ആന്ധ്രാപ്രദേശ് നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലേക്ക് മായാവതി തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ശക്തമായ മത്സരം

ആന്ധ്രാപ്രദേശ് നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലേക്ക് മായാവതി തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ശക്തമായ മത്സരം

പഴയകാല കലാകാരന്മാർക്ക് 5000 രൂപ പെൻഷൻ നൽകുന്നതായി നരേഷ് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. മെഡിക്കൽ, ലൈഫ് ഇൻഷ്വറൻസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തു.

'MAA' Elections Give Tough Competition to Andhra Pradesh Assembly Elections
എം.എ.എ. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കോർണറാണ്.

ആന്ധ്രാപ്രദേശിൽ വരാനിരിക്കുന്ന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളേക്കാൾ കൂടുതൽ, ‘MAA’ (മൂവി ആർട്ടിസ്റ്റ് അസോസിയേഷൻ) തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ, ആന്ധ്രപ്രദേശിലും തെലുങ്കാനയിലും ശ്രദ്ധയിൽ പെടുന്നു. ‘മാഎ’ പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് മാർച്ച് 10 ന് നടക്കും.

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും വർഷങ്ങളായി ശക്തമായ എതിർ ഗ്രൂപ്പുകളും നിരവധി നാടകങ്ങളും കണ്ടിട്ടുണ്ട്. ഇക്കാലയളവിൽ രണ്ട് പാനലുകൾ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് ശേഷം നടക്കുന്നു. ഒന്ന്, ഇപ്പോഴത്തെ പ്രസിഡന്റ് നടൻ ശിവജി രാജയും മറ്റൊരാൾ നാരായണും നേതൃത്വം വഹിക്കുന്നു. നടി ജീവവി, അവരുടെ ഭർത്താവ്, നടൻ രാജശേഖർ എന്നിവർ ജനറൽ സെക്രട്ടറി, എക്സിക്യൂട്ടീവ് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എന്നീ നാമനിർദേശ പത്രിക സമർപ്പിച്ചു.

പഴയകാല കലാകാരന്മാർക്ക് 5000 രൂപ പെൻഷൻ നൽകുന്നതായി നരേഷ് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. മെഡിക്കൽ, ലൈഫ് ഇൻഷ്വറൻസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ശിവജി രാജയും സമാനമായ വാഗ്ദാനങ്ങൾ നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

ചില എംഎ എ അംഗങ്ങൾ അഴിമതി ആരോപണങ്ങളും മെറ്റൂ ആരോപണങ്ങളും നേരിടുന്നു. ഓരോ തവണയും തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുമ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ മത്സരാർത്ഥികളുടെ വാഗ്ദാനങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നു, എന്നാൽ കസേരയിൽ വന്നതിനുശേഷം അവർ എന്തു വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്നത് മറക്കുന്നു, തമിഴ്, മലയാളം, കന്നട എന്നിവപോലുള്ള മറ്റ് ഭാഷാ സംഘടനകളെ നോക്കിയാൽ അവർ വളരെയധികം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അവർക്ക്, “നടൻ കൃഷ്ണാട് പറഞ്ഞു.