രൺവീർ സിങ്ങിന്റെ ഗുൽലി ബോയ് ജോൺ സെനയുടെ പോസ്റ്ററാണ്. ട്വിറ്റർ കൂടുതൽ അറിയണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

രൺവീർ സിങ്ങിന്റെ ഗുൽലി ബോയ് ജോൺ സെനയുടെ പോസ്റ്ററാണ്. ട്വിറ്റർ കൂടുതൽ അറിയണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഗുസ്തി ബോയ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ച ജോൺ സെന തന്റെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. സാവൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ റാൻഡം ഇമേജുകൾ പതിവായി പോസ്റ്റുചെയ്തു, തന്റെ ബയോയുമൊത്ത്, “സ്വാഗതം, എന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം. നിങ്ങളുടെ വ്യാഖ്യാനത്തിനു വിശദീകരണമില്ലാതെ ഈ ഇമേജുകൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കപ്പെടും. ആസ്വദിക്കുക. ”

രൺവീർ സിംഗ് നിർവ്വഹിച്ച അപ്നാ ടൈം അയേഗ എന്ന ഗാനത്തിന്റെ കവർ ചിത്രമായി ഗുൽലി ബോയുടെ ചിത്രം ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. മുംബൈയിലെ ഭൂഗർഭ റാപ്പ് രംഗത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ജോലിയുടെ സംവിധായകൻ സൊലിയാ അക്തർ. സംഗീതം ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ചതാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനായ മുറാദ് എന്ന കഥയാണ് ഇത്. വിമർശകരും പ്രേക്ഷകരുമാണ് ഈ ചിത്രം സ്വീകരിച്ചത്.

അനേകം ആരാധകർ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാണ് പ്രതികരിച്ചത്, അഹങ്കാരത്തോടെയും. “ബോൾട്ട് ഹാർഡ് ബട്ട് ഹാർഡ്” എന്ന് ഒരു വ്യക്തി എഴുതി. “ജോൺ ജഡങ്ങൾ തീയാണ്,” എന്ന് മറ്റൊരു ലേഖനം എഴുതി.

മുൻപ് കപിൽ ശർമ്മയും ഗായകനായ ദലേർ മെഹന്ദിയുമൊക്കെ റാൻഡേർഡ് ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു. ഷാരൂഖ് ഖാനെ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലും നേരത്തെ ഉദ്ധരിച്ചിരുന്നു. ഏറ്റവും പുതിയത് ഈ ആഴ്ചയാണ്.

ജൂലൈയിൽ ഷാരൂഖിനെ ഉദ്ധരിച്ചാണ് അദ്ദേഹം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്, “ദൗർലഭമോ ദാരിദ്ര്യമോ നിങ്ങളുടെ ജീവിതം കൂടുതൽ മായാജാലമോ അല്ലെങ്കിൽ ഹാനികരമോ അല്ല.” അവരുടെ നായകനെന്നു തോന്നുന്ന പല കുട്ടികളെയും പ്രചോദിപ്പിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. ”

കപിൽ ശർമ, ദലേർ മെഹന്ദി, ജോൺ സെന എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ ഒന്നും വിശദീകരണമൊന്നും നൽകിയിട്ടില്ല

ഡിസംബർ മാസത്തിൽ ഷാരൂഖിന്റെ പ്രസംഗങ്ങളിൽ ഓൺലൈനിൽ ഇടപെടുന്നതിൽ താൻ ഭാഗ്യവാനാണെന്ന് അദ്ദേഹത്തിനു തോന്നി. “ജീവിതത്തിലെ നിങ്ങളുടെ കാഴ്ചപ്പാടാണ് ഞാൻ നേടാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്,” അദ്ദേഹം എഴുതി.

“ഇത്രയേറെ ഇന്ത്യൻ ആരാധകരെ എനിക്ക് എത്രമാത്രം ഭാരം ചുമത്തണമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് പറയാനാവില്ല. എല്ലാ ദിവസവും ഞാൻ എന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ്. എനിക്ക് സംസാരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന നിരവധി ആരാധകരെ എനിക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നു. “ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇയുടെ ഭാഗമായി 2005 ൽ ഇന്ത്യ സന്ദർശിച്ച ഇന്ത്യയെ, ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസിനോട് പറഞ്ഞു.

ഏറ്റവും അടുത്തിടെ ട്രാൻസ്ഫോർമറുകൾ സ്പിൻ-ഓഫ് ബംബേബിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു . ജേസൺ ബാറ്റ്മാൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു പുതിയ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ചിത്രത്തിലും ഒപ്പിട്ടിട്ടുണ്ട്. വെറൈറ്റി അനുസരിച്ച്, പഴയ ഒരു ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട മൂവി സ്റ്റുഡിയോയിലുള്ള ഒരു കുടുംബത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് ചിത്രം.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 07, 2019 13:13 IST