പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയെ പ്രധാനമന്ത്രി സ്ഥാനാർഥിയാക്കാൻ കപിൽ ശർമ്മ ആഹ്വാനം ചെയ്തു

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയെ പ്രധാനമന്ത്രി സ്ഥാനാർഥിയാക്കാൻ കപിൽ ശർമ്മ ആഹ്വാനം ചെയ്തു

അർബാസ് ഖാന്റെ ചാറ്റ് ഷോ ക്വിക് ഹെൽ പിഞ്ചിൽ തന്റെ വ്യക്തിപരമായ വിവരങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്താൻ കപിൽ ശർമ രംഗത്തെത്തും.

Kapil Sharma

അർബാസ് ഖാന്റെ ചാറ്റ് ഷോയിൽ കപിൽ ശർമ കാണും.

തമാശക്കാരനായ കപിൽ ശർമ്മ തന്റെ കലാസൃഷ്ടികളുടെ ഒരു മാസ്റ്റർമാനാണ്. എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടപെടലുകൾ തെറ്റായ രീതിയിൽ നടക്കുമ്പോൾ അവസരങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ കടുത്ത വിമർശനം സ്വീകരിക്കുന്നതിൽ ഹാസ്യൻ തന്നെത്തന്നെ കാണുന്നു. കപിൽ തന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ ഈ വശം ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.

എന്നാൽ, യൂട്യൂബ് ചാനൽ ക്യൂപ്ലേയിലെ ആർബാസ് ഖാന്റെ ചാറ്റ് ഷോ ക്വിക് ഹെൽ പിഞ്ചിന് അടുത്തെത്തിയപ്പോൾ ചില സ്ഫോടന വെളിപ്പെടുത്തലുകൾ ഉണ്ടായി.

ക്ലിപ്പുകളിൽ ഒന്ന് കപിൽ ഇങ്ങനെ പറയുന്നു: “കോയ് സുബഹ് ഉക്തർ 5 ബാജ് പി എം കോട് ട്വീറ്റ് കാർതാ ഹായ് സെയ്ത് ബെയ്ത് ഹായ്, വാ നീ ബഹത് ധൂഹ ഹായി യൗ യുഎസ് ഷരബ് പീ റക്ഹി ഹാ. (ഒരു മനുഷ്യൻ ഉണരുമ്പോൾ രാവിലെ രാവിലെ 5 മണി പ്രധാനമന്ത്രി മോഡിക്ക് ട്വീറ്റ് ചെയ്യാം, അത് വ്യക്തമാണ്, അല്ലെങ്കിൽ അദ്ദേഹം മദ്യപിക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ മദ്യപിക്കുന്നു). ”

# KuplayTV@ റാബീസ്സ്ഖാന്റെ ടോക്ക് ഷോ # പിഞ്ചി ആർർബാസ്ഖാനിൽ @ കപിൽശർമകെ 9 ?
. #കപില്ശര്മ pic.twitter.com/D36w5CUa7F

– കപിൽ അപ്ഡേറ്റുകൾ (@ കാപ്പിൽഉപേറ്റ്) മാർച്ച് 7, 2019

അഭിനേതാക്കൾ അവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടപെടലുകളും ട്രോളിംഗും എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നുവെന്നതിനെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യും. അർബാസ് ഖാന്റെ ക്വിഷ് ഹെൽ പിഞ്ച് ഈ സീസണിൽ 10 എപ്പിസോഡുകൾ ഉണ്ടാകും, ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കൽ ക്യുപ്ലേയുടെ YouTube ചാനലിൽ ലഭ്യമാകും.

“സോഷ്യൽ മീഡിയ എന്നത് എനിക്കൊരു പുതിയ മൃഗം ആണ്, അത് കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങളിൽ ഞാൻ ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തതും എന്നാൽ ആവേശകരവും പുതിയതും പുതിയതും ആണ്, ഡിജിറ്റൽ സ്പേസ് പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന എന്റെ പുതിയ ഇന്നിംഗ്സിലേക്ക് ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ഞാൻ ഒരു നിർമ്മാതാവും തുടർന്ന് ഒരു സംവിധായകനും ഇപ്പോൾ ഒരു ഹോസ്റ്റും ആയി മാറി. ജനങ്ങൾ ഈ പരിപാടി ആസ്വദിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു- അബാസ് സിംഗ് പറഞ്ഞു.

കരൺ ജോഹർ, കരീന കപൂർ ഖാൻ, സോനം കപൂർ, സോനാക്ഷി സിൻഹ, നവാസ്ഡിൻ സിദ്ദിഖി, സണ്ണി ലിയോൺ എന്നിവരാണ് മറ്റ് പ്രമുഖ താരങ്ങൾ.

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക