാൻകാൻ) മാർച്ച് 7, 2019

നോട്ട് ബുക്ക് പാട്ടിന്റെ ലൈല ഇവിടെ കാണുക:

സംഗീതത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് വിശാൽ മിശ്ര പറഞ്ഞു. ലൈല എന്ന ആൽബത്തിലെ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ ഗാനം. ഈ ആൽബത്തിന്റെ ഒരേയൊരു സോനോ ഗാനം മാത്രമാണ്. നിങ്ങൾ പലപ്പോഴും ഈ പാട്ടുകൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ പാടില്ല. അതു വളരെ ആവേശകരമായ അനുഭവമായിരുന്നു, കൂടാതെ 80 ആളുകളുടെ ഒരു സംഗീതസംഘം തത്സമയം പ്ലേ ചെയ്തതിനാലാണ് റെക്കോർഡ് ചെയ്യാനുള്ള ഏറ്റവും വെല്ലുവിളി കൂടിയതും. അതിനാൽ, എല്ലാം ശരിയാക്കാൻ എനിക്ക് കിട്ടിയേ തീരൂ. ”

കങ്കണ റാണത്തിനെതിരെ അലിയ ഭട്ട് സംസാരിച്ചില്ലെന്ന് കശ്മീർ പറഞ്ഞു: “ലോകത്തിന് ഒരു കുറവ് അഭിപ്രായം മാത്രമേ ചെയ്യാൻ കഴിയൂ.

പ്രനുതന് പറഞ്ഞു നോട്ട്ബുക്ക് എന്ന ട്രെയിലർ പ്രിവ്യൂ ന് മീഡിയ ഇടപെടുന്ന സമയത്ത് ‘ഞാൻ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ധാരാളം രണ്ടര വർഷം അല്ലെങ്കിൽ അങ്ങനെ മത്സരാർത്ഥികളുടെ എന്ന തരും ചെയ്തു. ഞാൻ ഒരു ഫിലിം കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ് എന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും പറയില്ല. ഞാൻ മോനിഷിയുടെ മകളാണെന്നാണ് ഈ ചിത്രത്തിന് അവർ അറിയാമായിരുന്നു. “ഈ സിനിമയ്ക്ക് അഞ്ച് മണിക്കൂർ നീണ്ട ഓഡിഷൻ ലഭിച്ചു. അവർ മറ്റു ചില പെൺകുട്ടികളെ വിളിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ അവർ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ‘ഞാൻ ഫിലിം കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ്’ എന്നായിരിക്കും. അങ്ങനെ അവർ 80 നും 100 നും പെൺകുട്ടികളെയെല്ലാം ഓഡിഷനിലപ്പെടുത്തിയിരുന്നു, എന്നാൽ ഞാൻ ശരിയായ ചോയ്സ് ആണെന്ന് നിറ്റിൻ സർ കരുതി. ”

പ്രണോറ്റനോടൊപ്പം സഹീർ ഇഖ്ബാലിന്റെ അരങ്ങേറ്റവും ശ്രദ്ധേയമാണ്. ചിത്രത്തിലെ രണ്ട് കളിക്കാർ അധ്യാപകരാണ്. സൽമാൻ ഖാൻ ഫിലിംസ് നിർമിക്കുന്ന നോട്ട്ബുക്ക്, നിതിൻ കക്കർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ്. സൽമാൻ ന്റെ ബാല്യകാല സുഹൃത്ത് ഇഖ്ബാലന്റെ മകനാണ് സഹീർ. ജയ് ഹോ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറാണ് സഹീർ. ഏതാനും വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് സൽമാൻ അഭിനയിച്ച സഹോദരിയുടെ വിവാഹത്തിൽ സൽമാൻ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മാർച്ച് 29 ന് നോട്ട്ബുക്ക് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 07, 2019 12:31 IST