ആപ്പിൾ സി.ഇ.ഒ ടിം കുക്ക് ട്വിറ്ററിന്റെ പേര് ടിം ആപ്പിൾ എന്നാക്കി മാറ്റുന്നു

ആപ്പിൾ സി.ഇ.ഒ ടിം കുക്ക് ട്വിറ്ററിന്റെ പേര് ടിം ആപ്പിൾ എന്നാക്കി മാറ്റുന്നു
ടിം കുക്ക്, ടിം ആപ്പിൾ, ടിം കുക്ക്, ട്വിറ്റർ, ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ്, ട്രംപ് ടിം ആപ്പിൾ, ആപ്പിൾ സിഇഒ ആപ്പിൾ ടിം കുക്ക്
കുക്ക് പരസ്യമായി അംഗീകരിച്ചില്ല, ആപ്പിൾ ആരാധകർ ഈ വാക്ക് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുത്തുകയും പ്രചരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു. (ചിത്രം: AP)

പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപട്ടിലേക്ക്, അത് ലിപ് മുഖാന്തിരമായ ഒരു വിരളമായിരുന്നു. ആപ്പിൾ സി.ഇ.ഒ ടിം കുക്ക്, ടെക്ക് വ്യവസായവുമായി പലപ്പോഴും തളർന്നുപോയ ഒരു പ്രസിഡന്റുമൊത്ത് ചില തമാശകൾ പറയാനുള്ള അവസരമായിരുന്നു അത്.

ട്രംപ് കുപിതനായ ടിം ആപ്പിൾ എന്ന പേരിൽ ഒരു വൈറ്റ് ഹൌസ് മീറ്റിങ്ങിൽ കുക്ക് എന്നതിനെ തെറ്റായി പരാമർശിച്ചതിന് ശേഷം, ഒരു ട്രാൻസ്പ്ലാൻറ് ഉടമയുടെ ഉടമയിൽ നിന്നും വരുന്ന ഒരു തല്ലുകൂടിച്ച സ്ലിപ്പ് – കുക്ക് തന്റെ ട്വിറ്റർ പ്രൊഫൈലിലേക്ക് ആപ്പിളിൻറെ ലോഗോ മാറ്റി, ആപ്പിളിന്റെ ലോഗോയിൽ അവസാനത്തെ പേര് മാറ്റി.

ടിം കുക്ക്, ടിം ആപ്പിൾ, ടിം കുക്ക്, ട്വിറ്റർ, ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ്, ട്രംപ് ടിം ആപ്പിൾ, ആപ്പിൾ സിഇഒ ആപ്പിൾ ടിം കുക്ക്
ആപ്പിൾ സി.ഇ.ഒ ടിം കുക്ക് തന്റെ ട്വിറ്റർ പ്രൊഫൈലിലേക്ക് മാറിയത്, ആപ്പിളിന്റെ ലോഗോയിൽ അവസാനത്തെ പേര് മാറ്റി.

കുക്ക് പരസ്യമായി അംഗീകരിച്ചില്ല, ആപ്പിൾ ആരാധകർ ഈ വാക്ക് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുത്തുകയും പ്രചരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

ആപ്പിളില്ലാത്ത നോട്ടുകളാണെങ്കിലും തമാശയല്ല. കുക്ക് ആപ്പിൾ-ലോഗോ ഐക്കൺ ഐഫോൺ, മാക് കമ്പ്യൂട്ടറുകൾ എന്നിവയിൽ മാത്രമേ കാണപ്പെടുകയുള്ളൂ. വിൻഡോസിൽ, ഇത് ഒരു ശൂന്യ ചതുരമാണ്; ആൻഡ്രോയ്ഡ് , എക്സ്-എഡി ഔട്ട് അല്ലെങ്കിൽ വെൺ ഗ്രേ ചതുരം പോലെ വ്യത്യസ്തമായി റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു. (“ടിം സ്ക്വയർ” ആപ്പിൾ സി.ഇ.ഒ.

ആപ്പിളിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം തികച്ചും ആശ്ചര്യകരമല്ല, സ്വന്തം ഉപകരണങ്ങളും സോഫ്റ്റ്വെയറുകളും മറ്റുള്ളവരെക്കാണാൻ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതാണ്. ആപ്പിളിന്റെ ലോഗോ തെറ്റായ ഒരു ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം നൽകാൻ ആപ്പിൾ തയ്യാറായില്ല.

അതേസമയം വൈറ്റ് ഹൌസ് ചില കേടുപാടുകൾ നിയന്ത്രിക്കുന്നതായി കാണുന്നു. യോഗത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക ട്രാൻസ്ക്രിപ്റ്ററിൽ, ട്രംപ് താൽക്കാലിക നിർത്തിവെച്ചതുപോലെ, “ടിം”, “ആപ്പിൾ” എന്നീ വാക്കുകളും വേർപിരിഞ്ഞു. എക്സിക്യൂട്ടീവ്, കമ്പനിയ്ക്ക് നന്ദി.