പബ്ബ് നിരോധം: റോയൽ പബ്ജി മൊബൈൽ ഗെയിം ഈ ഇന്ത്യൻ സംസ്ഥാനത്ത് നിരോധിക്കണമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

പബ്ബ് നിരോധം: റോയൽ പബ്ജി മൊബൈൽ ഗെയിം ഈ ഇന്ത്യൻ സംസ്ഥാനത്ത് നിരോധിക്കണമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്
പബ്ളിക് മൊബൈൽ നിരോധം ഗുജറാത്ത് സർക്കാരിന് നൽകും

PUBG മൊബൈൽ ആസക്തി

ഓൺലൈൻ ബാറ്റിൽ റോയൽ ഗെയിം, പ്ലേസ് അങ്കിസ്സ് ബൌണ്ട്ഗ്രൌണ്ട്സ് അല്ലെങ്കിൽ പബ്ജി എന്നത് വെറ്റിനറി അല്ലെങ്കിൽ ഹാനികരമായ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റെന്തെങ്കിലും നെഗറ്റീവ് എന്നു വിളിക്കുന്ന അപരിചിതമാണ്. ഗെയിം നിരോധിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നിരവധി നടപടികൾ സംസ്ഥാന സർക്കാരുകൾ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ജമ്മുവിൽ നിന്നുള്ള ഫിറ്റ്നസ് പരിശീലകനായ പബ്ബിൽ ഒരു ഗെയിം നഷ്ടമായതിനാൽ സ്വയം മുറിവേൽപ്പിച്ച മറ്റു സംഭവങ്ങളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ പരുത്തിക്ക് നിരോധനം ഏർപ്പെടുത്താൻ സൂററ്റ് ജില്ലാ ഭരണകൂടം തീരുമാനിച്ചു. കുട്ടികൾക്കും യുവാക്കൾക്കുമെതിരെ അക്രമാസക്തമായ പെരുമാറ്റം വർധിച്ചതിനാലാണ് നിരോധനം നടപ്പാക്കുന്നതിനുള്ള പ്രധാന കാരണം. അവർ കളിയോട് കളിക്കും.

ഭരണകൂടം പറയുന്നതനുസരിച്ച് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ആഡംബരപൂർണ്ണമായ പഠനങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. കാരണം അവർക്ക് ആഡംബര ഗെയിം അടിമകളായിരുന്നു. മത്സരത്തിന്റെ നിരോധനം മാർച്ച് 9 മുതൽ പ്രാബല്യത്തിൽ വരും.

ഓൺലൈൻ മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം, റോയൽ ഗെയിം നിരോധിക്കാൻ സർക്കുലർ ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. പബ്ബ് ജി എമ്മിൻറെ അടിമത്തത്തിൽ നിന്ന് വരുന്ന കേസുകൾ കുറയ്ക്കാനും, മൊബൈൽ ഗെയിം നിരോധനം.

ഗുജറാത്തിൽ കുട്ടികളുടെ അവകാശങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കുന്ന നാഷണൽ കമ്മീഷൻ ഫോർ പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഓഫ് ചൈൽഡ് റൈറ്റ്സ് (എൻസി പി ആർ സി) ഗുജറാത്തിലെ പബ്ജിഗ് മൊബൈൽ നിരോധനത്തിനായി ഗുജറാത്ത് ചെയർപേഴ്സൺ ചെയർപേഴ്സൻ ജഗ്രുതി പാണ്ഡ്യ നൽകിയ ശുപാർശയിൽ. നിരവധി യുവജനങ്ങളെ ഗെയിം കളിയാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

എൻ സി പി ആർ സി എല്ലാ സംസ്ഥാനങ്ങൾക്കും ഒരു കത്തെഴുതിയിട്ടുണ്ട്, ഗെയിം നിരോധനം നിർദേശിക്കുകയും ചെയ്തു, എല്ലാ സംസ്ഥാനങ്ങളും ഇത് നടപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ട്, ഗെയിം നെഗറ്റീവ് പ്രഭാവം നോക്കി, ഞങ്ങൾ അടുത്തിടെ അടുത്തിടെ അയച്ചതായിരുന്നു ജാഗ്രത് പാണ്ഡ്യ. ഗെയിം നിരോധനം ശുപാർശ ചെയ്യാൻ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന് കത്തെഴുതി. ”

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ