മാരുതി സുസുക്കി 2019 സ്ത്രീ വനിതകളുടെ പ്രത്യേക ഓഫറുകളുമായി അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ചു

മാരുതി സുസുക്കി 2019 സ്ത്രീ വനിതകളുടെ പ്രത്യേക ഓഫറുകളുമായി അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ചു
വനിതാദിനം 2019: മാരുതി സുസുക്കി എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഓഫറുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു

വനിതാദിനം 2019: മാരുതി സുസുക്കി എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഓഫറുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു

മാരുതി സുസുക്കി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡ്, വനിതകളുടെ കാർ ഓണസമ്മാനങ്ങൾക്കായി അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ദിനത്തിന്റെ ഓർമയ്ക്കായി ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. എട്ട് മുതൽ മാർച്ച് 31 വരെയുള്ള ഓഫറാണ് സർവീസ് ലേബൽ ചാർജുകൾ, ഭാഗങ്ങൾ, ആക്സസറീസ് തുടങ്ങിയവയിൽ ഉൾപ്പെടും. മാരുതി സുസുകി കാറുകൾക്ക് ഇതുകൂടാതെ, സൗജന്യ ഡ്രൈവിംഗ് സൗകര്യവും ഡ്രോപ്പ് സൗകര്യവും ഉള്ള കമ്പനിയാണ് ഡ്രൈവിംഗ് വാഷ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്.

ഞങ്ങളുടെ വനിതാ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ പിന്തുണയും നന്ദിയും പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരമായി എക്സ്ചേഞ്ച് ഡീലുകളും ഡിസ്കൌണ്ടുകളും ഉണ്ടായിരിക്കും, കഴിഞ്ഞ വർഷം, എട്ട് ആയിരത്തിലധികം സർവീസ് ക്യാമ്പുകളിൽ വനിതകൾ പങ്കെടുത്തു, കൂടുതൽ സ്ത്രീകളും ഉപഭോക്താക്കളും കാറുകൾ ഡ്രൈവിംഗ് വർക്ക്ഷോപ്പിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു. ”

മാരുതി സുസുക്കി ഈ വനിതാദിന പരിപാടി അതിന്റെ വാഹനങ്ങൾ മെച്ചപ്പെട്ട പ്രവർത്തനത്തിനായി ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള സേവന സൗകര്യങ്ങൾ പ്രദാനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പ്രതിജ്ഞയെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു എന്നാണ്.

രാജ്യത്തെ ഓരോ മാസവും 1.5 ലക്ഷം വനിതാ കാർ ഉടമകൾ തങ്ങളുടെ സർവീസ് ലഭ്യമാക്കുമെന്നും 2019 ലെ ഈ വനിതാദിനം ആസൂത്രണം ചെയ്യാനും അവരുടെ സൗകര്യങ്ങൾ മെച്ചപ്പെടുത്താനും ലക്ഷ്യമിടുന്നു.

നിലവിൽ മാരുതി സുസുക്കിയിൽ 3,750 സർവീസ് വർക്ക് ഷോപ്പുകളുണ്ട്. 1,753 നഗരങ്ങളിൽ ഓരോ ദിവസവും 50,000+ വാഹനങ്ങളാണ് സർവീസ് നടത്തുന്നത്. അടുത്ത വർഷത്തോടെ രാജ്യത്ത് 5,000 സേവന പോയിൻറുകൾ സ്ഥാപിക്കാൻ കമ്പനി ഉദ്ദേശിക്കുന്നു.

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ